Help Tổng hợp tình hình host Bitshare.com

Reactions
30
MR
0.000
Nhằm cho anh em tiên theo dõi và tránh loãng forum
Em mở topic về Bitshare
mọi vấn đề về Bitshare mong các bác post vào đây nhé
cho anh em tiện theo dõi
vì mục tiêu xây dựng forum
xin dc anh Nokia ủng hộ :)

5 ngày chưa có 1 sale .

mình dùng money kiếm đc trong bitshare mua 1 cái voucher để extend premium, các pro cho hỏi vào chỗ nào để extend với voucher?
thanks

Đang thăm dò xem có host nào ngon.Các bác chê ác quá khéo e tập trung tìm hiểu Rapidgator.net :binhsua75::binhsua75::binhsua75:

Đang thăm dò xem có host nào ngon.Các bác chê ác quá khéo e tập trung tìm hiểu Rapidgator.net :binhsua75::binhsua75::binhsua75:
chơi Rapidgator.net host này đi đang ngon đó... nhưng ftp up hay bị lỗi file thiếu mb=))

Last edited by a moderator:
có ai co nguồn bitshare k cho minh với. pm yahoo: luongxuancong hj

Vào đây bác http://bitshare.com/myrewardupgrade.html

Nhân tiện cho hỏi cái Point của nó để làm gì vậy ? Chỉ để Up premium thôi hay có đổi được tiền ko ?

để extend premium thì chọn sao đây pro: I want to use my earned Money to .....?

---------- Post added at 06:03 AM ---------- Previous post was at 05:57 AM ----------

mình định extend premium bằng $ từ BS, ko biết chọ nhầm thế nòa mà nó lại creat cho mình 1 acc premium khác :(
bác nào có nhu cầu mua để download pm yahoo: monster4vn nhé , mình để lại 50% giá gốc là 5$

để extend premium thì chọn sao đây pro: I want to use my earned Money to .....?

---------- Post added at 06:03 AM ---------- Previous post was at 05:57 AM ----------

mình định extend premium bằng $ từ BS, ko biết chọ nhầm thế nòa mà nó lại creat cho mình 1 acc premium khác :(
bác nào có nhu cầu mua để download pm yahoo: monster4vn nhé , mình để lại 50% giá gốc là 5$

Đơn giản mà,nếu đủ point thì chọn point rồi chọn voucher creat ra ;))

thằng này chiến sale ngon ko mấy bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,339
170,462
Latest member
thanhthaoo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back