Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Dùng mấy coin kia chuyển sang Tokens thì làm được không bác @dalat

Dùng mấy coin kia chuyển sang Tokens thì làm được không bác @dalat
ko bạn, check his là biết đảo chiều rồi

nếu mà được thì mình lập acc dep vào rồi convert cho nhanh rồi tự ăn cho nó lành rồi :D

cái gì muốn cơ cấu cũng phải theo trình tự hợp lý, ko thể ép phi lý được đâu :)

nếu mà được thì mình lập acc dep vào rồi convert cho nhanh rồi tự ăn cho nó lành rồi :D

Thank bác. Bác cho em hỏi thêm nữa là nếu chơi theo kiểu này thì có cần phải withdraw trước khi đạt 100% như bác đã đề cập trước kia ko

Thank bác. Bác cho em hỏi thêm nữa là nếu chơi theo kiểu này thì có cần phải withdraw trước khi đạt 100% như bác đã đề cập trước kia ko

nếu đã chơi coinpot thì vụ 100% moon chẳng liên quan vì 100% moon kia chỉ ăn đc khi chơi = ví, 2 cái hoàn toàn khác nhau

hi token của em gần 100k vậy có mò đc ko anh hay phải đợi trên 500k mới đc :3

hi token của em gần 100k vậy có mò đc ko anh hay phải đợi trên 500k mới đc :3

gái 15 tuổi ko nên thịt chứ nói j gái 10 tuổi :p

ĐL MƯA , rảnh háng nói về 5 số CHÓ :oops:

Vấn đề này mềnh đã nói từ khá lâu, cũng có người biết lâu rồi, nay có đồng chí nhắc lại thì mình nói luôn cho ai còn chưa biết, lỡ public rồi thì public luôn kẻo sau này lại có người nhận vơ là người phát hiện đầu tiên biết HIỆN 5 SỐ =)) đó mới chỉ là HIỆN, còn mà soi thì chỉ nên soi khi đã đủ tuổi , còn soi cách nào thì cứ calculator + vân vân và mây mây ...

Việc hiện này ko ảnh hưởng j , quan trọng là soi ra sao mà thôi
1. để HIỆN 5 số CHÓ thì bet nhiều hơn số balance sẽ HIỆN
2. để SOI tiếp thì :
3. Tại sao freebit không làm được như vậy ???
4. Câu 3 Có liên quan đến linh hồn acc CHÓ
5: gút lắc ôn :)

Vấn đề này mềnh đã nói từ khá lâu, cũng có người biết lâu rồi, nay có đồng chí nhắc lại thì mình nói luôn cho ai còn chưa biết, lỡ public rồi thì public luôn kẻo sau này lại có người nhận vơ là người phát hiện đầu tiên biết HIỆN 5 SỐ =)) đó mới chỉ là HIỆN, còn mà soi thì chỉ nên soi khi đã đủ tuổi , còn soi cách nào thì cứ calculator + vân vân và mây mây ...

2. để SOI tiếp thì :
Đà Lạt ơi... mưa nữa đi

2. để SOI tiếp thì :
Bet hiện 5 số chó thì trc đây em đã thử bằng cách bet = 0 Doge, ko biết cái này va cái của a có khác nhau hơm a

Bet hiện 5 số chó thì trc đây em đã thử bằng cách bet = 0 Doge, ko biết cái này va cái của a có khác nhau hơm a
Về cơ bản là giống nhưng sự chú ý sẽ khác nhau
Vd 1 : vào sòng bạc đặt cược = mồm # đặt cược bằng cược giả.
kq : đều bị đuổi ra khỏi sòng bạc như nhau
Vd 2 : để 1 thằng nhóc vừa đẻ và 1 tên thái giám cùng phòng với 1 em gái sexy
kq : vẫn chẳng có j xảy ra nhưng nếu ko ai biết thằng kia là thái giám thì sẽ nghĩ j ?

Về cơ bản là giống nhưng sự chú ý sẽ khác nhau
Vd 1 : vào sòng bạc đặt cược = mồm # đặt cược bằng cược giả.
kq : đều bị đuổi ra khỏi sòng bạc như nhau
Vd 2 : để 1 thằng nhóc vừa đẻ và 1 tên thái giám cùng phòng với 1 em gái sexy
kq : vẫn chẳng có j xảy ra nhưng nếu ko ai biết thằng kia là thái giám thì sẽ nghĩ j ?
Bài học rút ra được rằng:
Thằng nhóc chỉ biết bú và bóp một chổ còn tên thái giám thì vô số chổ :D

Anh @dalat cho em hỏi câu cuối cùng về cái soi 5 số này.
Vd như mình soi chuẩn thì khi bet sẽ ra đúng chuẩn 1 lần duy nhất trong ngày r mấy lần sau nó hứng nó sẽ can thiệp kq hay lần nào cũng ra đúng như mình soi za anh ;)

Anh @dalat cho em hỏi câu cuối cùng về cái soi 5 số này.
Vd như mình soi chuẩn thì khi bet sẽ ra đúng chuẩn 1 lần duy nhất trong ngày r mấy lần sau nó hứng nó sẽ can thiệp kq hay lần nào cũng ra đúng như mình soi za anh ;)
"Tham thì thâm" - Chắc anh dalat đều áp dụng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,605
170,710
Latest member
nhacaiuytinso2vi
Back
Top Bottom