Tôi yêu cô ấy nhưng cô ấy đối xử với tôi có quá đáng không, tôi phải làm gì ?

Cô ấy đã sai, tại sao cô ấy lại khóc rất nhiều khi mình đối xử với cô ấy như vậy. Cô ấy uất ức vì chuyện gì chứ :binhsua155:... Bây giờ mình ko thể nói chuyện này với ai được, chỉ nhờ các bạn cho mình hướng giải quyết. (CHẮC CHẮN LÀ CHIA TAY RỒI, KO THỂ NỐI LẠI)
cậu thử xem lại trong 3 năm ấy.có làm thỏa man.cái nhu cầu ấy của người yêu cậu không :).tớ nghi là vì vấn đề này .có gì k phải cho mình xin lỗi :D

Nên chia tay bạn nhé, người con gái như vậy sẽ ko bao giờ có hạnh phúc đâu.
Bạn không nên nói gì hết, dứt khoát 1 lần thôi, không lên vấn vương làm gì

úi chủ thớt dống chuyện của tui quá , đây là bệnh quá yêu đây mà , b.giờ cái cần là bình tĩnh tự tinh ko cay cú

Chìu nay, mình sẽ xuống nhà cô ấy, và sẽ nói chuyện với ba mẹ của cô ấy. Lúc trước mình vs cô ấy có thai, ông già mình đã biết và bảo cô ấy viết 1 tờ giấy xin lỗi. MÌNH CÓ NÊN NÓI CHUYỆN NÀY VỚI BA MẸ CÔ ẤY BIẾT KHÔNG.

câu này ko nên nói , vì nói ra là dại , cẩn thận bố mẹ của ng kia lại bảo mày là thằng đểu , chủ bài nên nhớ chuyện tình dục ko phải là đã níu kéo đc mọi chuyện

hiển nhiên 1 điều là cô kia đã tìm thấy 1 ng hợp với cô ấy hơn biết động viên chia sẻ và quan tâm đúng mực

xin nhắc lại là nên bình tĩnh nhé b.giờ ko nên làm toáng lên và suy nghĩ hành động dại dột , phải biết chấp nhận sự thật dù nó có ra sao

Đừng buồn nữa bạn à,

Người con gái cũng như đàn ông, hoặc có những lúc ham muốn, hoặc dễ phát sinh tình cảm mới, hay là sự ích kỷ cá nhân lấn át, thấy cái trước mắt mà quên đi cái đang có... Mình không dám nói tất cả phụ nữ đều vậy nhưng hầu như nhiều người đều có đặc điểm đó. Quan trọng là họ có đủ bản lĩnh và sự trải nghiệm cũng như lý trí để nhận ra việc gì nên làm, việc gì không mà thôi. Tiếc rằng bạn gái của bạn đã không vững vàng mà mắc phải sai lầm...

Nói như vậy không phải để bênh bạn gái kia mà mình chỉ muốn bạn suy nghĩ nhẹ nhàng hơn, vì theo mình những chuyện như này là bình thường. Đừng tìm cách trả thù hay làm điều gì gây khó khăn, trở ngại cho bạn kia cả. Mình là đàn ông, sống nên rộng lượng và cái gì bỏ qua được là tốt nhất. Bản thân mình trước đây cũng từng rơi vào trường hợp như thế, thậm chí hơn thế (có lẽ mình vẫn còn nhớ cảm giác toàn thân mình và tim mình nó như thế nào lúc đấy) nhưng rồi khi mọi chuyện đã qua nó giúp mình cứng rắn lên nhiều. Sau này gặp nhiều chuyện khác nó còn giúp mình có 1 tâm trạng bình thản nữa :)

Còn chuyện tình cảm giữa 2 người đến đây chắc chắn là hết rồi. Chia tay là ok nhất và bạn cũng nên bỏ qua cho bạn gái kia để bạn đó có thể sống bình thường. Có thể tâm lý bây giờ của bạn sẽ rất đau lòng và nuối tiếc, nhưng thôi, hãy coi như có duyên mà không có phận bạn à. Cuộc sống này còn nhiều cái thú vị lắm, tin mình đi :D

