Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Hôm nay vào post quảng cáo cho nó, lúc đăng nhập nó bắt nhập mã captcha rồi mới cho vào đăng nhập. Nhưng lúc sau remove hết cooki đi thử vào lại thì k cần nữa, có thể nó đang thử nghiệm chăng, có lẽ nó đang thiết lập bảo mật hơn để tránh tình trạnh hack acc như hiện nay. Cùng ủng hộ và tin tưởng nó nào các bạn!
Thanks.Nhưng trên sticky đã có.Bạn nên post vô đó.
Giờ mình sẽ gộp nó vào cho gọn box.

hix.
nâng cấp mất 10$ mà ko thành mail bọn này cuối cùng họ bắt nâng cấp lại. chán rồi. mất 10$ :|
Ai lấy acc mình để lại cho
hơn 120 vip đến 6/7 hết hạn
lấy lại vốn thôi

M mới chơi zeek h được 207 point r thì làm gì nữa mọi người , vào upgrade up lên silver luôn phải k @@

M mới chơi zeek h được 207 point r thì làm gì nữa mọi người , vào upgrade up lên silver luôn phải k @@
cậu để dành săn 10 AP đi,gần 250 point nó sẽ chuyển thành 150 vip,thì cậu hãy up nhé.

Sao dạo này đăng nhập vào Zeek nó hay báo lỗi vậy mọi người, có khi đang post ad nó cũng lỗi, toàn phải back với refresh. Anh em có bị tình trạng chung thế này ko

This webpage is not available
The server at www.zeekrewards.com can't be found, because the DNS lookup failed. DNS is the network service that translates a website's name to its Internet address. This error is most often caused by having no connection to the Internet or a misconfigured network. It can also be caused by an unresponsive DNS server or a firewall preventing Google Chrome from accessing the network.

Sao dạo này đăng nhập vào Zeek nó hay báo lỗi vậy mọi người, có khi đang post ad nó cũng lỗi, toàn phải back với refresh. Anh em có bị tình trạng chung thế này ko
Nó mới nâng cấp server mà, vào rất ổn định chứ có lỗi gì đâu nhỉ!

Nó mới nâng cấp server mà, vào rất ổn định chứ có lỗi gì đâu nhỉ!
mình cũng giống cậu,mà sao chỉ có hôm wa là nó bắt gõ captcha nhỉ hôm nay vào hết gõ cap rùi,mặt dù đã reset modem và clear cookie hết.:D

Chắc nó thử nghiệm, ko biết thời gian tới sẽ thế nào?:binhsua02:
hi vọng nó sớm nâng cấp hệ thống bảo mật cho anh em yên tâm,dạo này tụi hacker nó lộng hành wa'.

==>MONEY MAKER NÊN BIẾTT

Cậu còn tranh thủ quảng cáo site à! :binhsua01: Site cũng đẹp đó, nhưng mờ cái phông chữ còn chưa phù hợp lắm!

Cậu còn tranh thủ quảng cáo site à! :binhsua01: Site cũng đẹp đó, nhưng mờ cái phông chữ còn chưa phù hợp lắm!
vừa bị mới cảnh cáo không được quảng cáo vậy nữa nè.:)),mới tập là à có gì cậu chỉ tớ thêm nhe.:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,044
173,122
Latest member
hiep1131

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week