Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Sao mình post ads nhiều ngày rồi mà số point của mình không nhúc nhích nhỉ ?

Sao mình post ads nhiều ngày rồi mà số point của mình không nhúc nhích nhỉ ?

nhiều ngày là bao nhiêu ngày vậy bạn ? bonus point hay VIP ?

thấy trên zeekrewardsnews nó bảo kéo dài thời gian gì đó thêm 24h để mọi người post ad vì nó vừa bị DDOS.

nó bảo bảo trì rồi lại 20 char

Các bác cho em hỏi cái e-mail để gửi cho Zeek là gì?
Vấn đề về Check!

Đăng kí sao vậy mọi người,nhấn join thì hiện ra như vầy:"The signup form can only be accessed from the main website of a ZeekRewards Affiliate, not from the Guest website or from a direct link. Please contact the person who invited you to get the address of his or her ZeekRewards website, or contact the company at[email protected] for assistance."

Đăng kí sao vậy mọi người,nhấn join thì hiện ra như vầy:"The signup form can only be accessed from the main website of a ZeekRewards Affiliate, not from the Guest website or from a direct link. Please contact the person who invited you to get the address of his or her ZeekRewards website, or contact the company at[email protected] for assistance."
Bác phải đăng kí dưới link của một ai đó. Nếu hứng thú thì pm yh mình chỉ cho!
yh: cuongvb0406

pm boy_demen60 mình hưỡng dẫn cho .

Bác phải tìm 1 acc cho ref nhờ. Em tìm mãi mới được, toàn các bác mở topic tuyển ref nhưng ko cho ref :))

Bác phải tìm 1 acc cho ref nhờ. Em tìm mãi mới được, toàn các bác mở topic tuyển ref nhưng ko cho ref :))

Cho ref ......... đến khi chết ai chịu :)).............

sao không vào được zeek

m.n ơi em làm theo cách user.zeekrewards.com mà sao vẫn không vào được vậy nó chả hiện gì trong trang ấy hết

tình trạng khó hiểu của zeek

Untitled.jpg đây là tình trạng của em khó chiu quá không vào được
lại còn cả cái này lúc vào zeekler nữa The website is currently unavailable from your ip address.

Last edited by a moderator:
View attachment 9567 đây là tình trạng của em khó chiu quá không vào được
lại còn cả cái này lúc vào zeekler nữa The website is currently unavailable from your ip address.

:m190: do mạng của bạn --- mình test dùm vẫn được Thien Y nhé

:m190: do mạng của bạn --- mình test dùm vẫn được Thien Y nhé

bác pro chỉ em cách khắc phục đê :(((

bác pro chỉ em cách khắc phục đê :(((
IP đó bị chặn, bạn reset modem đến khi có IP vào được thì để đó dùng.
Mình bị thường xuyên nên biết vấn đề này. ok!!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,565
170,657
Latest member
fi88kiwi1
Back
Top Bottom