Help Tổng hợp các hướng dẫn về Offer - [Update monthly] :d

Các bạn xài máy ảo chú ý nếu mở băng vì mục đích gì thì mở ra làm luôn sau đó đóng băng lại ngay nhé, mình hay tranh thủ mở băng ra mà ko nhớ nên phải cài lại máy liên tục bực mình vãi 2-3 lần rồi phải cái nếu mỗi lần mở băng nó bung bảng thông báo ra thì tốt, cài đi cài lại mất thời gian gây bực mình quá

sanbokxie đủ xài.:binhsua146:

Các bạn xài máy ảo chú ý nếu mở băng vì mục đích gì thì mở ra làm luôn sau đó đóng băng lại ngay nhé, mình hay tranh thủ mở băng ra mà ko nhớ nên phải cài lại máy liên tục bực mình vãi 2-3 lần rồi phải cái nếu mỗi lần mở băng nó bung bảng thông báo ra thì tốt, cài đi cài lại mất thời gian gây bực mình quá

Nó có báo ở sýtem bả đó, tại cậu ko để ý thôi :d Cậu cứ sao lưu ra 1 cái máy ảo để backup đi

Dm nhục vãi hôm nay toàn restart quên lưu acc, mất mẹ mấy $, akay vãi, :)) quen tay ơi là quen tay mất công toi nó mẹ cả buổi sáng :))

black offer :D
..........................

bác chủ thớt cho mình hỏi làm sao để tách cái màn hình của máy ảo ra riêng vậy, mình chỉnh hoài ko đc,
mình chỉ thấy 2 mode là full screen hoặc là dính vào cái soft àh, chứ ko như bác trong clip :|

bác chủ thớt cho mình hỏi mình dùng bản vmware player 4.01 gì đó giao diện thấy khác của bác, vậy có đc ko? và mình thấy của mình không có nút reset như trong clip, chỉ thấy hình một cái kim tiêm trên thanh công cụ, nó là gì vậy? cần giúp đỡ gấp, thank!

ko làm of cũng thank thì nhiệt tình :binhsua74:

Chủ thớt ơi cho hỏi là mình có xem video làm survey của cậu nhưng mình không có auto fill mình làm bằng tay.Mình làm giống như trong clip nhưng tại sao mình vẫn ko cre thế làm 5 - 6 acc rồi.Bạn có thể cho mình xin code auto fill không vậy ?.
Cho mình hỏi thêm cái nữa là mấy ngày trước mình làm off fb download và youtube save mình download 2 cái 1 lượt và cài đặt 1 lượt và lead thì được chỉ 1 con thôi nhưng mà lúc nào cũng có 1 trong 2 con này nhưng từ 2 ngày trước thì không lead nữa tớ vẫn làm như trước mà hình như ko co 1 cre luôn bạn.Chỉ mình cách khắc phục nha bạn

Xin chào chủ thread cùng các bạn!
Mình muốn chỉnh sửa và cài đặt thêm vài tool cho bản Xp lead này để phu hợp với công việc. Đã thử với pm VMware Workstation rồi mà vẫn k biết cách chỉnh sửa. Mình muốn cài thêm các tool và add thêm các bookmark site của mình vào trình duyệt. Sau đó lưu lại 1 bản xp để xài ổn định nhưng chưa biết làm như thế nào. Kính mong mọi người giúp một tay. Nếu không được thì giúp mình cái addon Roboform cho Firefox để mình cài mấy cái tool hỗ trợ tìm info tại FB như trong máy ảo của chủ thớt. Mình đã cài những tool đó lên HDH XP của mình nhưng nó chỉ có addon trong IE thôi, không có trong FF đc. Dù đã vào chỉnh ở phần tùy chọn browser là FF mà vẫn k hiện ra được. Ngay cả copy nguyên cái profile Mozilla của chủ thớt về thay vào profile của mình thì các addon khác vẫn đc nhưng k có addon roboform toobar for firefox 7.2.7 như của chủ thớt. Nếu mà cài Roboform bình thường thì tool info.exe lại không hoạt động đc. Nó đòi đi với roboform2go mới khổ chứ.
Thank for your help!
Please help me....

Mình muốn chỉnh sửa và cài đặt thêm vài tool cho bản Xp lead này để phu hợp với công việc. Đã thử với pm VMware Workstation rồi mà vẫn k biết cách chỉnh sửa. Mình muốn cài thêm các tool và add thêm các bookmark site của mình vào trình duyệt. Sau đó lưu lại 1 bản xp để xài ổn định nhưng chưa biết làm như thế nào. Kính mong mọi người giúp một tay. Nếu không được thì giúp mình cái addon Roboform cho Firefox để mình cài mấy cái tool hỗ trợ tìm info tại FB như trong máy ảo của chủ thớt. Mình đã cài những tool đó lên HDH XP của mình nhưng nó chỉ có addon trong IE thôi, không có trong FF đc. Dù đã vào chỉnh ở phần tùy chọn browser là FF mà vẫn k hiện ra được. Ngay cả copy nguyên cái profile Mozilla của chủ thớt về thay vào profile của mình thì các addon khác vẫn đc nhưng k có addon roboform toobar for firefox 7.2.7 như của chủ thớt. Nếu mà cài Roboform bình thường thì tool info.exe lại không hoạt động đc. Nó đòi đi với roboform2go mới khổ chứ.
Thank for your help!
Please help me....

Để chạy được cái info.exe thì phải xài bản roboform 6. mà bản roboform đó ko tương thích với firefox trên 3,6. Nhưng mình ép nó phải chạy được trên firefox đó, mới đc như thế cậu à.

Mình chỉnh cái gì ấy, qưên rồi nên ko nhớ cách làm nữa

Cậu đã tải máy ảo mình về rồi sao ko xài luôn đi cần chi phải làm vất vả vậy.
Còn nếu muốn cài thêm gì trong máy ảo mình thì cứ mở băng ra (pass 123456) để cài đặt như máy bình thường, chứ ko liên quan gì tới Vmware Workstation cả :d

Thank for your help!
Please help me....

cái này dễ mà , bạn cài roboform 6.10.2 trước rùi vào thư mục cài đặt copy tất cả trong đó trừ folder firefox ra 1 mục # . Sau đó cài roboform 7.2.7 vô . Oke xong copy lại cái 6.10.2 vừa xong vào thư mục cũ là xong :binhsua121:

cái này dễ mà , bạn cài roboform 6.10.2 trước rùi vào thư mục cài đặt copy tất cả trong đó trừ folder firefox ra 1 mục # . Sau đó cài roboform 7.2.7 vô . Oke xong copy lại cái 6.10.2 vừa xong vào thư mục cũ là xong :binhsua121:

Ừm, đúng rồi đó :d hehe

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,668
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom