Tổng hợp các site kiếm BTC free hàng ngày !!!

chả biết nói thế nào :D
cơ mà có cho trả 30% thu nhập cho theo cái :( chứ nói thật đào đâu ra $ mua tút và vps :(
30% thu nhập là công anh Ken chỉ mình tut thôi, chứ đâu phải tiền thuê vps hay đc hổ trợ đâu :). Vps mình cũng tự kím mà, nếu ko có thì treo computer chính cũng ko sao, miễn cậu ko sợ bị cháy máy :D. Tính = btc thì chia 30% thu nhập/ ngày là ko rẻ = 25$ đâu nhé ( vd : 1 ngày mình kím đc 0.1 btc thì chia anh Ken 30% và ngày nào cũng thế :D ).

30% thu nhập là công anh Ken chỉ mình tut thôi, chứ đâu phải tiền thuê vps hay đc hổ trợ đâu :). Vps mình cũng tự kím mà, nếu ko có thì treo computer chính cũng ko sao, miễn cậu ko sợ bị cháy máy :D. Tính = btc thì chia 30% thu nhập/ ngày là ko rẻ = 25$ đâu nhé ( vd : 1 ngày mình kím đc 0.1 btc thì chia anh Ken 30% và ngày nào cũng thế :D ).
đờ mờ , ngứa tay phá sạch , ngày kiếm được 10$ đang chỉ mong thế thui :D

đờ mờ , ngứa tay phá sạch , ngày kiếm được 10$ đang chỉ mong thế thui :D
thu nhập bao nhiu là do chính cái máy hoặc vps của cậu thôi ^^! càng mạnh thì càng kím đc nhìu :)

thu nhập bao nhiu là do chính cái máy hoặc vps của cậu thôi ^^! càng mạnh thì càng kím đc nhìu :)
biết là thế cơ mà như thế nào mới quan trọng , chấp nhận nộp 30 % rùi quan trọng có tin tưởng giao bí kíp không chứ :D

biết là thế cơ mà như thế nào mới quan trọng , chấp nhận nộp 30 % rùi quan trọng có tin tưởng giao bí kíp không chứ :D
cái đó cậu hỏi anh Ken đấy ^^! mình thì hiện tại trả phí như thế :) nhưng mình ko thấy tiếc. Với anh Ken thì mình tin tưởng tuyệt đối

cái đó cậu hỏi anh Ken đấy ^^! mình thì hiện tại trả phí như thế :) nhưng mình ko thấy tiếc. Với anh Ken thì mình tin tưởng tuyệt đối
thì cậu biết b thì đi nhận đệ tử khác 25% thu nhập nộp cho sư phụ mà chưa biết sư phụ là ai :D
tiện nữa chỉ cắm máy thui đúng không :;)

thì cậu biết b thì đi nhận đệ tử khác 25% thu nhập nộp cho sư phụ mà chưa biết sư phụ là ai :D
tiện nữa chỉ cắm máy thui đúng không :;)
mình ko hỉu ý cậu nói gì, nhưng mình ko nhận đtử hay cái gì hết. Mình rất tôn trọng anh Ken nên mình ko nói gì về cái tut này hết :). Có gì cậu cứ pm yahoo anh Ken.

được,chiến vps thôi khỏi chiến pc

hơn 45

vừa reg xong bị ban tớ vừa được unlock hồi sáng

mình xài yahoo là chính
giao dich bang btc dc chứ c, dang thừa tiền trong coinbase ma k làm gi :D

coinbase kiểm tra dt rồi mà nó vẫn để gửi code về sdt đó, thớt có cách nào vào nó không?
cậu add số nào thì nó gửi về số đó chứ sao? hay ý cậu mún nói là đổi số đt?
1 - Xóa hết 2 cái số đt cũ lẫn mới và veri lại
2 - reg acc coinbase khác dùng :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,389
172,484
Latest member
Ering

Most discussed of week

Most discussed of week