Tổng hợp các site kiếm BTC free hàng ngày !!!

ai bày tớ cách kiếm với..chứ cái này ngày ít quá

Thớt cho mình hỏi là cần VPS cấu hình thế nào ? theo TUT của thớt thì chỉ cần treo là đc hay phải làm :( ? chừng nào thì thớt làm xong TUT ?

thớt ơi cho em hỏi sdt trong coinbase em đổi rồi nhưng nó vẫn để là gửi code về sdt đó, mà sdt đó lâu không dùng pinger xóa rồi

Inputs.io cái này sao ko tạo nick được

Update #1 :

Thấy có bạn sell tut cày bitcoin = VPS Linux giá 20$ nên tớ cũng làm cái dịch vụ cho a e luôn:
Phí là 25$/người nhé nhưng tớ thêm vài cái mới : Hướng dẫn cày Bitcoin = VPS Linux + VPS Win or Computer của chính bạn ( hướng dẫn trực tiếp qua yahoo + cấp tool ) , thu nhập đảm bảo làm các bạn hài lòng .

trả bằng paypal đc ko thớt, bảo đảm sạch :D

Thớt cho mình hỏi là cần VPS cấu hình thế nào ? theo TUT của thớt thì chỉ cần treo là đc hay phải làm :( ? chừng nào thì thớt làm xong TUT ?
tớ ko viết ra tut mà hướng dẫn trực tiếp
trả bằng paypal đc ko thớt, bảo đảm sạch :D
pm yahoo tớ
thớt có thể nói thoáng qua một chút về cách của thớt ko ? mình ko dám bỏ 25$ ra mà ko biết là mình sẽ làm gì với nó.
pm yahoo tớ

tớ nói rồi và ai có quyền tin hay ko thì tùy , sẵn đã nói ra đây thì có lời muốn nói với cậu @conheo này, qua nhiều lần nói chuyện tớ thấy cậu còn trẻ trâu non dạ mà hay màu mè trong topic này lắm,có thể cậu kiếm bitcoin giỏi hơn 1 số người trong đây thôi chứ chẳng là gì đâu mà hay múa rìu qua mắt thợ,số bitcoin cậu kiếm 1 ngày ko bằng 1 góc của @Suzune trong topic này và còn 1 số người khác có thể tớ ko biết thì đừng mong chuyện so sánh đánh giá khả năng với tớ o_O

:p trẻ trâu đã vào o_O cái này của kiemtien2013 bán tút 30$ qua đây còn giảm 25$:D

:p trẻ trâu đã vào o_O cái này của kiemtien2013 bán tút 30$ qua đây còn giảm 25$:D
sorry tut của thằng kia chỉ là linux còn tớ cả 3 nhé và tut ko của ai cả đừng nói cái này của ai đem qua đây ko phải tại thằng chó đó sell tut làm chia sẻ nồi cơm thì tớ chả thèm đá động vẫn chiến lẳng lặng như thường

sorry tut của thằng kia chỉ là linux còn tớ cả 3 nhé và tut ko của ai cả đừng nói cái này của ai đem qua đây ko phải tại thằng chó đó sell tut làm chia sẻ nồi cơm thì tớ chả thèm đá động vẫn chiến lẳng lặng như thường
:D bớt nóng đi bác.... thui thì bác bán tút lấy lại cũng được zi

Có lẻ cách của thớt cũng là một cách chiến Bitcoin tốt. Mình đã nghĩ cách mining Bitcoin trên VPS khá lâu rồi, mình tìm kiếm câu trả lời trên mạng khá là nhiều nhưng tất cả đều chung một câu là "không thể". Gần đây lại có người còn muốn sử dụng Cloud nhưng không biết thế nào! Theo mình đọc trên mạng thì việc đào bitcoin cần đòi hỏi cấu hình máy khá mạnh và những yêu cầu khác! Dù sao thì mong thớt làm ăn phát đạt! Có poof show cho mình xem với nhé để khoe với vài người bạn đang làm chung trong pool đào bitcoin của tớ. Thân ái và quyết thắng :D.

Có lẻ cách của thớt cũng là một cách chiến Bitcoin tốt. Mình đã nghĩ cách mining Bitcoin trên VPS khá lâu rồi, mình tìm kiếm câu trả lời trên mạng khá là nhiều nhưng tất cả đều chung một câu là "không thể". Gần đây lại có người còn muốn sử dụng Cloud nhưng không biết thế nào! Theo mình đọc trên mạng thì việc đào bitcoin cần đòi hỏi cấu hình máy khá mạnh và những yêu cầu khác! Dù sao thì mong thớt làm ăn phát đạt! Có poof show cho mình xem với nhé để khoe với vài người bạn đang làm chung trong pool đào bitcoin của tớ. Thân ái và quyết thắng :D.
cám ơn sự đóng góp của bạn,và đúng là với kiến thức bạn tìm hiểu nói khá rõ đấy gần như là không thể thật nhưng con người biết luồng lách lèo lái mà cậu,nếu dễ vậy đâu cần tut :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,743
172,800
Latest member
hitclubsp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week