• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Anh @dalat cho em hỏi câu cuối cùng về cái soi 5 số này.
Vd như mình soi chuẩn thì khi bet sẽ ra đúng chuẩn 1 lần duy nhất trong ngày r mấy lần sau nó hứng nó sẽ can thiệp kq hay lần nào cũng ra đúng như mình soi za anh ;)

đã từng nói 1 ngày / lần ở mọi vấn đề , chỉ khi reset qua ngày mới nên soi lại. Lạm dụng quá tham thì thâm

Bài học rút ra được rằng:
Thằng nhóc chỉ biết bú và bóp một chổ còn tên thái giám thì vô số chổ :D

kết quả duy nhất mà chúng ta hướng tới chính là muốn sự giao phối xảy ra trong căn phòng đó. mấy hiện tượng bú, sờ bóp này nọ chẳng có giá trị gì, chung quy chúng ta muốn em gái kia đẻ (tăng balance) , nhưng trước khi đẻ lại phát sinh 1 mớ vấn đề khác, khi thằng bé kia nó dậy thì thì chất lượng tt của nó thế nào ? thời điểm giao hợp ra sao ? có ai bị vô sinh hay ko ? rồi khi hình thành bào thai rồi thì 1 mớ các trường hợp khác có thể dẫn đến sự sảy thai ... vân vân và mây mây

p/s : có lẽ cách trả lời 1 vấn đề của em luôn luôn không đúng trọng tâm của 1 vấn đề cụ thể. Nhưng quan điểm / dân điểm của em xưa giờ những gợi ý đều chỉ có thể mô phỏng câu chuyện khác chứ ít khi nào nói toạc móng heo ra. Chẳng ai pulbic chén cơm của mình full cả, tùy duyên và tùy chữ ngộ của mỗi người. Nói thêm ở đây để khỏi bị cách thành phần kích tướng hay gato soi bởi có thành phần gần đây có nói nhìn chữ ký của em đã mắc ói rồi thì chắc nhìn mấy cái cách nói chuyện chẳng ăn nhập chủ đề này còn dễ mắc ói hơn :popo_boss:

Giá như biết đến page của a từ ngày đầu, tiếc là lúc biết thì quá muộn, tất cả hướng dẫn ở page 2 đã bị xóa :D:D:D

Giá như biết đến page của a từ ngày đầu, tiếc là lúc biết thì quá muộn, tất cả hướng dẫn ở page 2 đã bị xóa :D:D:D

ko có j là sớm, cũng chẳng có j là muộn

Mọi cuộc đua ko tính từ thời điểm xuất phát mà dựa vào cách thức thể hiện trên quãng đường.

Có người xuất phát điểm từ khá sớm nhưng chọn sai đường, đi vòng vèo, lạc .. thậm chí quay trở lại điểm xuất phát. Đơn giản như mình thấy ở 4r này khá nhiều các acc có tuổi đời reg từ lâu nhưng vẫn quanh quẩn ở những quãng đường lạ lẫm và cũng không thiếu những acc không có tên tuổi j nhưng chỉ 1 time ngắn đã có những thành công nhất định.

Cũng ko thế phủ nhận câu "lạc nước 2 xe đành bỏ phí, gặp thời 1 tốt cũng thành công"

Và cũng thêm nói lại rằng những sự ăn may này nọ nhưng được lặp lại khá nhiều lần chính là sự thể hiện của câu nói "nếu bạn thực sự tài năng thì bạn sẽ không bao giờ sợ thiếu may mắn"

Có những người cứ ngỡ rằng mình bắt đầu lúc này đã quá muộn bởi vì nghĩ rằng đã khá nhiều người đi trước từ lâu rồi , giờ mới bắt đầu cũng không thể có thành tựu gì nữa cả thể là vô hình chung hình thành tâm lý chưa đánh đã hàng.

