Help Tổng hợp tình hình host Bitshare.com

mình để auto pay . có cần request không.

Hôm nay vào My Payout thấy Completed rồi mà vào WMZ chưa thấy có gì cả. Lo thế nhỉ có ai từng bị thế không cho ý kiến cái cho yên tâm nào

---------- Post added at 12:03 PM ---------- Previous post was at 12:00 PM ----------

With về bank trước 20k/1$ mà mình chuyển tiền về Việt Nam thằng paypal nó tính có 16,7 K/1$ . Ăn chặn tiền của anh em Việt Nam quá . Cái ACB của mình bị thang paypal nó limit 1 lần rồi . Giờ kiếm cái visa DONG A' để verified vậy .
Fee là 3$ mà pro:binhsua90:

Hôm nay vào My Payout thấy Completed rồi mà vào WMZ chưa thấy có gì cả. Lo thế nhỉ có ai từng bị thế không cho ý kiến cái cho yên tâm nào

Cái này thường xuyên như cơm bữa mà pro cứ hỏi vậy?

leng keng tiền về !

Tiền đã về ví. Bữa nay ta sẽ ăn 1 ổ bánh mì chứ ko ăn nữa ổ như hồi qua nữa :binhsua79:

Cái này thường xuyên như cơm bữa mà pro cứ hỏi vậy?

Lần đầu bị mà sau cái vụ 36 sale nên mới hỏi

---------- Post added at 05:08 PM ---------- Previous post was at 05:07 PM ----------

Vừa nhận được Thank các pro nhé. 3 Thank

Nhà mình cho hỏi là pre của nó download đc bao nhiêu gb trong 1 ngày vậy? Mình pre 3 tháng mà chả hiểu sao down chưa hết 1 ngày nó đã No traffic left là sao nhỉ? Mặc dù down chưa đến 5gb!

Mình cứ để ppd bèo bọt vãi, 5 sale rồi mới để ý chuyển sang sale huhu, cũng may vừa chuyển sang buổi sáng thì buổi chiều có 1 sale, cũng ấm :binhsua79:

Mình cứ để ppd bèo bọt vãi, 5 sale rồi mới để ý chuyển sang sale huhu, cũng may vừa chuyển sang buổi sáng thì buổi chiều có 1 sale, cũng ấm :binhsua79:
toàn cao thủ của ptu :binhsua74:

Có sale nhưng xóa file bất thình lình như hôm nọ thì nản vô cùng

chúc mừng bác nhé :binhsua09:
bác up = j` thế, em xài FTP chậm rì rì :binhsua10:

3 hôm nay 0 sale :(( .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,794
170,875
Latest member