• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

em cũng mới đi toi một acc chẳng hiểu khi claim nó báo 21h mà nó lại về 0%

em cũng mới đi toi một acc chẳng hiểu khi claim nó báo 21h mà nó lại về 0%
cung hỷ :)) tạo auto chạy khi mở máy hoặc ghi chú báo giờ cho khỏi quên, ko thì nhờ anh Hải call vào khung giờ nhất định nhắc =))

cái đó là chuyện ăn xổi , còn nếu như bạn muốn ăn trường thì tốt nhất ko nên ăn cái gì của ref cả, những gì nhận được của ref thì chọn 1 trong 3 , chia hết những gì nhận được, ăn chẳng bao nhiêu

Share amount equally among all referrals
Share amount based on total referral activity
Share amount based on referral activity since last payout

Và thường đa phần mình thấy mọi người đều ăn sổi cả, thế cho nên khó ngộ :D
Đậu :confused::confused::confused:

cái đó là chuyện ăn xổi , còn nếu như bạn muốn ăn trường thì tốt nhất ko nên ăn cái gì của ref cả, những gì nhận được của ref thì chọn 1 trong 3 , chia hết những gì nhận được, ăn chẳng bao nhiêu

Share amount equally among all referrals
Share amount based on total referral activity
Share amount based on referral activity since last payout

Và thường đa phần mình thấy mọi người đều ăn sổi cả, thế cho nên khó ngộ :D

em cứ thắc mắc là qua tuần mới em vào thấy cộng thêm em cứ tưởng tiền lãi , chắc em ref của anh @@

em cứ thắc mắc là qua tuần mới em vào thấy cộng thêm em cứ tưởng tiền lãi , chắc em ref của anh @@
ờ, freebit và freedoge anh đều trả hết cho ref ko nhận từ ref , anh chỉ nhận ref để có list ref khi balance tăng đột biến để tránh bị soi thôi , anh đã nói rồi , được mặt này thì nên mất mặt khác, cái gì cũng muốn ăn cả thì sao mà được :p , trang moon cũng tự cung khi đủ 100 daily rồi kich my lên 100 cho nó khỏi random nữa rồi nhìn ở góc độ khác mà ngộ. thôi đi trả bài đã =))

ec ec, mấy trang moon 100% 1 tuần ròi, đọc hết 333 trang mà ko ngộ ra đc gì vãi thiệt, nhìn mãi chẳng thấy điểm khác biệt so với lúc chưa đạt 100%. Mr Dalat chưởng giúp 1 chưởng xem ko biết có ngộ ra đc gì hem huhu

ec ec, mấy trang moon 100% 1 tuần ròi, đọc hết 333 trang mà ko ngộ ra đc gì vãi thiệt, nhìn mãi chẳng thấy điểm khác biệt so với lúc chưa đạt 100%. Mr Dalat chưởng giúp 1 chưởng xem ko biết có ngộ ra đc gì hem huhu
daily 100 thì kích my lên 100 nữa cho nó full all và ko random và từ đó duy trì mãi mãi, còn kích thế nào bạn tự soi chứ mình ko nói rõ, tự bạn ngộ ra

Có ai bị pending khi gửi Btc từ blockchain.info gần 1 ngày không? Sao gần 1 ngày rùi mà nó vẫn chưa xác nhận nữa.

ô giờ em mới đọc và thấy có thủ thuật trong này, hôm giờ ref cho bác xong cứ để đó claim bình thường thôi, chưa đủ điểm để rút nữa

ô giờ em mới đọc và thấy có thủ thuật trong này, hôm giờ ref cho bác xong cứ để đó claim bình thường thôi, chưa đủ điểm để rút nữa
thủ thuật cũng chỉ là gợi ý tương đối ở mức độ thôi ko có public full, có ref thì hàng tuần đều nhận lại hết all vì mình trả lại hết những gì nhận của ref rồi :) ref chủ yếu mình lấy list ref cho nhiều để balance có tăng đột biến cũng ko bị site nó soi thôi, còn những gì ref thực có mình nhận thì ref đều lại nhận full cả . trừ các trang ko trả lại được thì mình thường xuyên tổ chức event cho mọi người chứ mình ko nhận ko bất cứ gì của ai, số nhận của ref có bao nhiêu đâu trong khi tổng kết những gì mình làm event trên mmo này và ở nhóm icq thì chắc cũng cỡ vài k $ rồi :oops:
Có ai bị pending khi gửi Btc từ blockchain.info gần 1 ngày không? Sao gần 1 ngày rùi mà nó vẫn chưa xác nhận nữa.
pending bạn xem qua bài này :

thủ thuật cũng chỉ là gợi ý tương đối ở mức độ thôi ko có public full, có ref thì hàng tuần đều nhận lại hết all vì mình trả lại hết những gì nhận của ref rồi :) ref chủ yếu mình lấy list ref cho nhiều để balance có tăng đột biến cũng ko bị site nó soi thôi, còn những gì ref thực có mình nhận thì ref đều lại nhận full cả . trừ các trang ko trả lại được thì mình thường xuyên tổ chức event cho mọi người chứ mình ko nhận ko bất cứ gì của ai, số nhận của ref có bao nhiêu đâu trong khi tổng kết những gì mình làm event trên mmo này và ở nhóm icq thì chắc cũng cỡ vài k $ rồi :oops:

pending bạn xem qua bài này :
Mà bác dalat cho hỏi ngu tí. Nếu pending mà để zay luôn sau vài ngày nó có chuyển cho mình không hay là mất luôn?

Mà bác dalat cho hỏi ngu tí. Nếu pending mà để zay luôn sau vài ngày nó có chuyển cho mình không hay là mất luôn?

nếu pending lâu ko đc xác nhận tùy block thì tầm 3 ngày đến 1 tháng nó tự về lại ko mất đâu , pending thì chịu khó canh me cho có xác nhận chứ để ngâm lâu làm gì

nếu pending lâu ko đc xác nhận tùy block thì tầm 3 ngày đến 1 tháng nó tự về lại ko mất đâu , pending thì chịu khó canh me cho có xác nhận chứ để ngâm lâu làm gì
Tại chuyển thêm lên polo chơi tiếp. Nếu k mất thì mình để luôn,keke.thank bác @dalat

BTC lại hơn 11k rồi @@ , hôm xuống 9k em cứ đợi xuống 8k rồi mua mà không xuống , thấy mấy người nói còn xuống cả 7k mà không xuống @@

thử đợi sau noel xem sao đi bác{nghe nói tầm đó các cao thủ thu hoạch}

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week