Chỉ có những người cho dù thấy đã có người về đích nhưng vẫn xác định bắt đầu, thấy mọi người vấp ngã nhưng không từ bỏ, thấy mọi người thành công nhưng không hề đố kị, thấy mọi người thất bại thì lấy đó làm gương... đối với mmo nói riêng cà cuộc sống nói chung ko có gì là muộn cũng chẳng có gì là sớm, sự đào thải ngay từ đầu chính là đào thải cách nghĩ, đào thải cách làm và đào thải những cái cần đào nhưng ko cần thải . Kết hợp với những điều cần thải nhưng vẫn buộc phải đào. Tận dụng đào những khoảng time được coi là vô ích tại thời điểm hiện tại nhưng nó sẽ để bạn có thu hoạch cái gọi là "tương lai của quá khứ"

Vạn sự tùy duyên.

p/s : có lẽ cách trả lời 1 vấn đề của em luôn luôn không đúng trọng tâm của 1 vấn đề cụ thể. Nhưng quan điểm / dân điểm của em xưa giờ những gợi ý đều chỉ có thể mô phỏng câu chuyện khác chứ ít khi nào nói toạc móng heo ra. Chẳng ai pulbic chén cơm của mình full cả, tùy duyên và tùy chữ ngộ của mỗi người. Nói thêm ở đây để khỏi bị cách thành phần kích tướng hay gato soi bởi có thành phần gần đây có nói nhìn chữ ký của em đã mắc ói rồi thì chắc nhìn mấy cái cách nói chuyện chẳng ăn nhập chủ đề này còn dễ mắc ói hơn :popo_boss:

Có hai người khá quen thuộc với anh em trong "nhóm" ICQ từng nói với anh rằng:
1. Em có cái nhìn đa chiều với tất cả mọi vấn đề
2. Em luôn nói một cách trừu tượng, không bao giờ nói đích danh - cụ thể về bất cứ vấn đề gì
Anh thì thích cách thể hiện đó dù nhiều lúc cũng chẳng hiểu mô tê chi hết :)

Có hai người khá quen thuộc với anh em trong "nhóm" ICQ từng nói với anh rằng:
1. Em có cái nhìn đa chiều với tất cả mọi vấn đề
2. Em luôn nói một cách trừu tượng, không bao giờ nói đích danh - cụ thể về bất cứ vấn đề gì
Anh thì thích cách thể hiện đó dù nhiều lúc cũng chẳng hiểu mô tê chi hết :)

đừng bỏ qua chi tiết quan trọng, mà những chi tiết quan trọng thường rất nhỏ :)

vâng bác 120 với 110 ạ, bác vào 108 phải không

120 mềnh cũng vào 1 ít để thăm dò có tầm 10% , 108 vào thêm tầm 30% , vào mạnh nhất là 102 50% , còn lại đặt lệnh 10% chơi chơi 96 cũng khớp, đặt tiếp 1 lệnh 69 all in mà méo khớp =))

bác @dalat có mua ETH lẻ không bác, em trúng EVENT bán trên remi phải xác thực bác ơi
lẻ là bao nhiêu, nếu có mua thì mình mua = giá đỏ trên remi =))

Đi bao nhiêu acc vậy?
-_- Căng nhỉ, site đó nó cũng khoá account à cậu ! -_- Đang tính làm multri với íte đó bằng ssh , có gì trao đổi kinh nghiệm được không hixx

Đi bao nhiêu acc vậy?
Tầm hơn 100 bác ạ, chết luôn acc chính mới khổ :(
-_- Căng nhỉ, site đó nó cũng khoá account à cậu ! -_- Đang tính làm multri với íte đó bằng ssh , có gì trao đổi kinh nghiệm được không hixx
E có ib bác trước đó qua sky mà k thấy bác onl thì phải

Vậy chắc bác ref dồn dập rồi. Để chơi multi thì lên reg loạn lên, mỗi ngày tạo 1 chút acc thôi, rồi chạy dần đân, tránh acc reg gần nhau quá. Chưa kể rất hạn chế chạy nhiều ip 1 acc.
Hiện giờ multi acc sẽ gặp khó, tuy nhiên vẫn có cách lách nhất định, tầm này năm nngoais vào cuộc thì ngon

Vậy chắc bác ref dồn dập rồi. Để chơi multi thì lên reg loạn lên, mỗi ngày tạo 1 chút acc thôi, rồi chạy dần đân, tránh acc reg gần nhau quá. Chưa kể rất hạn chế chạy nhiều ip 1 acc.

Hiện giờ multi acc sẽ gặp khó, tuy nhiên vẫn có cách lách nhất định, tầm này năm nngoais vào cuộc thì ngon
Nếu theo phân tích vậy thì 1 acc nên chạy trên 1 ip cố định là hợp lý phải không cậu ?
Nếu vậy theo cậu nguyên nhân die là do dùng 1 acc trên nhiều ip ?
Mà thường cậu dùng ip nc nào á, mình thì đang tính chạy 3g không biết thế nào :(

-_- Chắc mình ít dùng skype quá, cậu có zalo hay fb không mình xin với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,979
Latest member
nhadathoangviet
Back