Tổng hợp các site kiếm BTC free hàng ngày !!!

tut mua về chạy vps tí là terminate, pm support thì bận , bác có cho trả lại tút ko em xin lại 100k thôi :(
cho mình nói vài vấn đề :
1. tớ có pm cả group nói trước : " e lạy các bác chịu khó đọc kỹ tut dùm,e trả lời ko kịp và hết muốn nổi rồi "
2. 3 4 ngày rồi tớ ko support cho cậu hay mới trong vòng 24h qua ?
3. group facebook của a e tạo ra để vào đó thảo luận giúp đỡ nhau các vấn đề đó thì cậu ko chịu vào
4. nếu ko support thì ai là người viết mấy bản update tut cho các bạn,tớ ở ko chơi à ?
5. pm support của cậu được bao lâu hay chỉ vài dòng rồi out mất
6. bạn đang hạ uy tín của người khác 1 cách vô lý
7. cả 1 group ko thấy ai phiền hà chỉ mình cậu

thôi ko dám làm phiền bác ý nữa , e chỉ mún nói cách làm việc và support quá nản cho một thế hệ, còn bác ý bận ra sao thì e ko biết, những đã bán và cầm tiền của khách hàng thì nên làm việc có chút trách nhiệm. 500k với bác ý có lẽ quá nhỏ nên ko bận tâm chứ với em nó lớn dã man ý @@:(
quá nản cho 1 thế hệ cậu có thấy xúc phạm đến người khác ??

may mà mềnh chưa mua tut chứ bàn mà k support thì còn gì là tín nữa.
ko có mợ thì chợ vẫn đông câu tục ngữ tớ thấy chí lý nhất lúc naỳ,cậu chưa rõ thì cũng đừng nên thêm mắm dặm muối ở đây

thôi e học it chả bit cãi nhau, bác tốt thì cho e xin lại nửa tiền, tut bác em trả bác e về với offer :rolleyes:

Thui , đằng nào cũng lộ bí kíp, ai chỉ cho mình cách cài trên mac cái :D
cái tut lộ ra chỉ đến đoạn end tut còn update lần 1 và lần 2 thì chưa có,cũng may là còn có lợi cho a e trong group
mà tức cái là thằng nào nói tut share đem bán mẹ nó trong tut toàn bộ thông tin hình ảnh chữ kenjionline chình ình ra đấy do mình nghiên cứu rồi soạn ra mà nó làm như đi lấy của nhà mồ cha nó vậy :confused:

kenji cho mình hỏi mấy site redcoins , trzn , newbcoin , bithits thì rút như nào

kenji cho mình hỏi mấy site redcoins , trzn , newbcoin , bithits thì rút như nào
Hình như mấy site này là gõ captcha phải ko nhỉ? Cậu gõ xong 1 captcha nó pay tiền thẳng vào coinbox.me cho cậu. Đủ min thì pay về coinbase

Hình như mấy site này là gõ captcha phải ko nhỉ? Cậu gõ xong 1 captcha nó pay tiền thẳng vào coinbox.me cho cậu. Đủ min thì pay về coinbase
k phải cậu ak , mấy trang này là 1h , nó có pay vào coinbox đâu

k phải cậu ak , mấy trang này là 1h , nó có pay vào coinbox đâu
redcoins --> - http://redcoins.co --> site này 30' --> captcha
trzn ---> - http://trzn.co ---> 30' captcha
2 site này 30' mà cậu? thường thì nó pay thẳng vào coinbox khi gõ xong captcha

newbcoin --> http://www.newbcoin.com ------> Hình như nó tính theo satosi gì đó, vd: 1 ngày = 0.000020 = 200satosi ---> minpay = 5k satosi thì để đủ 5k nó tự động pay về
bithits --> http://www.bithits.info/ ---------> còn site này mình ko rỏ, vì có nhìu site ko thông wa coinbox mà pay thẳng vô coinbase lun.

2 site redcoins và trzn là 1h nha b , mình vừa vào thử gõ và gõ lại thì báo là chờ 1h , cậu xem lại nha

2 site redcoins và trzn là 1h nha b , mình vừa vào thử gõ và gõ lại thì báo là chờ 1h , cậu xem lại nha
lâu wá mình cũng ko có chơi, đưa cho bạn mình nó làm dùm nên cũng ko nhớ nữa @@.
Nhưng để ý thì thấy có 3 trường hợp
1- pay về coinbox
2- pay thẳng về coinbase
3- đủ số satosi thì nó mới pay về cho mình
Còn lại cách nào thì mình chịu , tại cả tháng mí vô coinbase xem 1 lần

Để mình reply dùm cho, vì mình cũng dân capt nè :D
pix 1k cpt = 1$
btc muốn oánh đc 1k code/ngày là điều ko thể @@! Vì mấy site nhập capt của BTC nó chỉ load 1 code duy nhất, cậu oánh xong code đó rồi enter ---> đợi 30' nữa thì mới ra code tiếp theo.
Theo đó cậu cứ tính nhé
- Pix đánh trung bình 1k code/h = 1$
- BTC đánh 1h chỉ có 2 code :D ( giá thì mình ko bít vì nó cứ thay đổi hoài @@ ) nhưng tính theo BTC thì ko cao lắm đâu 0.0000020 hay 0.0000010 btc/code thì phải :oops:
Mình chơi tất cả mấy site ở #1 đc 2 tháng thì tầm 0.002btc ~ 20$ :D. Và tất nhiên cái soft ở #1 có 17 site, thì cậu chỉ oánh đc 17code/30' :D nên chả kẹt PIX đâu, mình oánh hoài mà :D
-------------------
Tổng kết lại nếu kím free thì BTC rất khó kím ^^! ---> Pix vẫn hơn BTC free, nói chung BTC free chỉ là " kiếm thêm " chứ ko chuyển hẳn wa đc đâu ^^!
cám ơn bác suzune nhè
sau khi đọc tin của bác .mình tính nhẩm lại thì xem ra captcha bct tuy ít nhưng tính theo tỉ lệ giá 1 captcha thì vẫn lãi hơn so với pix
- vì 1$ = 0.0001bct mà
-1000 captchap pix - 1$ -----1 captcha - 0,001$ = 0.0000001 btc
-1captchap btc --0.000001btc=0.01$
vậy 1captcha btc =10captcha pix rùi
mình nhờ bác suzune xem qua lại xem có đúng ko.nều đúng là như vậy làm theo phương án của bác lại hay kết hợp 2 trong 1

cám ơn bác suzune nhè
sau khi đọc tin của bác .mình tính nhẩm lại thì xem ra captcha bct tuy ít nhưng tính theo tỉ lệ giá 1 captcha thì vẫn lãi hơn so với pix
- vì 1$ = 0.0001bct mà
mình nhờ bác suzune xem qua lại xem có đúng ko.nều đúng là như vậy làm theo phương án của bác lại hay kết hợp 2 trong 1
nên kết hợp 2 : 1 :D
trừ khi nó tăng bạn mới thực sự lãi chứ 1 code BTC không bằng 1 code capcha :D

cám ơn bác suzune nhè
- vì 1$ = 0.0001bct mà
Bác ko biết tính nhẩm thì lấy máy tính mà bấm :D
- 1btc =1000 $ >>1$ =0.001btc :))
- 1000 captchap pix - 1$ -----1 captcha - 0,001$ = 0.000001 btc(5so 0 thôi)
- 1captchap btc --0.000001btc=0.001$
vậy 1captcha btc =1captcha pix rùi
:D

cám ơn bác suzune nhè
- vì 1$ = 0.0001bct mà
cậu hỏi mình cũng chịu, mình ko giỏi toán cho lắm ^^!, nhưng sao 2 tháng thì mình khẳng đc captcha của BTC ko hơn đc 1k captcha của PIX đâu trừ khi giá của BTC tăng lên típ thôi. Chứ 30' mới có 1 code captcha (1 site nhé ) btc, thì 1 ngày ngồi 8h thì chỉ có 10 code captcha ( 1 site nhé ) của BTC thôi. Cậu có thể kết hợp cả 2 mà, mình làm thế hoài có sao đâu ^^!.

Bác ko biết tính nhẩm thì lấy máy tính mà bấm :D
- 1btc =1000 $ >>1$ =0.001btc :))
- 1000 aptchap pix - 1$ -----1 captcha - 0,001$ = 0.000001 btc(5so 0 thôi)
- 1captchap btc --0.000001btc=0.001$
vậy 1captcha btc =1captcha pix rùi
:D
ok xem lại thì mình tính nhầm thành 1btc =10.000$ nhưng check lại thông tin thì giá trị của nó =1000$ thôi hai cái đúng là ngang nhau.chi hi vọng nó còn tăng thêm mới có lợi.theo thông tin mới thằng trung quốc ko chắp nhập loại tiền này nên giá đang từ 1200$ >>>1000$ rùi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,387
172,483
Latest member
DariaNguyen

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom