• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tổng hợp các site kiếm BTC free hàng ngày !!!

cho mình ké tí
hiện tại btc của mình trong coinbase.com báo là khoảng được =5,4 $
vậy ai mua số btc lẻ đó ko

Nếu tut mình thuê VPS chiến có lời k cậu nhỉ ?

bác nào být cách rút site freebitco k .. chỉ e vs !!!!!!!

Đờ mờ nó giờ phí giao dịch bitcoin lên đến 0.0002 / 1 lần giao dịch . *** biết 3 lần giao dịch từ coinbox me *** thấy về btc-e :( nó trừ hết phí hay lỗi gì đây mọi người :(

bác nào cho em 0.0001 BTC với. hồi bữa e chuyển qua btc-e mà nó trừ fees bây h còn có 0.00998 BTC ko trade đc. ai giúp em với.
địa chỉ btc của e: 181vhCJnR3bGQ2SKpQadfj1EHxMayQck44

bên btc-e nó chỉ cho send min 0.1btc thôi. mà h e còn có từng đó. bác có ko cho e đi.

tình hình h pm bác @kenjionline ngày càng khó
mua tut của bác ấy rồi nhưng nhiêu cái cần hỏi thi rất lâu bác ấy mới trả lời 1 câu
buzz yahh rất nhiều :D
nên mình có ý này
tính bảo bác ấy lập 1 Gr trên Facebook bác ấy làm chủ
những ng nào mua tut bác ấy có thể add vô gr rồi có câu hỏi j thi a em post lên đó đẻ bác ấy rep ...
chứ buzz yahoo trực tiếp thật sự rất khó vì bác ấy rất bận
bác ấy bác nói update tut mà nhiều ng pm vậy bác làm sao đc

Last edited:
tình hình h pm bác @kenjionline ngày càng khó
mua tut của bác ấy rồi nhưng nhiêu cái cần hỏi thi rất lâu bác ấy mới trả lời 1 câu
buzz yahh rất nhiều :D
nên mình có ý này
tính bảo bác ấy lập 1 Gr trên Facebook bác ấy làm chủ
những ng nào mua tut bác ấy có thể add vô gr rồi có câu hỏi j thi a em post lên đó đẻ bác ấy rep ...
chứ buzz yahoo trực tiếp thật sự rất khó vì bác ấy rất bận
bác ấy bác nói update tut mà nhiều ng pm vậy bác làm sao đc
sorry vừa support vừa edit nên chậm trễ , có FB người ko xài bất tiện cho họ

Thấy có bạn sell tut cày bitcoin = VPS Linux giá 30$ nên tớ cũng làm cái dịch vụ cho a e luôn:

Phí là 25$/người nhé nhưng tớ thêm vài cái mới : Hướng dẫn cày Bitcoin = VPS Linux + VPS Win or Computer của chính bạn ( hướng dẫn trực tiếp qua yahoo + cấp tool ) , thu nhập đảm bảo làm các bạn hài lòng .

Quá nhiều bạn pm hỏi thu nhập tớ chốt lại câu này : tớ nói thẳng thu nhập của riêng tớ hiện nay là 4 - 6 triệu/ngày còn ai tin hay ko thì tùy,còn thu nhập mọi người tui ko khẳng định vì sức của mọi người làm được đến đâu là tùy.Khuyên các bạn có VPS hẵng chiến,chứ 1 máy chả ăn bao nhiu.

Nhận thanh toán qua bank : ACB , VTB , WMZ , PM , Bitcoin
tạm ngưng nhận thanh toán qua card điện thoại .
vãi ! cho là bình quân 4tr đi 2 triệu kia ăn chơi , phí này phí nọ ! 4trx30= 120 tr /1 tháng à ! hơn lương giám đốc xổ số rồi chưa kể lặt vặt khác ! nghỉ học đi cày BTC đi bác :p share kiếm 1/ ngày với bác :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,996
Latest member
nhattienllc
Back
Top Bottom