Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
biết nghe ai đây hả trời, acc mình reg từ tháng 11 năm 2011 đấy, tóm lại là acc của mình bị gì thế ??? :binhsua04:

Có 1 số mem nói là phải gia hạn up trước khi ACC hết hạn vì nếu ko gia hạn thì nó sẽ trở thành acc free và ko thể gia hạn bằng tiền trong ACC đc nữa. Vậy có pro nào chỉ tớ cách gia hạn ko ..............:binhsua10:. tầm 2 ngày nữa hết hạn silver mà vào mục upgrader chỉ thấy gold với diamond .......... :binhsua04:

Có 1 số mem nói là phải gia hạn up trước khi ACC hết hạn vì nếu ko gia hạn thì nó sẽ trở thành acc free và ko thể gia hạn bằng tiền trong ACC đc nữa. Vậy có pro nào chỉ tớ cách gia hạn ko ..............:binhsua10:. tầm 2 ngày nữa hết hạn silver mà vào mục upgrader chỉ thấy gold với diamond .......... :binhsua04:
ủa cậu ko up = cash à??

ủa cậu ko up = cash à??

lần đầu tớ up bằng AP và giờ sắp hết hạn nè ........... Ai chỉ mình cách gia hạn bằng cash balance với ........... :binhsua10:

cậu vào Retail Profit Pool Report ==>>Cash Available ===>> ở dòng pay my Silver Gold or Diamond subscription bấm vào chữ click here rồi điền 10$ ==>> apply now là ok nhé

lần đầu tớ up bằng AP và giờ sắp hết hạn nè ........... Ai chỉ mình cách gia hạn bằng cash balance với ........... :binhsua10:
vào cash balance rồi request check sẽ có mục Up silver,c điền 10$ vào là xong.chơi lâu rồi mà chưa up bằng cash lần nào à???

chưa up lần nào bằng cash mới hỏi mọi người ..........:binhsua09:

Có nói rõ rồi mà =.= .........

Bạn nào rành thì cho mình hỏi cái vụ này nha: up zeek tháng đầu bằng ap đó, khi up xong mình vào ap chọn Cancel Subscription hay phải đợi sang tháng thứ 2 zeek rút từ ap của mình rồi mới chọn Cancel Subscription trong ap (hủy bỏ chức năng tự động nâng cấp bằng ap)?
Thanks mọi người nhá!
Mình mới chơi site , khoàng ngày 24 này mới chuyển vip nên học hỏi 1 chút kinh nghiệm đó!

Bạn nào rành thì cho mình hỏi cái vụ này nha: up zeek tháng đầu bằng ap đó, khi up xong mình vào ap chọn Cancel Subscription hay phải đợi sang tháng thứ 2 zeek rút từ ap của mình rồi mới chọn Cancel Subscription trong ap (hủy bỏ chức năng tự động nâng cấp bằng ap)?
Thanks mọi người nhá!
Mình mới chơi site , khoàng ngày 24 này mới chuyển vip nên học hỏi 1 chút kinh nghiệm đó!
Cậu up bằng AP xong có thể vào Cancel Subscription luôn, đừng để đến tháng tiếp theo nó tự động thu, xem thêm link này nhé! http://www.vnalertpay.com/2012/03/nang-cap-zeekrewards-bang-cash.html

Zeekler đã có bảo mật bằng captcha. Một con đường mới sáng chói đây chăng!

Tiêu đề ghê dữ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,040
173,114
Latest member
garung779

Most viewed of week

Most discussed of week