Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Cho mình hỏi cái trang freebitco.in tích RP ngoài việc bonus btc, bonus RP, Ticket, girfcard thì còn mục đích tối thượng nào nữa hả các bác, e đọc qua gần hết rồi mà vẫn chưa ngộ được mục đích đó, mong các chỉ điểm cho e với ạ. giờ e có khoảng 5k RP rồi, nên dùng thế nào tối ưu đây ạ.
mục đích tối thượng thì bạn ko thể search đâu, mục đích này hoàn toàn ko public , còn mục đích bình thường thì bạn thích dùng sao cho hợp lý cũng được, nếu ko nhìn về lâu dài mà muốn ăn ngay thì xem hết các phần bonus mà mua cho phù hợp với mục đích :) còn muốn tăng RP thì mua bonus RP cao nhất, kết hợp bet hợp lý thì sẽ tăng nhanh thôi

Tuổi đời con Chó cũng được 10 năm đấy Bác, thôi ôm luôn đi, tui cũng bị dín. Nhưng biết cách cắt lổ mua lại giá 19/20/21 bán 22/23/24 cũng kiếm lại được bác.
lúc hạ tớ cũng mua lúc giá 40 mua bán 44,45 nhieu lan xong lúc hạ mua lai 40 cái nó tụt xuống 20 tới giờ luôn @@

Không hiểu tại sao bet lúc 3h - 5h sáng RP và % tăng rất nhanh.Còn những thời gian khác tăng rất chậm.Mình chỉ dùng 1 chiến thuật bet.Nên thấy thắc mắc :D

Thêm 1 công thức mới :)

@ bitcoin có tăng 6k ko anh
hên xui, biết đc thì tất tay =)) nhưng dự còn đà tăng rồi tách xong vụ 25/10 sẽ giảm lại, thằng G mới tách cũng sẽ tăng bước đầu rồi cũng giảm như thằng BCH :rolleyes:

hên xui, biết đc thì tất tay =)) nhưng dự còn đà tăng rồi tách xong vụ 25/10 sẽ giảm lại, thằng G mới tách cũng sẽ tăng bước đầu rồi cũng giảm như thằng BCH :rolleyes:
vâng, giờ em biết dùng stop limit rồi mà lại không có vốn @@@

vâng, giờ em biết dùng stop limit rồi mà lại không có vốn @@@
giờ cứ lâu lâu canh me được cặp BTC/USDT cũng ngon hơn là chôn vốn ở altcoin :D

các bác có nhóm nào cho em vào tham gia với:oops::oops:

có nhóm icq đó cậu
cho em vào với được không bác.
muốn được tham gia học hỏi với các bác ạ
tham gia topic này mới đc mấy ngày thôi những cũng thêm đc một số kiến thức cần thiết ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,416
169,763
Latest member
lenhhosung37

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom