Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

=)) mình thích thì cứ tin thường mà múc, so sánh với TIN HOA làm gì cho cân nhắc, hóng bit 15k :oops:

mới đi nhậu về gặp 1 tin buồn và 1 tin vui chán vãi . đúng là lúc nào cặp tin buồn/vui cũng đến cùng 1 lúc :(

tin buồn la vk nó cho ngủ đất con tin vui là bit lên

=)) mình thích thì cứ tin thường mà múc, so sánh với TIN HOA làm gì cho cân nhắc, hóng bit 15k :oops:

mới đi nhậu về gặp 1 tin buồn và 1 tin vui chán vãi . đúng là lúc nào cặp tin buồn/vui cũng đến cùng 1 lúc :(
mấy cái thông tin có phải đi mua ko bác ^^

mấy cái thông tin có phải đi mua ko bác ^^
TIN HOA thì đầy ra, tin thường thì mỗi người đều có, sao phải đi mua ở đâu :eek:

chuẩn , làm theo bác này hết nè bác kia ơi
mình cũng đã làm nhưng sao vẫn không được bác ơi

bây giờ em đợi xuống 10k là sẽ mua luôn

bây giờ em đợi xuống 10k là sẽ mua luôn
hóng , xem cái 100 tr của chú chuẩn bị từ thời 7k mà chưa đc phát huy , lúc 7k mà 100 tr đó mua thì giờ ấm rồi =))

Chờ BTC từ 9k xuống 7k mua ----- lên 11k.
Giờ chờ BTC từ 11k về 10k mua ------chắc lên 13-15k quá.
Càng chờ thì càng mất cơ hội
Giờ mua BTC 11k thì sợ đu đỉnh.
Thị trường khó đoán.
Mua vàng cất trong nhà cho lành :);)

anh em chơi bet thì cũng nên cẩn thận ko ham hố từ nhưu thế này giờ đã làm nên 1 đống nợ
việc của ngày thua hôm này cứ để cho nó qua ngày mai tính tiếp chứ càng cố gỡ càng mắc vào lầy

Supper Bitcoin in ~10 days - Additional forks update
The first upcoming Bitcoin fork is in ~10 days:

The next publicly announced Bitcoin fork, "Super Bitcoin" is scheduled for December 16/17, 2017 (block #498,888) though may arrive 1 or 2 days sooner than expected. It is looking to add smart contracts, zero knowledge proof and the lightning network as well as bigger blocks. It is certainly ambitious, but if the fork happens and passes our tests, we will support it under the SBTC ticker symbol.

The ratio of SBTC you will receive for every BTC in your QoinPro wallet is 1:1, meaning if you have 2.7 BTC you will get 2.7 SBTC (just like BCH and BTG). More information about SBTC can be found here: http://supersmartbitcoin.com/

TIN HOA thì đầy ra, tin thường thì mỗi người đều có, sao phải đi mua ở đâu :eek:
thế thì bác siêu thât ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back