Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
IP đó bị chặn, bạn reset modem đến khi có IP vào được thì để đó dùng.
Mình bị thường xuyên nên biết vấn đề này. ok!!!

Reset kiểu gì hả bác em mới chơi nên còn gà mong bác chỉ giáo

ko biết các cậu có thấy là dạo này post ads, số points lên rất ít ko? cụ thể là thứ 2 được 2.60, thứ 3 lên 2.61, thứ 4 lên 2.62. Nếu cứ thế này thì sau 2 tháng chắc không quá 100 vip.

Ko biết nó đang âm mưu gì đây mà chia points kiểu này. :m083::m083:

ko biết các cậu có thấy là dạo này post ads, số points lên rất ít ko? cụ thể là thứ 2 được 2.60, thứ 3 lên 2.61, thứ 4 lên 2.62. Nếu cứ thế này thì sau 2 tháng chắc không quá 100 vip.

Ko biết nó đang âm mưu gì đây mà chia points kiểu này. :m083::m083:

hình như ko đc 2% thì phải

Reset kiểu gì hả bác em mới chơi nên còn gà mong bác chỉ giáo
Có 1 cái nút trên modem ý cậu. Ấn vào nó rùi đợi thui.
Nhớ là làm vài lần đến khi vào được zeek thì thui.

---------- Post added at 09:03 PM ---------- Previous post was at 08:59 PM ----------

hình như ko đc 2% thì phải
Mình thấy nó vẫn vậy?
~2.6 thì chắc bác có khoảng 120point rùi à?
Point nó cộng dồn, khi lên đến cao cao thì 2% của nó khác mà. 2thang pót chăm chỉ thì cứ tầm 240-250 point. Nên cứ yên tâm chăm chỉ đi bác. :)

đá lên cho anh em choi zeek .....................

Nó hết cho reg acc rồi hay sao vậy ? Hỏi mãi ko ai trả lời, reg là bị báo trùng username

Nó hết cho reg acc rồi hay sao vậy ? Hỏi mãi ko ai trả lời, reg là bị báo trùng username
trùng user name thì thay tên khác đi
tên của cậu có nhiều người hâm mộ lấy mất rồi

Có sự phân biệt Thời gian post ad và bonus k anh em..Tôi thấy có bữa ít,bữa nhiều à

Có sự phân biệt Thời gian post ad và bonus k anh em..Tôi thấy có bữa ít,bữa nhiều à
ngày nghỉ chia % ít hơn
còn ko biết có giờ hoàng đạo hay canh giờ để đc nhiều $ hơn ko ?

ngày nghỉ chia % ít hơn
còn ko biết có giờ hoàng đạo hay canh giờ để đc nhiều $ hơn ko ?
uh..t7 cn thì ít hơn..nhưng tôi thấy có khi nó bonus 1.99 có khi 2.1 hay 2.2 nữa...CÒn nghiêng cứu thì chưa..vì sợ bỏ nhiều quá mất bonus ;;)

của tớ 350 vip rồi ko đc 7$ nè.:binhsua10:

tớ cũng như cậu, 258 vip mà nó chia chưa tới 5$, mà ngày hôm nay nó chia lãi bằng ngày hôm qua mới đau chứ, mặc dù vip vẫn tăng hằng ngày. oải thiệt. :m119:

sr bác vì nay mới trả lời được. Sáng nay e ra mạng trường thì reg thử 1 acc ok.
Nếu bác chưa reg được thì tối về pm yh e nhé.

Tạo acc xong nó báo lỗi 500 gì đó. Nhưng vào mail check thì sẽ thấy acc đã được tạo và vào bình thường. :binhsua06:

khi convert sang VIP thì 100 Points đầu tiên nó có trừ đi không nhỉ ? và nếu có trừ thì nó cho 100 points đầu tiên làm gì ?

Nó chỉ cho mình mượn làm vốn thôi ,khi được up bất kể bạn có bao nhiêu poin nó cũng lấy lại poin nó cho mình mượn ban đầu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,817
170,889
Latest member
sukemsk
Back
Top Bottom