Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Cho mình hỏi giờ post ad thì chọn trang nào cho tiện và nhanh vậy mấy huynh?
Rất nhiều trang bạn ơi ,bạn bỏ chút thời gian ra thư từng trang một trong list site đó là có trang post tiện với mình ./

---------- Post added at 10:31 PM ---------- Previous post was at 10:30 PM ----------

vậy những acc này Posd trên Ip khác dc k nhỉ! (mỗi acc 1 IP! - k acc nào trùng acc nào)
Không được để lại dấu vết ,

Rất nhiều trang bạn ơi ,bạn bỏ chút thời gian ra thư từng trang một trong list site đó là có trang post tiện với mình ./

---------- Post added at 10:31 PM ---------- Previous post was at 10:30 PM ----------

Không được để lại dấu vết ,

Như vậy với người dùng Dcom mỗi lúc 1 IP làm sao hộ vẫn chơi tốt!

Các pác cho hỏi tí. Mình request ngày 16/04 nhưng hnay 17/4 vẫn chưa thấy $$ về. Vào thì nó vẫn còn đang ở chế độ chờ chưa pay. Hnay mình lại đặt request thêm 1 lần nữa, nó cộng tiền này với tiền trước lại luôn. Cho mình hỏi thường thì sau bao lâu nó sẽ pay? Làm sao biết nó pay rồi? Mình thấy chỗ payment commision nó có ghi ngày 07/05. Lúc mình nhấn request lần 2 thì nó thông báo là số tiền này cộng với số tiền trước và sẽ được pay vào ngày 07/05. Không lẽ nó lâu vậy sao? Thấy các pác pay có 1 ngày là $$ về màk :binhsua09:

Các pác cho hỏi tí. Mình request ngày 16/04 nhưng hnay 17/4 vẫn chưa thấy $$ về. Vào thì nó vẫn còn đang ở chế độ chờ chưa pay. Hnay mình lại đặt request thêm 1 lần nữa, nó cộng tiền này với tiền trước lại luôn. Cho mình hỏi thường thì sau bao lâu nó sẽ pay? Làm sao biết nó pay rồi? Mình thấy chỗ payment commision nó có ghi ngày 07/05. Lúc mình nhấn request lần 2 thì nó thông báo là số tiền này cộng với số tiền trước và sẽ được pay vào ngày 07/05. Không lẽ nó lâu vậy sao? Thấy các pác pay có 1 ngày là $$ về màk :binhsua09:
Pay vào T7 thì 14 ngày sau có $ về nhé ,còn T2 thì 19 ngày sau ,bạn pay 2 ngày liên tiếp thì nó pay cùng đợt nên cộng vào thôi,không có pro nào được pay sau một ngày nhé./

Pay vào T7 thì 14 ngày sau có $ về nhé ,còn T2 thì 19 ngày sau ,bạn pay 2 ngày liên tiếp thì nó pay cùng đợt nên cộng vào thôi,không có pro nào được pay sau một ngày nhé./
Vậy là nếu mình có $$ màk cứ đặt request trước ngày nó pay thì nó sẽ cộng vào cho mình và sẽ pay đủ cùng 1 đợt luôn hả pác.

Pay chủ nhật với T2 thì nó pay khác đợt ,những ngày còn lại ma có $ để rút thì nó pay cùng đợt .

Thế mình reset modem có bị coi là đổi ip liên tục phạm rule ko :S Vì h chả còn cách nào
PS: lapvu check hộ lại nhé mình gưi mail trong mess thứ 2 rồi :D

Thế mình reset modem có bị coi là đổi ip liên tục phạm rule ko :S Vì h chả còn cách nào

Còn mình thì dùng 3G chỉ cần tắt máy là nó thay IP có mà móm à?

Mình dùng có sao đâu ,chỉ trùng IP mới sợ thôi./

---------- Post added at 11:20 AM ---------- Previous post was at 11:19 AM ----------

Tối mình gửi cho ,không biết để đâu nữa./

Trước mình cũng dùng 3G vinaphone post ads.
Pay T7 thì 14 ngày sau về, Pay T2 thì 19 ngày vậy các ngày khác thì sao pro.
Acc mình hiện tại có 15$, mới up silk đc khoảng 2 tuần. Có nên chuyển qua cáh hay cứ để mua vip.
Khi chuyển qua cash thì có phụ thuộc vào số vip không các pro

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,804
172,877
Latest member
trungkien201

Most viewed of week

Most discussed of week