Tổng hợp các site kiếm BTC free hàng ngày !!!

mún kím tiền mà mấy cậu kén chọn dữ quá @@, cái gì cũng có cái khó của nó mà

ngoại trừ trúng số hoặc thừa hưởng gia sản ra thì cái gì cũng phải có cái giá của nó

Bác ko biết tính nhẩm thì lấy máy tính mà bấm :D
- 1btc =1000 $ >>1$ =0.001btc :))
- 1000 captchap pix - 1$ -----1 captcha - 0,001$ = 0.000001 btc(5so 0 thôi)
- 1captchap btc --0.000001btc=0.001$
vậy 1captcha btc =1captcha pix rùi
:D
nhưng ra btc thì giá nó có thay đổi lên hoặc xuống

nhưng ra btc thì giá nó có thay đổi lên hoặc xuống
Mỗi lần giá BTC xuống là nhìn hãi hùng
Nhưng nói thật lòng thì cái gì cũng có cái giá của nó, tham gia MMO đừng thấy thằng này cao giá mà bỏ thằng kia....Nói chung cứ chọn cái nào mình nhắm tự sức làm đc thì làm :). Chứ thấy BTC cao lao theo mà ko có vốn ( trừ mấy site free ở #1 ) thì mấy cậu càng lỗ thêm khi btc xuống thôi. Như mình có lao theo cũng vẫn captcha như thường :D. Và chẳng đâm đầu vô cái gì nữa, hao tài tốn sức mà chả đc gì ^^!

chưa biết tình hình ra sao,mấy ngày nay rate sẽ giảm thê thảm cho xem còn tương lai lên lại hay ko còn tùy
nhưng qua đợt này nếu nó lên lại thì khả năng giảm lại sẽ rất ít

Phải đợi tình hình bên bọn Baidu như thế nào. Rớt giá thảm hại lỗ sặc máu :-s

Chào cậu

Đầu tiên rất cảm ơn cậu về tình thần chia sẻ cho mọi người trong box Others về cách kiếm BTC free hàng ngày. Nhưng bài viết của cậu đã vi phạm những lỗi sau đây

+ Không mua, bán tại box Others
+ Không bỏ link rút gọn kiếm tiền trong bài viết

Nếu ngày mai cậu online hãy edit lại bài viết, nêu không mình sẽ phải close thread lại.

Xin lỗi vì sự chậm trễ vì đáng nhẽ phải xử lý ngay khi vi phạm, nhưng mình cũng không để ý do thread cũng đã hoạt động một thời gian khá dài .

Thân!

Last edited:
bác chủ thớt cho e hỏi ngày nào e cũng click vào các site 30 60 1 tiếng 6 tiếng 24 tiếng mà ko thấy btc về coinbase thậm chí chả có 1 giao dịch nào luôn, ko hiểu do bitcoin address của e như thế nào nữa, mấy ngày nay rồi có nhầm địa chỉ cũng chỉ nhầm 2-3 lượt đằng này cả tuần mà ko thấy gì hết, mong bác vào giúp đỡ e với ạ

Nghe tin từ ông bạn là chinh1 phủ anh đã chấp nhan65 BTC chắc chắn sau này sẽ có biến động :D

bác chủ thớt cho e hỏi ngày nào e cũng click vào các site 30 60 1 tiếng 6 tiếng 24 tiếng mà ko thấy btc về coinbase thậm chí chả có 1 giao dịch nào luôn, ko hiểu do bitcoin address của e như thế nào nữa, mấy ngày nay rồi có nhầm địa chỉ cũng chỉ nhầm 2-3 lượt đằng này cả tuần mà ko thấy gì hết, mong bác vào giúp đỡ e với ạ

Vào CoinBox.me gõ địa chỉ Coinbase vào..... nó về trong đó... rồi mới vào ví BS

http://nld.com.vn/khoa-hoc/my-trung-quoc-lam-bitcoin-bien-dong-20131207082537559.htm

TQ cấm ( có thể đây là chiêu trò nhằm kéo giá rate để nó bí mật thu gom xong rồi chấp nhận để giá tăng lên rồi nó thống lĩnh thị trường bitcoin )
Mỹ muốn tham gia
Đức chính thức chấp nhận đồng bitcoin thành tiền tệ
Pháp chưa từ chối cũng chưa chấp nhận nhưng cảnh báo rủi ro
Rồi bạn nào ở trên nắm thông tin Anh chuẩn bị chấp nhận đồng bitcoin

Thời gian sắp tới sẽ khó khăn cho a e mình đây,phải đưa ra quyết định chính xác ko thì ôm hận

http://nld.com.vn/khoa-hoc/my-trung-quoc-lam-bitcoin-bien-dong-20131207082537559.htm

TQ cấm ( có thể đây là chiêu trò nhằm kéo giá rate để nó bí mật thu gom xong rồi chấp nhận để giá tăng lên rồi nó thống lĩnh thị trường bitcoin )
Mỹ muốn tham gia
Đức chính thức chấp nhận đồng bitcoin thành tiền tệ
Pháp chưa từ chối cũng chưa chấp nhận nhưng cảnh báo rủi ro
Rồi bạn nào ở trên nắm thông tin Anh chuẩn bị chấp nhận đồng bitcoin

Thời gian sắp tới sẽ khó khăn cho a e mình đây,phải đưa ra quyết định chính xác ko thì ôm hận
VN thì đú theo trào lưu , người chết kẻ ôm hận sau đợt vừa rùi :D , lẻ tẻ vài bác tỉnh táo là sống sót :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,740
172,799
Latest member
78winsschool

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week