Help Tổng hợp các hướng dẫn về Offer - [Update monthly] :d

À ai xài Máy ảo của chủ thớt lưu ý nhé.HDD của bác chủ thớt chưa Allocate nên khi các bạn sử dụng thì dung lượng file máy ảo cứ tăng dần cho đến khi full ổ cứng bạn thì thôi.
Nên bạn nào rành thì có thể Ghost lại và restore sang 1 HDD đã Allocate kô thì đừng hỏi sau HDD mình hết lẹ quá nhé :binhsua04:

À ai xài Máy ảo của chủ thớt lưu ý nhé.HDD của bác chủ thớt chưa Allocate nên khi các bạn sử dụng thì dung lượng file máy ảo cứ tăng dần cho đến khi full ổ cứng bạn thì thôi.
Nên bạn nào rành thì có thể Ghost lại và restore sang 1 HDD đã Allocate kô thì đừng hỏi sau HDD mình hết lẹ quá nhé :binhsua04:

Thanks bác, mình ko để ý tới vụ này :)

Giờ mún mua dụng cụ làm offer thì ở đâu uy tín mấy bác nhỉ

Ủng hộ bác ttlnyth1812 đã share cho anh em mình xin Re-upload lại Máy ảo của bác ấy.

Link Download : http://www.mediafire.com/?ndgzm6005zgj2 (817MB)

Changelog:
Đã chuyển VMWare Disk sang Pre-Allocate Disk (3GB HDD và sẽ không phình to lên khi làm việc).
Bỏ bớt 1 số file và temp không cần thiết mà bác ttlnyth1812 quên xóa để nhẹ Máy ảo dễ cho ace download.
Thêm Roboform Filler bản mới của bác evorlet vào.
Chuyển đổi Connection từ NAT sang Bridge, để nhỡ máy chính có xài DNS hoặc cái gì đó linh tinh thì máy ảo chạy độc lập.
Tắt RAM Ảo để nhẹ bộ download thôi, ace nào muốn bật lại thì tắt deepfreeze bằng cách Shift + Double click vào icon trên System Tray nhé, pass là 123456.Ace nào chưa biết cứ lên google search cách cài đặt RAM ảo.

Chúc bác mau hoàn thành bài viết cho anh em nhé :binhsua79: Mình cũng đang chờ bài mới của bác đây.

Last edited by a moderator:
Ủng hộ bác ttlnyth1812 đã share cho anh em mình xin Re-upload lại Máy ảo của bác ấy.

Link Download : http://www.mediafire.com/?ndgzm6005zgj2 (817MB)

Changelog:
Chúc bác mau hoàn thành bài viết cho anh em nhé :binhsua79: Mình cũng đang chờ bài mới của bác đây.

^^ Dạo này bài vở nhiều nên mình cũng làm biếng hẳn, vs lại ko biết nên nói tiếp về phần nào nữa :-s. Hy vọng sẽ sớm có part mới cho ae :d

Chân thành thanks bác đã hỗ trợ mình làm đẹp box :d

Hic, ai giúp mình cài robo form 6.x lên firefox mấy phiên bản sau này cái.

cái này dễ mà , bạn cài roboform 6.10.2 trước rùi vào thư mục cài đặt copy tất cả trong đó trừ folder firefox ra 1 mục # . Sau đó cài roboform 7.2.7 vô . Oke xong copy lại cái 6.10.2 vừa xong vào thư mục cũ là xong :binhsua121:

Làm theo nhưng ko dc.

Last edited by a moderator:
Đây là một servey uy tín ! mình đang offer trong này.
Link đăng ký
- Khi đăng ký xong bạn vào mục Survey rồi click vào các website này rồi viết 2 đến 3 câu bình luận ngắn là xong. Mỗi bình luận bạn sẽ được 2$
Ngày đầu tiên mình làm được 18$ rồi. Trong vòng một tháng thì trung bình khoảng 25-30 $. nhưng nếu các bạn giới thiệu được một người theo link của mình thì được 1,25$ trên 1 người. Các bạn giới thiệu càng nhiều thì càng nhiều tiền thưởng. Thank toán qua Paypal hoặc AP nhé !
- Bạn nào có nhu cầu thì click vào link đăng kí ủng hộ mình nhé !
- Thank !!

Thớt cho yahoo liên hẹ cái nào!

---------- Post added at 06:47 PM ---------- Previous post was at 05:05 PM ----------

Chủ thớt ơi sao mềnh tải bản máy ảo của chủ thớt về (gômg 5 bản mỗi bản ~ 19Mb) nhưng khi giải nén để nối file thì 1file~= 3GB là sao!

Thớt cho yahoo liên hẹ cái nào!

---------- Post added at 06:47 PM ---------- Previous post was at 05:05 PM ----------

Chủ thớt ơi sao mềnh tải bản máy ảo của chủ thớt về (gômg 5 bản mỗi bản ~ 19Mb) nhưng khi giải nén để nối file thì 1file~= 3GB là sao!

sang mục thuốc nhỏ mắt để bồi bổ lại con mắt nhé

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week