quá chí lý đại ca ơi
Theo mình thì đây cũng là cách để bạn có thể chấm dứt 1 cuộc tình được rồi đấy
Là 1 thằng đàn ông khi bị cắm sừng 1 cách thô bỉ như vậy thì chả còn có gì để níu kéo cả
Hãy coi 3 năm yêu nhau là một cơn ác mộng
Hai đứa con bạn xem lại nhiều khi chưa chắc đã là của mình
Khi bạn gái bạn ngoại tình sau này bạn mới phát hiện ra có khi nào mối tình đó đã kéo dài song song với bạn mà bạn không hề hay biết
Là con trai vơ trái cũng có 1 đống gái lo gì không kiếm được người tốt hơn
Nếu bạn còn níu kéo bạn có chắc rằng sau này là vợ bạn cô ấy sẽ không ngoại tình với thằng khác không
Hãy dũng cảm mà nhìn nhận sự thật
Minh tin rằng ai đọc nhưng lời khuyên của mình đều sẽ đồng ý với ý kiến của mình

vote 1 vé cho chủ thớt chia tay trong nhẹ nhàng. Không nên la lối om xòm và cũng không nên nói chuyện trước đây của 2 người cho 2 bên gia đình biết vì sau này còn cuộc sống riêng nữa. Tốt nhất là xác định tư tưởng đã không còn là của nhau nữa nên tình nguyện đường ai nấy đi không ai hờn trách ai cả. Bởi vì ai cũng có lỗi của riêng mình.

P/s : Gái đã ngoại tình thì không còn cách nào cứu chữa ( thay đổi) :m021:

cái loại con gái "Lăng Loàn" thỉ đá phát 1 cho thanh thản chứ suy nghĩ nhiều làm gì
nếu phải chăng có hàn gắn biết đâu sau này nuôi con của thằng khác nữa thì bỏ mẹ :binhsua169:

co the pro chym nho qua..( duoi chuot ngoai' lo mo) . len no hi hu voi thang khac la dung roi ;)) pro kick hoat e nho len di ;)):binhsua172:

co the pro chym nho qua..( duoi chuot ngoai' lo mo) . len no hi hu voi thang khac la dung roi ;)) pro kick hoat e nho len di ;)):binhsua172:

Em ko phải thuộc dạng nhỏ đâu, chuyện tình d thì mình đảm bảo cô ấy thỏa mãn.... mình đảm bảo như vậy.... Mình ko hiểu tại sao cô ấy lại đối xử như vậy vs mình.

Dù gì thì thì mình cũng nên nói cho ba mẹ cô ấy biết chuyện. Mình sẽ ko làm lớn chuyện gì cả.

Chia tay chắc là điều phải làm rồi, bạn này chắc còn đang tiếc nuối thứ gì đó đã cho đi, ...., nên nhớ tình đã cho không ai lấy lại bao giờ, Nếu muốn nói đôi lời với bố mẹ người ta thì nói nhẹ nhàng chúng con không hợp là xong,... lòng người khó đoán nên mọi quyết định bây giờ bạn hãy tự suy nghĩ cho kỹ. Đừng đọc quá nhiều lời khuyên hoặc đi kiếm tìm lời khuyên vì nó chỉ làm bạn thêm khó xử và rối rắm mà thôi.Chúc bạn hạnh phúc...

tình là chi đây người ơi, mà sao cứ nứu tay với, càng vươn tới càng thêm xót xa trong cuộc đời :m046:

trả hiểu nổi, hum trước xóm trọ t cũng hóng được 1 chuyện. thằng a yêu con b, con b ngủ với thằng c, thằng a phát hiện, thằng a đến xin lỗi con b vì đã đẩy con b ra xa nênn mới xảy ra chuyện đó :binhsua160:

quan điểm của m là nếu đang yêu nhau mà ngủ với ng khác đồng nghĩa chia tay. bên tây họ rất thoáng tình dục, nhưng khi yêu họ chỉ ngủ với 1 người, chia tay rồi họ mới ngủ với ng khác. đằng này đang yêu nhau lại ngủ với thằng khác :binhsua160:

đừng có dại mà cho biết chuyện chẳng đc cái gì đâu , nếu có lấy nhau về thì cô ấy sẽ coi bạn ra sao ? thời này ko còn chuyện bố mẹ đặt đâu con ngồi đấy

nếu là 1 ng thông minh nên ngồi nói chuyện thẳng thắn với cô ấy , và đi gặp thằng kia cầm theo 1 co dao tông để ở cặp quần nói chuyện với nó xem nào , cô ấy đã thay đồi mà

Bạn không hề tin tưởng cô ấy , cách tốt nhất là nên chia tay , yêu nhau mà không tin tưởng nhau , và không tin tưởng mới biết mình bị cắm sừng .

Mình thật sự ko hiểu nổi vì sao con gái thích yêu 1 lần > 2 ng đó, ko muốn bỏ ai cả muốn gom hết về mình thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,838
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week