Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Mình vừa up silver.Hôm nay để 100% thì nhận 2.93 vip nhưng sao nó ko + vào mà nó để 2 trong bid và 0.93 trong Lefttover change .CHo hỏi làm sao để lên vip vậy mọi người? Mình give bid không đc vì không có customer để chọn...

mới up mà được liền 2.93 á?? bao nhiêu vip vậy bạn?

Mình vừa up silver.Hôm nay để 100% thì nhận 2.93 vip nhưng sao nó ko + vào mà nó để 2 trong bid và 0.93 trong Lefttover change .CHo hỏi làm sao để lên vip vậy mọi người? Mình give bid không đc vì không có customer để chọn...

kệ mị nó thôi , ngày hôm sau sẽ được cộng VIP thôi

Bạn đã chuyển 20$ để nâng cấp nó vẫn còn òn đấy ,chọn pay đi rồi chọn cái cuối cùng
nhớ là chọn tháng gần nhất nhé ,chỉ mất 10$ còn 10$ để dành tháng sau :)
Bạn ơi cho mình hỏi
Set Aside for Subscription Payment from Earnings: $10.00
Nó còn đấy
Thế bây h trả phí kiểu gì thế bạn
Hay cứ để đấy nó tự cập nhật à
Mình mới chơi
Thanks bạn

Bạn ơi cho mình hỏi
Set Aside for Subscription Payment from Earnings: $10.00
Nó còn đấy
Thế bây h trả phí kiểu gì thế bạn
Hay cứ để đấy nó tự cập nhật à
Mình mới chơi
Thanks bạn

vào cái chỗ Subscription payment, nhấn vào Make Payment rồi chọn pay cái dòng cuối cùng

Các Pro cho mình hỏi để zeek tự động trừ phí hàng = Cash Avalibe như thế nào nhỉ?
Thanks

mấy cái $25, đó là do zeek give bid tự động (nghĩa là bạn mua BID nó sẽ cho vào Company pool, nôm na là cái kho BID, từ đó nó sẽ give bid cho customer, mỗi lần nó give 1 cục nhiều bid như vậy đó, ko chơi nhỏ lẻ như làm thủ công)

phần này chỉ coi cho vui vậy thôi, mình ko can thiệp gì được và cũng chả có lợi nhuận gì đâu
ko liên quan gì tới customer đăng ký theo link giới thiệu

muốn coi danh sách customer, bạn vào Sponsorship report -> bấm Click here. Trong danh sách tên nào KO CÓ chữ (Z) đứng trước là customer thật đăng ký theo link bạn quảng cáo, CÓ chữ (Z) là customer ảo do Zeek cung cấp để bạn give bid.

Thank, thank, thank!

ACC mình sắp up VIP, mình muốn đầu tư thêm, vậy nên mua bil hay tạo custom mua vậy các pro. Cái nào lợi hơn. Tạo custom có cần fake ip ko, nếu nó biết mình fake có bị gì ko. Thanks :binhsua144:
Quote lại cho mấy pro trả lời giúp mình với.

Các Pro cho mình hỏi để zeek tự động trừ phí hàng = Cash Avalibe như thế nào nhỉ?
Thanks

hiện tại thì Click vào đó rồi chọn cái Pay subscription rồi đánh số tiền vào, nó không có auto

không biết sang tháng 7 nó có áp dụng auto gì mới không

muốn hiểu hơn về zeek nên có vài câu hỏi mong dc trả lời :

hiện tại điều kiện để được pay với công dân ngoài nước mỹ là gì ? có cần chứng chỉ mlm hay những thứ linh tinh khác không

và điều kiện để được pay với công dân mỹ là gì

nói chung là sự khác nhau giữa người mỹ và các nước khác khi chơi zeek

bác nào biết thì giúp e với nhé

ak còn 1 câu nữa là bây giờ mình chơi fee thì có phải nộp tiền hàng tháng ko ( e đọc comment của mấy bác thấy nói thế )

Last edited by a moderator:
muốn hiểu hơn về zeek nên có vài câu hỏi mong dc trả lời :

hiện tại điều kiện để được pay với công dân ngoài nước mỹ là gì ? có cần chứng chỉ mlm hay những thứ linh tinh khác không

và điều kiện để được pay với công dân mỹ là gì

nói chung là sự khác nhau giữa người mỹ và các nước khác khi chơi zeek

bác nào biết thì giúp e với nhé

ở Mỹ thì chính phủ canh me các khoản thu nhập này chặt hơn VN

Ở Mỹ thì yêu cầu phải có chứng chỉ MLM, còn VN thì không cần nhé

Điều kiện pay chung là tài khoản trong sạch và có tiền để rút

ở Mỹ thì chính phủ canh me các khoản thu nhập này chặt hơn VN

Ở Mỹ thì yêu cầu phải có chứng chỉ MLM, còn VN thì không cần nhé

Điều kiện pay chung là tài khoản trong sạch và có tiền để rút
không có MLM thì sao ta :(

mổ sẻ tiếp vấn đề là cho e hỏi là làm sao để đạt được chứng chỉ mlm ở bên mỹ ????????????????????????????????

up. mong nhận dc câu trả lời

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,956
Latest member
hehe6789

Most discussed of week