Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

chưa hẳn, bởi nó cũng là cách đốt balance nhanh nhất vì khi bet rồi thì khó tránh tình trạng khi thua bet tiếp để cứu vãn...khát càng thêm khát :(
Quan trọng là công thức.Nếu công thức hợp lý Acc có số dư thấp cũng khó cháy :)

thời nay ai xem phim che nữa, phim che tuy nội dung hấp dẫn , kích thích nhưng xem nhiều cũng chán
post phim ko che coi chơi đi bạn gì đó mới clone nick ơi...,
người ta phim che chỉ che phần giữa ở dưới
đằng này phim che chơi che cả 2 quả bóng 2 bên, còn mỗi cái bụng:(
chí ít cũng che 1 bên trái với ở dưới thôi, bên phải(phần on lose ) còn để người ta xem và tưởng tượng chứ
p/s: mà nick clone này có dùng ko để người ta còn like chứ?

Last edited:
nó có xuống 1x nữa mà :D đỏ sàn thì ko riêng gì nó :)
Không biết có hồi lại nổi không bác
tất nhiên coin thì có lên có xuống, nhưng e thấy với mấy dạng kiểu coin rác thì sau những đợt giảm SML thế này mà nó vực dậy được thì sẽ rất có triển vọng về sau. Nhưng ko lên lại đc thì xác định thành rác thật luôn
anh nói doge em khóc bây giờ huhu
theo ngu ý của em thì đằng nào cũng giảm rồi, cũng lỗ rồi, mình bán lúc này vẫn lỗ nên cứ cất két đi
chờ 1 ngày đẹp trời nó lên lại:D

tất nhiên coin thì có lên có xuống, nhưng e thấy với mấy dạng kiểu coin rác thì sau những đợt giảm SML thế này mà nó vực dậy được thì sẽ rất có triển vọng về sau. Nhưng ko lên lại đc thì xác định thành rác thật luôn

con chó này thì giờ giá vậy tạm ổn , nếu ấp thì đc, lướt thì hơi khó :) còn nếu ôm thì vẫn có thể lên lại nhưng tất nhiên sẽ khó lên lại đỉnh cũ , hóng qua năm con chó :oops:

theo ngu ý của em thì đằng nào cũng giảm rồi, cũng lỗ rồi, mình bán lúc này vẫn lỗ nên cứ cất két đi
chờ 1 ngày đẹp trời nó lên lại:D
ừ cậu, tớ cất luôn rồi @@

thời nay ai xem phim che nữa, phim che tuy nội dung hấp dẫn , kích thích nhưng xem nhiều cũng chán
post phim ko che coi chơi đi bạn gì đó mới clone nick ơi...,
người ta phim che chỉ che phần giữa ở dưới
đằng này phim che chơi che cả 2 quả bóng 2 bên, còn mỗi cái bụng:(
chí ít cũng che 1 bên trái với ở dưới thôi, bên phải(phần on lose ) còn để người ta xem và tưởng tượng chứ
p/s: mà nick clone này có dùng ko để người ta còn like chứ?
Mấy cái video dạng này tớ coi youtube cho nát cả rùi.
Có những video cũng đc, làm tớ cảm thấy thời gian thật quý báu, mà mình lỡ phí mất 5p của cuộc đời. Nên càng trân trọng thời gian hơn.

sau khi convert video vài lần phát hiện ra công thức bet này khá giông công thức mình từng chơi, chỉ khác truyền tham số mà ra kết quả có vẻ khá hơn :)) đang test thử chạy bao lâu thì cháy acc :)

Last edited:
YOU NEED TO TAKE 20 MORE BONUSES TO PLAY DAILY GAME!
COME BACK SOON

trang http://boxdoge.co.in nó báo như trên mình không biết sử lý thế nào để chơi bác @dalat hay bác nào giúp với ạ

YOU NEED TO TAKE 20 MORE BONUSES TO PLAY DAILY GAME!
COME BACK SOON

trang http://boxdoge.co.in nó báo như trên mình không biết sử lý thế nào để chơi bác @dalat hay bác nào giúp với ạ
mấy trang box thì phải mở hết các hộp 20 lần thì mới đc bonus hộp chính ở đó, mở ở phần open box trc , 10 phút mới đc mở 1 lần, mà bọn box mình gỡ khỏi #1 lâu rồi, lâu lắm rồi chưa pay nữa

mấy trang box thì phải mở hết các hộp 20 lần thì mới đc bonus hộp chính ở đó, mở ở phần open box trc , 10 phút mới đc mở 1 lần, mà bọn box mình gỡ khỏi #1 lâu rồi, lâu lắm rồi chưa pay nữa
chỉ là đọc dần topic này thấy thì vào những lúc rảnh thôi ạ
p/s: thanks bác

Cho mình hỏi cái trang freebitco.in tích RP ngoài việc bonus btc, bonus RP, Ticket, girfcard thì còn mục đích tối thượng nào nữa hả các bác, e đọc qua gần hết rồi mà vẫn chưa ngộ được mục đích đó, mong các chỉ điểm cho e với ạ. giờ e có khoảng 5k RP rồi, nên dùng thế nào tối ưu đây ạ.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,512
170,610
Latest member
truongconpro

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom