Tổng hợp các site kiếm BTC free hàng ngày !!!

blockchain.ìno thì mình chưa sử dụng bao h, chỉ dùng để check tiền thôi. Nhưng nghe anh Ken bảo là vẫn dùng đc và có hỗ trợ tiếng Việt, còn cụ thể thì mình sorry :).
Coinbase ko thể veri đc bank VN đâu cậu ^^! nó chỉ hỗ trợ cho bank của nước ngoài thôi. Chỉ cần veri phone là cậu có thể dùng thoải mái rồi ko cần thêm cái bank làm chi. Nếu cậu muốn bán có thể chuyển wa btc-e hoặc bán cho mấy anh thu mua trong 4rum cũng đc.
----------------------
- Có 1 lời muốn nói:
Xin đừng ai inbox hỏi cái gì về yacoin hay xin share free lại tut của anh Ken nhé. Như mình đã nói trên, mình cũng kím tiền và mua tut như các cậu thôi, ko phải mình ko share đc mà mình tôn trọng anh Ken vì dù gì đây cũng là công sức của anh Ken. Các cậu có thắc mắc gì xin inbox hoặc pm thẳng đến anh Ken, bản thân mình " ko típ khách ". Nên nếu ai inbox hay add yahoo mấy cái vấn đề như thế này thì mình xin " Miễn trả lời "

nick anh ken trong đây là gì ?

Thấy có bạn sell tut cày bitcoin = VPS Linux giá 30$ nên tớ cũng làm cái dịch vụ cho a e luôn:

Phí là 25$/người nhé nhưng tớ thêm vài cái mới : Hướng dẫn cày Bitcoin = VPS Linux + VPS Win or Computer của chính bạn ( hướng dẫn trực tiếp qua yahoo + cấp tool ) , thu nhập đảm bảo làm các bạn hài lòng .

Quá nhiều bạn pm hỏi thu nhập tớ chốt lại câu này : tớ nói thẳng thu nhập của riêng tớ hiện nay là 4 - 6 triệu/ngày còn ai tin hay ko thì tùy,còn thu nhập mọi người tui ko khẳng định vì sức của mọi người làm được đến đâu là tùy.Khuyên các bạn có VPS hẵng chiến,chứ 1 máy chả ăn bao nhiu.

Nhận thanh toán qua bank : ACB , VTB , WMZ , PM , Bitcoin
tạm ngưng nhận thanh toán qua card điện thoại .

trừ luôn tiền điện chi phí này nọ là khoảng bao nhiêu nhỉ :p
à có cần đầu tư hay nâng cấp gì ko thớt :D

anh ơi, help me...yh cho em thuê mấy cái vps giá rẻ :(, đợi ông kia chắc mọc râu lun ( dù có mọc cũng ko thấy :D )

tut mua về chạy vps tí là terminate, pm support thì bận , bác có cho trả lại tút ko em xin lại 100k thôi :(

tut mua về chạy vps tí là terminate, pm support thì bận , bác có cho trả lại tút ko em xin lại 100k thôi :(
mình thấy có bị gì đâu nhỉ vẫn chạy vps thuê + máy chính chả bị sao cả.
Nếu có gì cậu pm thẳng vào yahoo cho anh Ken, support cả chục ng` sao reply kịp cậu. Hiện anh Kenji đang onl đấy

Nếu có gì cậu pm thẳng vào yahoo cho anh Ken, support cả chục ng` sao reply kịp cậu. Hiện anh Kenji đang onl đấy
thôi ko dám làm phiền bác ý nữa , e chỉ mún nói cách làm việc và support quá nản cho một thế hệ, còn bác ý bận ra sao thì e ko biết, những đã bán và cầm tiền của khách hàng thì nên làm việc có chút trách nhiệm. 500k với bác ý có lẽ quá nhỏ nên ko bận tâm chứ với em nó lớn dã man ý @@:(

CẬu cho mình hỏi dùng vps gì vậy? Azure có chịu đc ko. Thấy mấy bác trên đây bán toàn azure

thôi ko dám làm phiền bác ý nữa , e chỉ mún nói cách làm việc và support quá nản cho một thế hệ, còn bác ý bận ra sao thì e ko biết, những đã bán và cầm tiền của khách hàng thì nên làm việc có chút trách nhiệm. 500k với bác ý có lẽ quá nhỏ nên ko bận tâm chứ với em nó lớn dã man ý @@:(
may mà mềnh chưa mua tut chứ bàn mà k support thì còn gì là tín nữa.

Uhm thank cậu đã ko tiếc time repply lại comment của mình. Chúc cậu và anh Kenji thành công. Trái đất tròn sẽ còn gặp nhau. Mình ko có ý Troll topics .:rolleyes:

@Suzune Cho mình hỏi có giới hạn tốc độ cpu ko, 100% hoài ko die ah. Chưa dùng Azure mà nghe tiếng nên chưa dám mua, chả bik mua vps nào đây. 2 con 4 core với 1 con 8 core cũng như nhau hả

Uhm thank cậu đã ko tiếc time repply lại comment của mình. Chúc cậu và anh Kenji thành công. Trái đất tròn sẽ còn gặp nhau. Mình ko có ý Troll topics .:rolleyes:
mình cũng chẳng có ý gì, nhưng với nhìu ng MMO chỉ là nghề tay trái, nên cậu cũng phải thông cảm cho ng` ta 1 ít như mình nhìu khi pm anh ấy cũng cả tiếng mới đc reply đấy thôi. Hiện tại anh Ken bị lỗi gì đó ko vào đc 4rum nên mình thay anh ấy reply thôi

@Suzune Cho mình hỏi có giới hạn tốc độ cpu ko, 100% hoài ko die ah. Chưa dùng Azure mà nghe tiếng nên chưa dám mua, chả bik mua vps nào đây. 2 con 4 core với 1 con 8 core cũng như nhau hả
mình ko rành cậu nhé, tại mình dân capt nên có bao h xài vps đâu, chỉ mới gần đây dùng thôi mà cũng nhờ anh Ken chọn giúp chứ dzụ này mình đúi =.="
cho mình hỏi tut chạy nhiều máy cùng 1 IP có dc hok :D
thoải mái, 1000 máy / 1ip cũng chấp hết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,740
172,799
Latest member
78winsschool

Most viewed of week

Most discussed of week