Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

khẩn các bác
nay e để ý thấy sao nó sai sai thế nào đó
sao cộng tổng các giao dịch nó lại ko bằng cái số dư bên trái ạ
@dalat giúp em với

khẩn các bác
@dalat giúp em với
View attachment 102952

Mình chỉ thấy 2 giao dịch ngày 4/10 và ngày 09/10 thôi mà bạn cộng lại là 0.0025 BTC đúng rồi mà , mà cái này nó lạ là lặp 2 lần giống nhau thôi :D

khẩn các bác
@dalat giúp em với
View attachment 102952
hình như nó lag đếm 2 lần ấy chứ, bạn coi tx có giống nhau ko , thấy ngày 4 và ngày 9 đều + giống nhau

hình như nó lag đếm 2 lần ấy chứ, bạn coi tx có giống nhau ko , thấy ngày 4 và ngày 9 đều + giống nhau
Vâng để lát e kiểm tra ạ.

Mình chỉ thấy 2 giao dịch ngày 4/10 và ngày 09/10 thôi mà bạn cộng lại là 0.0025 BTC đúng rồi mà , mà cái này nó lạ là lặp 2 lần giống nhau thôi :D
Ko vào acc nên cug chả nhớ mình pay bnhju lần. Để lát e kiểm tra lại xem. Cảm ơn bác ạ

đừng có tuần nào cũng rút :oops: ko dự trữ à :eek:
xem thôi bác ơi
chứ có xu nào mà rút
có 1 acc dep vô thì rút đc 2 lần rồi hết sạch:D

nói chung cứ acc mà nạp rồi sẽ bị lọt vào tầm ngắm khi phát sinh balance nhiều đều bị bắn cả (nếu liên quan đến bug, còn bình thường thì ko ảnh hưởng j), ngày xưa lúc roll mức 1 bình thường đã đc 600 sts mình đã từng bị bắn nên chưa thử lại thêm lần nào nữa. chỉ cày từ acc free lên mà tiến hành vì acc free nó nhiều vô kể khó kiểm soát nhưng lúc rút cũng ko được rút về luôn 1 cục :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,490
169,818
Latest member
thuvienmobilenet

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom