Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Chủ yếu tranh thủ cái RP lúc bet thôi, 1000sts bet thì dc vài RP, tuỳ tình hình giá cả nữa. Từ lúc bet tới giờ chắc mình đổi cũng được hơn 1tr sts từ RP, vì acc mình nạp bet, chắc nó track rồi nên ko chơi theo cách anh dalat được mà theo trường phái bet kiếm lời. :D
E hỏi ngu chứ bet là gì bác

Ko liên quan nhưng thằng Dogecoin giá giảm tụt sml luôn các bác nhỉ. Còn có hơn 2 chục sts à. Có nên ôm ko ta
nó có xuống 1x nữa mà :D đỏ sàn thì ko riêng gì nó :)

nó có xuống 1x nữa mà :D đỏ sàn thì ko riêng gì nó :)
tỉnh rượu rồi à bác :D
hôm qua e có hỏi bác về site trade đó ạ . thêo bác giơ nên vào ko a

tỉnh rượu rồi à bác :D
hôm qua e có hỏi bác về site trade đó ạ . thêo bác giơ nên vào ko a
vẫn chơi bình thường :)

Chơi hay không tuỳ quyết định của mỗi người thôi bạn , giả sử bây giờ bạn đầu tư nó scam thì bạn mất , nhưng bạn đầu tư tới tháng 12 bạn lại lấy lại vốn và có lời thì lại ngon đùng ko nào !
" Đầu tư online là một hình thức đầu tư luôn tiềm ẩn rủi ro hãy cân nhắc trước khi đầu tư và hãy nhớ đầu tư trong khoản tài chính cho phép ! " :D
@@
ko quyết định đc ms hỏi pro chứ bác

hỏi ngu tí, tích RP với mục đích gì hả mấy bác

mạn phép trả lời ngu cho bác: tích RP để đổi tiền bác ạ. trong lúc đổi tiền có thủ thuật hay mánh khóe gì thì e chưa rõ =))
chấp nhận câu trả lời ngu của bác, và bác đã kkiến mình ngu thêm 1 level nữa =)))))

trùng ip vẫn có thể roll được nhưng theo time dây chuyền,

vd có 3 acc ,acc 1 roll lúc 00:00:00 , acc 2 roll lúc 0:00:10 , acc 3 roll lúc 0:00:20
-> 1h sau thì 00:00:00 acc 1 tự bị cộng dồn time thành 1:00:20 mới có thể roll được, vì thời điểm 1:00:00 sẽ bị báo trùng ip

đây chỉ là cách đối với ai ko chuyên mà muốn lách kiểu tận dụng thêm thôi, muốn chơi nhiều acc trên 1 ip kiểu dây chuyền thì chỉ nên chơi 3 acc như vậy

gõ cửa thì mới có người mở cửa , đừng đứng nhà này hỏi vọng sang nhà khác :)
đã hiểu ý bro bài này tks bro :)

Âygu..
Bác thử đọc lại 10 trang gần nhất xem, ngta có trả lời cho câu hỏi "RP tích lũy đủ 200k xong thì để làm gì ko". Ngta chỉ nói là cứ tích đj..bla bla.
Mà 1 bạn trên kia có hỏi là: chơi solo thì bao giờ tích đủ 200k RP, thì mình nói luôn: nếu bạn đó có 1200RP thì mất tầm 500 ngày mới tích đủ 200k RP ( với điều kiện 1 ngày roll đủ 16 phát liên tục trong 500 ngày). Nếu chưa có 1200RP làm vốn thĩ hãy roll mà nhận cho đủ 1200 RP, vị chj là mất tầm 2 năm. Bla bla.
Còn tui cũng chẳng biết cái RP để làm cái vẹo j, nhưng mà kiếm nó khổ cực như vậy thì tui chả ham, tui cũng đã nói trên đó rồi.
Thân ái và quyết thắng :confused:
chơi hi-lo nó cũng được RP đấy b, 1 cách để rút ngắn thời gian :D

chơi hi-lo nó cũng được RP đấy b, 1 cách để rút ngắn thời gian :D
chưa hẳn, bởi nó cũng là cách đốt balance nhanh nhất vì khi bet rồi thì khó tránh tình trạng khi thua bet tiếp để cứu vãn...khát càng thêm khát :(

chưa hẳn, bởi nó cũng là cách đốt balance nhanh nhất vì khi bet rồi thì khó tránh tình trạng khi thua bet tiếp để cứu vãn...khát càng thêm khát :(
:oops: nhờ vợ chặn cơn thèm khát đi thím, khi nào chuẩn bị thua sml thỳ bảo c vợ dập cầu giao..nhảy vào choảng nhau 5 6 hiệp, hôm sau vẫn còn chút vốn để chơi tiếp :p

Announcements

Forum statistics

Threads
418,597
170,694
Latest member
MiracleThings
Back
Top Bottom