Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Chào các bạn,

Mình cũng chơi zeek gần 2 tháng, nhưng compound 100%. Mình dep qua Solid trust pay. Cho hỏi có ai thử withdraw qua STP từ zeeklers chưa? Mất bao lâu / mấy ngày thì tiền withdraw sẽ về taì khoản STP vậy ?

Thanks
Uyen

như AP thôi,có pay Check thì mới lâu hơn thôi

Mình đặt 1 vấn đề như zầy nhaz' :bắt đầu từ tháng thứ 5 trở đi thì số vip sẽ từ từ chết dần nhưng không sao vì lãi lúc này cao hơn lúc trước nhưng sau này khi max 1000vip rồi thì lãi hiện tại sẽ không tăng lên nữa mà chỉ có lãi lúc trước từ từ tăng bằng lãi hiện tại thôi. Đến lúc đó thì mình phải up lên gold nếu không thì mình sẽ không được 1xu nào.cái này là chơi không có ref đấy nhá.

tư hôm nay zeek tích hợp capcha để bảo mật tốt hơn
:bravo:

Zeekler đã có bảo mật bằng captcha. Một con đường mới sáng chói đây chăng!

Hôm nay vào post quảng cáo cho nó, lúc đăng nhập nó bắt nhập mã captcha rồi mới cho vào đăng nhập. Nhưng lúc sau remove hết cooki đi thử vào lại thì k cần nữa, có thể nó đang thử nghiệm chăng, có lẽ nó đang thiết lập bảo mật hơn để tránh tình trạnh hack acc như hiện nay. Cùng ủng hộ và tin tưởng nó nào các bạn!

Mình đặt 1 vấn đề như zầy nhaz' :bắt đầu từ tháng thứ 5 trở đi thì số vip sẽ từ từ chết dần nhưng không sao vì lãi lúc này cao hơn lúc trước nhưng sau này khi max 1000vip rồi thì lãi hiện tại sẽ không tăng lên nữa mà chỉ có lãi lúc trước từ từ tăng bằng lãi hiện tại thôi. Đến lúc đó thì mình phải up lên gold nếu không thì mình sẽ không được 1xu nào.cái này là chơi không có ref đấy nhá.

Mình đọc không hiểu bạn đang hỏi hay là đang chia sẻ kinh nghiệm :D

anh em cho hỏi mình post ads tại classifiedonlineads.net tới step 3 của zeek mình chọn Ad Type classifieds mà sao gần hết 24 tiếng rồi mà nó ko cập nhật điểm cho mình vậy
Mọi thường mình post cở 12h sau bắt đầu có điểmo gờ chả có điểm gì hết ko biết mình có làm sai ko

ông này spam linh tinh lang tang gì thế.

anh em cho hỏi mình post ads tại classifiedonlineads.net tới step 3 của zeek mình chọn Ad Type classifieds mà sao gần hết 24 tiếng rồi mà nó ko cập nhật điểm cho mình vậy
Mọi thường mình post cở 12h sau bắt đầu có điểmo gờ chả có điểm gì hết ko biết mình có làm sai ko

Bạn chỉ cần nhìn ở bước 3 ấy ,có chữ sumit fo today là oke . chữ màu xanh ấy ./

mình mới chơi thằng này đc 2 ngày, sao point vẫn ko tăng nhỉ, ai biết thi` comment giúp m với, m là newbie :binhsua09:

mình mới chơi thằng này đc 2 ngày, sao point vẫn ko tăng nhỉ, ai biết thi` comment giúp m với, m là newbie :binhsua09:
Mới chơi 2 ngày mà có VIP rồi, kỳ vậy cậu! Cậu nói rõ là mới reg hay là thế nào?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,969
173,041
Latest member
vunhu92

Most viewed of week

Most discussed of week