Tổng hợp các site kiếm BTC free hàng ngày !!!

Hic chỉ thớt cho mình hỏi tí dc ko pm yh ko thấy reply gì ráo :(.

Ai chạy tut của chủ thớt rùi, mà muốn hạn chế chạy max cpu thì thêm phía cuối dòng lệnh:
-p xxxx -t x (x là số core của cpu)
ví dụ máy mình 4 core mà muốn nó cày 2 core thôi thì gõ: -t 2
Khi đó nó chỉ chạy 50% cpu.

có 1 số bạn muốn thanh toán qua bitcoin nay mình chấp nhận luôn : tỷ giá theo btc-e nha các cậu

Ai chạy tut của chủ thớt rùi, mà muốn hạn chế chạy max cpu thì thêm phía cuối dòng lệnh:
-p xxxx -t x (x là số core của cpu)
ví dụ máy mình 4 core mà muốn nó cày 2 core thôi thì gõ: -t 2
Khi đó nó chỉ chạy 50% cpu.
ko phải đâu đại ka,khi về 2 core thì hash sẽ tăng lên 4 core vẫn chạy nghe :D
ví dụ giống như con CPU tớ 4 con 3.6Ghz nhưng chạy turbo 4 con nhập lại lên 3.9Ghz
cậu thử đi sẽ biết nếu đang 4 core sửa thử thành -t 2 hoặc -t 8 sẽ thấy hash thay đổi thế nào

@Suzune cho e hỏi blockchain.info có chơi được hay không? hay chơi coinbase.com. Mà cái coinbase đó, e k biết làm sao để verify your bank account :(
blockchain.ìno thì mình chưa sử dụng bao h, chỉ dùng để check tiền thôi. Nhưng nghe anh Ken bảo là vẫn dùng đc và có hỗ trợ tiếng Việt, còn cụ thể thì mình sorry :).
Coinbase ko thể veri đc bank VN đâu cậu ^^! nó chỉ hỗ trợ cho bank của nước ngoài thôi. Chỉ cần veri phone là cậu có thể dùng thoải mái rồi ko cần thêm cái bank làm chi. Nếu cậu muốn bán có thể chuyển wa btc-e hoặc bán cho mấy anh thu mua trong 4rum cũng đc.
----------------------
- Có 1 lời muốn nói:
Xin đừng ai inbox hỏi cái gì về yacoin hay xin share free lại tut của anh Ken nhé. Như mình đã nói trên, mình cũng kím tiền và mua tut như các cậu thôi, ko phải mình ko share đc mà mình tôn trọng anh Ken vì dù gì đây cũng là công sức của anh Ken. Các cậu có thắc mắc gì xin inbox hoặc pm thẳng đến anh Ken, bản thân mình " ko típ khách ". Nên nếu ai inbox hay add yahoo mấy cái vấn đề như thế này thì mình xin " Miễn trả lời "

@Suzune thu nhập ngày khoảng 0.15btc/day lận đó ai có nhu cầu gì pm her :p
hại nhau wá anh =.=", e làm gì đc như thế :confused:. Em mà làm đc cỡ đó em đâu cần cạp chi nữa :(
em thì sao so đc với anh :D, " đại gia " dấu mặt 6tr-10tr/ day , em chỉ là hạt cát pé nhỏ thôi

hôm qua pm bác ken hỏi qua thấy cũng thú vị nhưng khổ nỗi chỉ có thể đầu từ 40$ nghĩa là 1 tut 25$ + 2 VPS 4 core :( Suzune xem 2 VPS có đủ để cuối tháng lấy lời đầu tư thêm 1 con VPS ko ?

hôm qua pm bác ken hỏi qua thấy cũng thú vị nhưng khổ nỗi chỉ có thể đầu từ 40$ nghĩa là 1 tut 25$ + 2 VPS 4 core :( Suzune xem 2 VPS có đủ để cuối tháng lấy lời đầu tư thêm 1 con VPS ko ?
vài ngày thì mình ko bít, nhưng nếu cúi tháng chắc OK ^^! Mình ko phải ng` giỏi về Toán, nên ko bít tính tiền :D, cậu cứ xem thử 2VPS cậu treo 24/24 thì 1 ngày đc bao nhiu rồi tính theo giá của yacoin hoặc btc-e :). mình còn ko có xiền để sắm vps :confused:. Cày = máy chính nè :(, trong 2pic này mình là ng` thíu nợ anh Ken nhìu nhất :D vì cái desk cũng là của anh ấy lun :D

Kiếm được 0.00219 btc có ai mua không nhỉ ??

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,744
172,800
Latest member
hitclubsp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week