Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Bác ơi cho em hỏi bác bảo từ tháng 5 trở đi vip chết mỗi ngày nghĩa là sao ạ , chẳng lẽ mỗi ngày phải mua vip mỗi ngày hả bác , chi phí thế nào

Từ tháng thứ 5 thì tức là mấy cái VIP bạn mua thêm từ 3 tháng trước hết hạn, nó sẽ chết dần mà cậu. Đúng rồi, cần phải mua thêm VIP để cho nó béo lên.

Từ tháng thứ 5 thì tức là mấy cái VIP bạn mua thêm từ 3 tháng trước hết hạn, nó sẽ chết dần mà cậu. Đúng rồi, cần phải mua thêm VIP để cho nó béo lên.

Bạn nói thì mình hiểu rồi mất 100point lên vip ban nhi

Mà bác ơi chơi free 2 thang rôi tất cả point bouns tự động chuyển thành vip và trừ đi 100 đúng không

Mà bác ơi chơi free 2 thang rôi tất cả point bouns tự động chuyển thành vip và trừ đi 100 đúng không

Chuẩn men ,nó chỉ cho mình mượn 100poin ban đầu để làm vốn thôi ,khi mình đủ điều kiện lấy lãi của nó thì nó lấy lại thôi ./

mình có hình này các bạn tư vấn dùm mình..Sao mình để 100% sao nó k chuyển ra vip mà chuyển thành $ vậy các bạn

sao để 100% mà ko lên VÍP nhỉ :binhsua10:

---------- Post added at 06:35 AM ---------- Previous post was at 06:33 AM ----------

mình có hình này các bạn tư vấn dùm mình..Sao mình để 100% sao nó k chuyển ra vip mà chuyển thành $ vậy các
bạn
Hỳ.. Em có câu hỏi giống bác :binhsua16:.. Prồ nào giải thích zùm

Vụ này cũng hơi kỳ lạ, hôm trước mình cũng đặt 100% mà $ vẫn cộng vào cash available, không biết có phải do lỗi hệ thống gì không? Nhưng nó chỉ cộng lẻ có 0.xx$ thôi!

mình có hình này các bạn tư vấn dùm mình..Sao mình để 100% sao nó k chuyển ra vip mà chuyển thành $ vậy các bạn

Ca này lần đầu gặp ,bạn theo dõi ngày nữa xem sao ,có khả năng bạn để 0% trước rồi sau đó mới chuyển sang 100% đấy ./

Ca này lần đầu gặp ,bạn theo dõi ngày nữa xem sao ,có khả năng bạn để 0% trước rồi sau đó mới chuyển sang 100% đấy ./
Em để 100% suốt mà nó vẫn thế đấy bác ạ! Không phải để 0% trước rồi chuyển sang 100% mới bị đâu!

Bạn lapvu gửi hộ mình cái tài liệu với..vừa đký hôm nay. Thank bạn nhiều:binhsua16:
Đưa mail cho mình nhé ./

---------- Post added at 07:21 PM ---------- Previous post was at 07:21 PM ----------

Em để 100% suốt mà nó vẫn thế đấy bác ạ! Không phải để 0% trước rồi chuyển sang 100% mới bị đâu!

Của mình thì vẫn oke ,100% nó vẫn tự động mua VIP cho ./

Cho hỏi sao mình không post được ad lên trên classified ads... Mình làm giống hệt như trong hướng dẫn xong ấn finish thì nó ra violated terms ==> Deny :|

Cho hỏi sao mình không post được ad lên trên classified ads... Mình làm giống hệt như trong hướng dẫn xong ấn finish thì nó ra violated terms ==> Deny :|
Chịu khó search chút đi cậu! Quay lại mấy trang trước có kìa!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,892
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most discussed of week