Tổng hợp các site kiếm BTC free hàng ngày !!!

VPS 1Core, Ram 1gb có dc hok @Suzune hay p từ 2 core trở lên :D
Mình ko reply những điều liên wan đến TUT anh Kenji đang sell nhé, nhưng mình có thể nói càng mạnh càng tốt vậy thôi.

Muon chiến quá :D Bao nhiêu $ 1 TuT bác ken nhỉ. Mình kiếm vài $ 1 ngày thì cần bn VPS nhỉ, có cần cấu hình cao không :D

hiện tại anh Kenji đang bị lỗi ko vào đc 4rum, nên ai có ý định mua tut hay support thì pm thẳng vào yahoo hoặc fb nhé

Làm hết đống site free + loto đủ thứ mà 1 ngày được có vài đồng lẻ :D
thì đã nói là BTC free mà, cậu muốn thế nào bây h? Chơi PTC cũng chỉ vài đồng lẻ đấy thôi :|, giá BTC cao lắm rồi vài đồng lẻ cũng có giá đấy cậu.

chào bác kenjionline cho mình hỏi chút nhá so sành pix với btc
pix 1000captcha = 1 $
btc 1000captcha = ?
liệu thu nhập có hơn pix.đang định rảnh thời gian chơi cái này nhưng lại trùng h gõ pix nên hỏi câu này.bác cố gắng giải đạp nhé.nếu thu nhập khá hơn cho mình đặp 1 cục gạch ở đây nhà.xin cảm ơn

chào bác kenjionline cho mình hỏi chút nhá so sành pix với btc
pix 1000captcha = 1 $
btc 1000captcha = ?
liệu thu nhập có hơn pix.đang định rảnh thời gian chơi cái này nhưng lại trùng h gõ pix nên hỏi câu này.bác cố gắng giải đạp nhé.nếu thu nhập khá hơn cho mình đặp 1 cục gạch ở đây nhà.xin cảm ơn
Để mình reply dùm cho, vì mình cũng dân capt nè :D
pix 1k cpt = 1$
btc muốn oánh đc 1k code/ngày là điều ko thể @@! Vì mấy site nhập capt của BTC nó chỉ load 1 code duy nhất, cậu oánh xong code đó rồi enter ---> đợi 30' nữa thì mới ra code tiếp theo.
Theo đó cậu cứ tính nhé
- Pix đánh trung bình 1k code/h = 1$
- BTC đánh 1h chỉ có 2 code :D ( giá thì mình ko bít vì nó cứ thay đổi hoài @@ ) nhưng tính theo BTC thì ko cao lắm đâu 0.0000020 hay 0.0000010 btc/code thì phải :oops:
Mình chơi tất cả mấy site ở #1 đc 2 tháng thì tầm 0.002btc ~ 20$ :D. Và tất nhiên cái soft ở #1 có 17 site, thì cậu chỉ oánh đc 17code/30' :D nên chả kẹt PIX đâu, mình oánh hoài mà :D
-------------------
Tổng kết lại nếu kím free thì BTC rất khó kím ^^! ---> Pix vẫn hơn BTC free, nói chung BTC free chỉ là " kiếm thêm " chứ ko chuyển hẳn wa đc đâu ^^!

lượm lặt được 0.00286 BTC cần bán
bác nào mua không ? cho em xin giá

lượm lặt được 0.00286 BTC cần bán
bác nào mua không ? cho em xin giá
Đang hạ cả buổi trưa , có tí $ mà đau hết cả tim , chắc mấy bác ông to lo lắm :D
Mình cũng mua mua khổ nỗi cạn vốn , paypal thì chả ai nhận :(

cho mình hỏi
mấy site redcoins , trzn , newbcoin , bithits
thì rút ở chỗ nào

share tràn lan thì nát :v

tut share đem bán, scam vl mod đâu thịt đi kìa ko còn nhiều ng bị hại
:):):):)
cậu này nói mắc cười nhỉ? bộ tut share thì ko đc bán sao? dấu hiệu gì là scam, cái tut ở link đó cũng là của anh Kenji, nguyên cái acc Kenjionline to đùng đấy thôi. Copy nguyên văn của ng` ta wăng lên thì nghĩa hiệp lắm àhh? Ko ai cấm ng` ta bán, và mua hay ko là quyền của cậu, chẳng ai ép cậu mua mà cậu bảo ng` ta scam. Scam thì cứ post proof lên đi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,618
171,657
Latest member
nobluffing

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week