• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

em có 0.3 Eth thôi bác chứ sao có nhiều ạ
cứ số đỏ trên remi thì mình múc luôn cho vui, nổ ICQ 33456789 cho mềnh :popo_boss:

Nếu theo phân tích vậy thì 1 acc nên chạy trên 1 ip cố định là hợp lý phải không cậu ?
Nếu vậy theo cậu nguyên nhân die là do dùng 1 acc trên nhiều ip ?
Mà thường cậu dùng ip nc nào á, mình thì đang tính chạy 3g không biết thế nào :(
mình bị freebit bắn 2 lần nên có chút kn.
1 không đuọc xài 2 trình duyệt khác nhau.vd xài filefox thì xài filefox không được xài thêm chrome.
2 1 acc thì thì xài 1 ip cố định k thì dễ bị soi lắm

Nếu theo phân tích vậy thì 1 acc nên chạy trên 1 ip cố định là hợp lý phải không cậu ?
Nếu vậy theo cậu nguyên nhân die là do dùng 1 acc trên nhiều ip ?
Mà thường cậu dùng ip nc nào á, mình thì đang tính chạy 3g không biết thế nào :(
Chuẩn nhất là 1 acc 1 user agent, 1 ip sạch và tránh ref nhiều
Nguyên nhân die thì nhiều lắm, trong trường hợp trên thì do mail và ref.
Mình dùng IP linh tinh thôi. Bác chạy 3 g sợ không ổn vì IP thay đổi nhiều quá và dễ trùng.

gửi lên mất phí xong rồi gửi cmnd nữa bác, em bán cho bác dalat được rồi ạ
ETH đang tăng, đồng chí để hôm nay hãy bán là được thêm 1 khúc nữa rồi :popo_big_smile:

Còn ai chơi eobot có dep ko vậy

Các bác cho e hỏi, E tạo ví LTC ở https://www.litevault.net/wallet/login nhưng bị quên Identifier . Đã request lại Identifier rồi mà site nó ko gửi mai. giờ còn cách nào ko ạ. Tiền còn trong đó. Mọi người tạo ví LTC ở đâu vậy ạ, mình cũng tạo ở Coinbase nhưng dịa chỉ ví LTC của Coinbase lạ quá, Thanks mọi người đã quan tâm

Các bác cho e hỏi, E tạo ví LTC ở https://www.litevault.net/wallet/login nhưng bị quên Identifier . Đã request lại Identifier rồi mà site nó ko gửi mai. giờ còn cách nào ko ạ. Tiền còn trong đó. Mọi người tạo ví LTC ở đâu vậy ạ, mình cũng tạo ở Coinbase nhưng dịa chỉ ví LTC của Coinbase lạ quá, Thanks mọi người đã quan tâm
Ví lạnh thẳng tiến

120 mềnh cũng vào 1 ít để thăm dò có tầm 10% , 108 vào thêm tầm 30% , vào mạnh nhất là 102 50% , còn lại đặt lệnh 10% chơi chơi 96 cũng khớp, đặt tiếp 1 lệnh 69 all in mà méo khớp =))
bác vào ngon quá, em vào 120 với 110, lúc bác nói 108 ngon rồi xong xuống nữa em hết tiền mua :(

em có chơi thấy tặng DOGE á anh @
+ nhiều ko, event chú lại chó ngáp phải ruồi kìa =))
bác vào ngon quá, em vào 120 với 110, lúc bác nói 108 ngon rồi xong xuống nữa em hết tiền mua :(
120 với 110 cũng đc rồi, còn hơn năm ngoái 250 mà chú cũng dư 1 mớ còn gì nữa

+ nhiều ko, event chú lại chó ngáp phải ruồi kìa =))

120 với 110 cũng đc rồi, còn hơn năm ngoái 250 mà chú cũng dư 1 mớ còn gì nữa
em được cộng 1892.47 DOGE thôi à anh, event em bấm phím điện thoại cũng trúng ạ @

em thấy có event 123456 doge trên facebook bác @dalat cho em chơi với được không ạ
kaka, có event cảm ơn anh ạ chúc mừng năm mới 2019 ạ

CHÀO NĂM MỚI 2019 !

NĂM MỚI NGƯỜI CŨ CŨNG NHƯ NGƯỜI MỚI, MỌI VIỆC ĐỀU MỚI, QUAN TRỌNG HỮU DUYÊN HAY VÔ DUYÊN MÀ THÔI.

GÚT LÚC ÔN :popo_smile:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom