Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Cho mình hỏi tại sao mình vào Zeek = bất cứ trình duyệt nào ( FF IE chrome) nó chỉ hiện ra màn hình trắng xóa...

update : Tin vui cho các bạn yêu Zeekrewards
4.30am (Mỹ) Hôm nay , Zeekrewards đã chính thức hoàn thành nâng cấp hệ thống bảo mật mới,chống DDos tốt hơn, và đã sử dụng server cũ tại Mỹ, từ hôm nay , các bạn có thể vào Zeekrewards thoải mái bất cứ lúc nào,upgrade hay buy Vip mà không sợ bị lỗi nữa :)

---------- Post added at 09:02 PM ---------- Previous post was at 08:59 PM ----------

H mình đang chơi nhiều loại mmo nên ko tiện fake IP :|, reset modem thôi có được ko bạn?
Chào bạn, dải IP của nhà cung cấp (ISP) ADSL của bạn bị Zeekrewards chặn, do cheat nhiều (chắc bạn đang dùng FPT telecom Hà Nội, dải IP 118.71.......), bạn chờ buổi trưa hoặc tối tầm 7h vào thì thi thoảng được, vì khi đó, FPT thay đổi dải IP thành 183.....hay 113....,những dải này chưa bị Zeekrewards chặn :)

Chào bạn, dải IP của nhà cung cấp (ISP) ADSL của bạn bị Zeekrewards chặn, do cheat nhiều (chắc bạn đang dùng FPT telecom Hà Nội, dải IP 118.71.......), bạn chờ buổi trưa hoặc tối tầm 7h vào thì thi thoảng được, vì khi đó, FPT thay đổi dải IP thành 183.....hay 113....,những dải này chưa bị Zeekrewards chặn :)
Sao đen thế nhỉ ? Ở đây có mỗi mình mình dùng FPT à? :((có cách nào thay đổi dải IP thành 183 hay 113 luôn ko bạn..( mà mình có cheat đâu mà nhiều).Thanks

Mình nghe nói khi up lên siliver thì không còn cái posd Ad free nữa! Vậy phải posd Ad trên site nào vậy các bạn!

Sao đen thế nhỉ ? Ở đây có mỗi mình mình dùng FPT à? :((có cách nào thay đổi dải IP thành 183 hay 113 luôn ko bạn..( mà mình có cheat đâu mà nhiều).Thanks

Hi, ý tớ là mọi người trước đó cheat ý, không phải bạn, bạn là người đi sau phải lãnh hậu quả của các tiền bối thôi. IP động mà, tầm đấy ISP hay thay đổi, chứ cũng không chắc đâu. FPT có 4 dải 118, 183. 1. và 113 thì chỉ có 118 bị chặn thoai, nhưng 118 là dải rộng, chủ lực, chiếm gần hết thời gian online trong ngày nên bạn mới không vào được

Post adv kiểu gì cũng được bạn ơi ,

Bạn ơi cho mình hỏi lun! Mình tạo 1 acc Zeek trên 1 IP Nhà mình và pót AD đều đặn! nhưng rồi phải chuyển phòng trọ sang thằng bạn! Và phải Pót AD trên IP Mới! Nhưng bên này có mấy người cũng chơi zeek và vẫn post AD bt! vậy khi tới ngày rút tiền TK mình có bị ảnh hưởng gì không! Nó có ban k hả bạn!

Bạn ơi cho mình hỏi lun! Mình tạo 1 acc Zeek trên 1 IP Nhà mình và pót AD đều đặn! nhưng rồi phải chuyển phòng trọ sang thằng bạn! Và phải Pót AD trên IP Mới! Nhưng bên này có mấy người cũng chơi zeek và vẫn post AD bt! vậy khi tới ngày rút tiền TK mình có bị ảnh hưởng gì không! Nó có ban k hả bạn!
Chung một IP thì ko được nhé,nó baned đó ,

Hi, ý tớ là mọi người trước đó cheat ý, không phải bạn, bạn là người đi sau phải lãnh hậu quả của các tiền bối thôi. IP động mà, tầm đấy ISP hay thay đổi, chứ cũng không chắc đâu. FPT có 4 dải 118, 183. 1. và 113 thì chỉ có 118 bị chặn thoai, nhưng 118 là dải rộng, chủ lực, chiếm gần hết thời gian online trong ngày nên bạn mới không vào được
Đúng là reset modem lại đc thành 113 vào ok.... Thế cứ theo cách này thì khi nào ko vào đc lại reset nhỉ :D

Nhưng khi lập acc trên các IP khác nhau còn pót mới cung nhau cơ mà! Như vậy vẫn Ban hả bạn! giờ dừng có kịp không!

lập acc IP khác nhau mà post cùng 1 Ip vậy tớ ra quán lập chục cái acc rồi post cùng Ip cũng đc.

Nhưng khi lập acc trên các IP khác nhau còn pót mới cung nhau cơ mà! Như vậy vẫn Ban hả bạn! giờ dừng có kịp không!
Dừng ngay lại trước khi còn kịp nhé ,

---------- Post added at 10:14 PM ---------- Previous post was at 10:13 PM ----------

lập acc IP khác nhau mà post cùng 1 Ip vậy tớ ra quán lập chục cái acc rồi post cùng Ip cũng đc.
Chuẩn không phải chỉnh nè./

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,804
172,877
Latest member
trungkien201

Most viewed of week

Most discussed of week