Help Tổng hợp tình hình host Bitshare.com

Hôm nay vào My Payout thấy Completed rồi mà vào WMZ chưa thấy có gì cả. Lo thế nhỉ có ai từng bị thế không cho ý kiến cái cho yên tâm nào

---------- Post added at 12:03 PM ---------- Previous post was at 12:00 PM ----------

With về bank trước 20k/1$ mà mình chuyển tiền về Việt Nam thằng paypal nó tính có 16,7 K/1$ . Ăn chặn tiền của anh em Việt Nam quá . Cái ACB của mình bị thang paypal nó limit 1 lần rồi . Giờ kiếm cái visa DONG A' để verified vậy .
Fee là 3$ mà pro:binhsua90:

Hôm nay vào My Payout thấy Completed rồi mà vào WMZ chưa thấy có gì cả. Lo thế nhỉ có ai từng bị thế không cho ý kiến cái cho yên tâm nào

Cái này thường xuyên như cơm bữa mà pro cứ hỏi vậy?

Lần đầu bị mà sau cái vụ 36 sale nên mới hỏi

---------- Post added at 05:08 PM ---------- Previous post was at 05:07 PM ----------

Vừa nhận được Thank các pro nhé. 3 Thank

Nhà mình cho hỏi là pre của nó download đc bao nhiêu gb trong 1 ngày vậy? Mình pre 3 tháng mà chả hiểu sao down chưa hết 1 ngày nó đã No traffic left là sao nhỉ? Mặc dù down chưa đến 5gb!

Mình cứ để ppd bèo bọt vãi, 5 sale rồi mới để ý chuyển sang sale huhu, cũng may vừa chuyển sang buổi sáng thì buổi chiều có 1 sale, cũng ấm :binhsua79:

chúc mừng bác nhé :binhsua09:
bác up = j` thế, em xài FTP chậm rì rì :binhsua10:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,904
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week