• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Mình mới hoàn thiện xong code imacros chạy song song 2 site freebit và doge và đang chạy test.
Ưu điểm code này là
+Có thể xử lý mọi tình huống captcha chẳng hạn như captcha text, captcha text kép, recaptcha.
+ Tốc độ xử lý captcha nhanh( only text)
+ Miễn phí captcha ( only text)
+ Gặp sự cố về mạng, server down 502. 503.v.v code k dừng và sẽ reload trong 1 khoảng thời gian nhất định.
+ Và đặc biệt là chạy cùng lúc 2 site bit và doge để tối ưu hóa công việc.
Nhược điểm
+ Đang trong quá trình test, nếu có sẽ khắc phục.

Mình sẽ test trong 3 ngày nếu k có lỗi lầm gì mình sẽ share free cho các bạn có nhu cầu cày cuốc. Các bạn muốn code có thể inbox mình từ giờ và test xong mình sẽ send link down code qua inbox.
like bác, có gì cho e xin với nhé :D

Mình mới hoàn thiện xong code imacros chạy song song 2 site freebit và doge và đang chạy test.
Ưu điểm code này là
+Có thể xử lý mọi tình huống captcha chẳng hạn như captcha text, captcha text kép, recaptcha.
+ Gặp sự cố về mạng, server down 502. 503.v.v code k dừng và sẽ reload trong 1 khoảng thời gian nhất định.
Nhược điểm

Mình sẽ test trong 3 ngày nếu k có lỗi lầm gì mình sẽ share free cho các bạn có nhu cầu cày cuốc. Các bạn muốn code có thể inbox mình từ giờ và test xong mình sẽ send link down code qua inbox.
Ủng hộ bác

Ưu điểm code này là
Nhược điểm

Link down:http://www.mediafire.com/file/lmb7vimranbw5m4/test.rar
pass: mmo4me.
Ai chưa biết sài imacros thì google nhé, cái này mình sẽ k hướng dẫn, chỉ share code thôi.
Lưu ý: Số lượng captcha giải được mỗi tiếng là max 5k captcha. nếu số lượng hơn sẽ k giải đc captcha nữa. Nên ưu tiên những bạn cày sl từ 20 acc đổ xuống thì dùng nhé, sll mà sài free mình chịu k nổi nhiệt đâu. :D:D:D
Chúc các bạn cày đc nhiều bit, nhiều chó. :D:D

Đã share, ai cần thì tải nhé. khỏi inbox

Ưu điểm code này là
Nhược điểm

Ai chưa biết sài imacros thì google nhé, cái này mình sẽ k hướng dẫn, chỉ share code thôi.
Lưu ý: Số lượng captcha giải được mỗi tiếng là max 5k captcha. nếu số lượng hơn sẽ k giải đc captcha nữa. Nên ưu tiên những bạn cày sl từ 20 acc đổ xuống thì dùng nhé, sll mà sài free mình chịu k nổi nhiệt đâu. :D:D:D
đã like cho sự nhiệt tình của bác, thank bác nhé :D :D :D

Ưu điểm code này là
Nhược điểm

Bác chỉ em sửa hoặc bác sữa lại bỏ bonnus 500%.Em đang để giành REWARD POINTS (RP) :( Cảm ơn bác

Bác chỉ em sửa hoặc bác sữa lại bỏ bonnus 500%.Em đang để giành REWARD POINTS (RP) :( Cảm ơn bác
uhm, mình quên k nhắc code này để cày acc clone. acc chính nuôi RP thì phải fix lại. cậu chạy tạm đi r mình update

Bạn tải notepad++ về mở file js lên, sau đó find số 2800. rồi sửa nó thành số thật lớn, 1000000 trở lên thì nó k buy bonus BTC nữa. Chỉ để buy bonus RP thôi.

bác cho em xin 1 vé với nhé... like bác nhiều nhiều

auto ngon quá :D

Like bạn.
Tiện đây có bác nào ssh free cho e xin vài con đc ko ạ? kiếm trên mạng mà die sạch :(
74.223.31.250|admin|default|United States (US)|South Carolina|Greenville|29615
173.197.20.86|root|@#$%^&*!()|United States (US)|Missouri|Kansas City|64111
205.179.122.190|root|@#$%^&*!()|United States (US)|California|Los Altos|Unknown
66.96.215.244|ubnt|ubnt|United States (US)|Pennsylvania|Scranton|18501
73.178.165.216|root|welc0me|United States (US)|Unknown|Unknown|Unknown
173.19.20.44|admin|password|United States (US)|Iowa|Clinton|Unknown
72.240.36.132|root|@#$%^&*!()|United States (US)|Ohio|Maumee|43537
158.140.138.76|ubnt|ubnt|United States (US)|California|San Jose|95134
96.57.104.210|root|@#$%^&*!()|United States (US)|New Jersey|Hackensack|07601
96.83.0.18|root|@#$%^&*!()|United States (US)|Unknown|Unknown|Unknown
67.100.172.223|root|12345|United States (US)|New York|Flushing|11355
65.49.36.146|root|calvin|United States (US)|California|Fremont|94539

Cảm ơn bác rất nhiều Sẳn tiện bác có code của faucetpig không? có cho em xin với :oops:
nghe đồn lâu lắm r nó đâu có pay đâu

Bác @quanglam cho e hỏi chút, e dùng bitvise để chạy ssh mà sao 1 số trang vào đc còn 1 số trang lại ko vào đc nhỉ? thử mấy cái đều bị kiểu thế?

Bác @quanglam cho e hỏi chút, e dùng bitvise để chạy ssh mà sao 1 số trang vào đc còn 1 số trang lại ko vào đc nhỉ? thử mấy cái đều bị kiểu thế?
cụ thể trang nào chứ ssh thì chỉ site nào nó check dc kiểu là anh dùng proxy ko cho vào thôi chứ mình vào các trang thì vẫn bình thường mà. thế thử dùng sock xem vào được ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom