Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Trước mình cũng dùng 3G vinaphone post ads.
Pay T7 thì 14 ngày sau về, Pay T2 thì 19 ngày vậy các ngày khác thì sao pro.
Acc mình hiện tại có 15$, mới up silk đc khoảng 2 tuần. Có nên chuyển qua cáh hay cứ để mua vip.
Khi chuyển qua cash thì có phụ thuộc vào số vip không các pro
Những ngày sau thì từ 15-18 ngày là về đến nơi ,
Tùy bạn thôi ,muốn chơi lâu dài với Acc đó thì nên tái đầu tư ,mua bằng cashavai bình thường,ko phụ thuộc cái gì cả ./

VIP zeek là gì? VIp zeek tồn tại 90 ngày thì sẽ mất đi đâu?

Mọi người cho mình hỏi về zeek 1 chút. m có 1 tài khoản zeek đã được 200 point. m muốn hỏi khi đủ point up lên silver rồi mua Vip. nhưng thấy bảo VIP chỉ tồn tại 90 ngày. vậy sau 90 ngày mình làm gì nữa. lại tạo accc mới lại chơi 2 tháng nữa à. m đang không hiểu lắm chỗ này. ai bảo m với

Bạn đưa mail mình gửi cho bạn tài liệu full nhé ,hoặc bạn vào trang vnalertpay.com của bạn linhdung ấy nhé .Cái này nó thuộc dạng kiến thức cơ bản rồi .

1 VIP = 1$. Nó tồn tại trong 90 ngày rồi nó chết. với lãi trung bình 10% 1 tuần thì 90 ngày bạn có ~135% số VIP đó :) Hết VIP thì vứt acc. Nếu tái đầu tư mua VIP thì bạn có được VIP từ số $ lãi ra.. và nó sẽ tiếp tục chết sau 90 ngày... để lại cho bạn bao nhiêu đấy thì tự tính. dễ hiểu mà :)

có 2 cái usb 3g. giờ chơi 1 acc đủ 3 tháng vứt đi , xong clear hết rồi chơi acc mới ở usb khác đc ko

có 2 cái usb 3g. giờ chơi 1 acc đủ 3 tháng vứt đi , xong clear hết rồi chơi acc mới ở usb khác đc ko

Không ảnh hưởng gì đến hòa bình thế giới nhé bạn. Nhưng khi pay về thì pay vào acc alertpay khác nhé. ( không cần phải 2 cái 3G, một cái cũng chiến được)

Bạn giàu quá đấy ,thoải mái ,xóa sạch dấu vết là được ,Nếu bạn có 2 USB bạn nên chơi theo chiến thuật này nhé
Acc 2 làm ref cho acc 1 ,Acc 2 bạn nuôi VIP ,acc 1 bạn rút tiền về ,như thế vừa chơi lâu dài vừa tận dụng hết được tiền bonus của Zek.

hoi dap co 1 topic hoi dap nhe
Lan sau xem ki roi hay post nhe

Mình lấy 1 ví dụ cho cậu dễ hiểu nhé! Cậu chiến 2 tháng free xong có được 150 VIP, với lãi suất mình giả dụ là 1.5% (cố định ngày nào cũng vậy nha). Ngày đầu tiên cậu nhận được 1.5% lãi từ 150VIP là: 150 x 1.5% = 2.25 VIP --> cậu có 150 + 2.25 = 152.25 VIP, ngày thứ 2 cậu nhận được lãi là: 152.25 x 1.5% = 2.28 VIP...

Cậu sẽ thấy tổng số VIP sẽ tăng lên theo mỗi ngày đồng nghĩa với lãi mỗi ngày sẽ tăng lên, do đó sau 90 ngày, 150 VIP chết đi thì những VIP mới sinh ra sẽ tiếp tục hoạt động. Từ tháng thứ 5 trở đi, lúc này VIP sẽ chết mỗi ngày...Cậu suy nghĩ động não tý là hiểu liền! :D

mình xài trình duyệt google , vậy mỗi lần post quảng cáo 1 cái USB3g vina thì mình clear, xong gắn USB viettel vào post tiếp
Nhưng acc chính của mình giờ có 5 ref mà acc này ko nuôi đc nữa, vậy mình tạo thêm 1 acc ref cho acc này,Nhưng ko biết là acc chính ko up silver mỗi tháng thì có hưởng tiền bounus thì acc phụ ko

mình xài trình duyệt google , vậy mỗi lần post quảng cáo 1 cái USB3g vina thì mình clear, xong gắn USB viettel vào post tiếp
Nhưng acc chính của mình giờ có 5 ref mà acc này ko nuôi đc nữa, vậy mình tạo thêm 1 acc ref cho acc này,Nhưng ko biết là acc chính ko up silver mỗi tháng thì có hưởng tiền bounus thì acc phụ ko

Ko up thì vẫn nhận đc tiền của ref

Mình lấy 1 ví dụ cho cậu dễ hiểu nhé! Cậu chiến 2 tháng free xong có được 150 VIP, với lãi suất mình giả dụ là 1.5% (cố định ngày nào cũng vậy nha). Ngày đầu tiên cậu nhận được 1.5% lãi từ 150VIP là: 150 x 1.5% = 2.25 VIP --> cậu có 150 2.25 = 152.25 VIP, ngày thứ 2 cậu nhận được lãi là: 152.25 x 1.5% = 2.28 VIP...

Cậu sẽ thấy tổng số VIP sẽ tăng lên theo mỗi ngày đồng nghĩa với lãi mỗi ngày sẽ tăng lên, do đó sau 90 ngày, 150 VIP chết đi thì những VIP mới sinh ra sẽ tiếp tục hoạt động. Từ tháng thứ 5 trở đi, lúc này VIP sẽ chết mỗi ngày...Cậu suy nghĩ động não tý là hiểu liền! :D

Bác ơi cho em hỏi bác bảo từ tháng 5 trở đi vip chết mỗi ngày nghĩa là sao ạ , chẳng lẽ mỗi ngày phải mua vip mỗi ngày hả bác , chi phí thế nào

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,892
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most discussed of week