Tôi yêu cô ấy nhưng cô ấy đối xử với tôi có quá đáng không, tôi phải làm gì ?

Reactions
2
MR
0.000
Insuree Balance
0
Cảm ơn các bạn đã cho mình những lời khuyên rất có ích. Mình đã hiểu và sẽ sống cuộc sống của mình tiếp theo. Mình sẽ ra đi một cách im lặng và thanh thản.

<Thân những người bạn>

Last edited by a moderator:
cả 2 đều sai....vote chia tay, có tiến tới cũng sẽ k bền, và khuyên thớt cũng nên bỏ việc định vị toàn cầu đi

vote xếp hình cái cuối rồi chia tay

Theo mình thì đây cũng là cách để bạn có thể chấm dứt 1 cuộc tình được rồi đấy
Là 1 thằng đàn ông khi bị cắm sừng 1 cách thô bỉ như vậy thì chả còn có gì để níu kéo cả
Hãy coi 3 năm yêu nhau là một cơn ác mộng
Hai đứa con bạn xem lại nhiều khi chưa chắc đã là của mình
Khi bạn gái bạn ngoại tình sau này bạn mới phát hiện ra có khi nào mối tình đó đã kéo dài song song với bạn mà bạn không hề hay biết
Là con trai vơ trái cũng có 1 đống gái lo gì không kiếm được người tốt hơn
Nếu bạn còn níu kéo bạn có chắc rằng sau này là vợ bạn cô ấy sẽ không ngoại tình với thằng khác không
Hãy dũng cảm mà nhìn nhận sự thật
Minh tin rằng ai đọc nhưng lời khuyên của mình đều sẽ đồng ý với ý kiến của mình

vote xếp hình cái cuối rồi chia tay
suy nghĩ đồi bại:binhsua157:cứ im lặng thôi .......................... :binhsua149:nt điện thoại bấm chữ c với chữ t :binhsua163:gửi rồi xog xui mọi chuyện:binhsua146::binhsua146:

Cô ấy đã sai, tại sao cô ấy lại khóc rất nhiều khi mình đối xử với cô ấy như vậy. Cô ấy uất ức vì chuyện gì chứ :binhsua155:... Bây giờ mình ko thể nói chuyện này với ai được, chỉ nhờ các bạn cho mình hướng giải quyết. (CHẮC CHẮN LÀ CHIA TAY RỒI, KO THỂ NỐI LẠI)

suy nghĩ đồi bại:binhsua157:cứ im lặng thôi .......................... :binhsua149:nt điện thoại bấm chữ c với chữ t :binhsua163:gửi rồi xog xui mọi chuyện:binhsua146::binhsua146:
bạn hiền biết xếp hình chưa mà phán nhẹ nhàng thế :D

Chủ thớt đang buồn nên các bạn nào vào khuyên thì khuyên cho đàng hoàng chân thành một chút không làm loãng topic người ta

Cảm ơn các bạn ! :binhsua155:

Bỏ gấp

tình hình căng rùi cậu a.di lấy lại hết những j đã cho nhất là cái dt và dôi bông tai.dep cho nguòi khác là cậu sẽ có tình yêu mới đẹp hơn.
thành thật chia bn.cuối nam rùi mà lại làm 1 wa the

Bác ơi, con gái khi đã có tính thích ngoại tình thì ko thay đổi dc đâu, cho dù bác có níu kéo quay lại thì 1 tg sau ngựa vẫn quen đường cũ thôi. E rất hiểu tâm trạng của bác vì e đã từng bị phản bội, mình tha thứ đến 4 lần đến lần cuối cùng mới bỏ dc, khi ng mình yêu kêu ng khác là chồng thì cái cảm giác đó còn hơn bị trời giáng nữa hix hix nhưng mà trên thế gian này có ai ko từng bị cắm sừng 1 lần đâu.

Vote chia tay ngay lập tức, bây giờ nó đã thế này rồi, bạn có chắc là sau này nó ko thế nữa ko!
Con gái bây giờ dâm thiệt, một lúc vài thằng mới thỏa mãn!

Chúc cậu vượt qua được cú sốc

Theo mình thì đây cũng là cách để bạn có thể chấm dứt 1 cuộc tình được rồi đấy
Là 1 thằng đàn ông khi bị cắm sừng 1 cách thô bỉ như vậy thì chả còn có gì để níu kéo cả
Hãy coi 3 năm yêu nhau là một cơn ác mộng
Hai đứa con bạn xem lại nhiều khi chưa chắc đã là của mình
Khi bạn gái bạn ngoại tình sau này bạn mới phát hiện ra có khi nào mối tình đó đã kéo dài song song với bạn mà bạn không hề hay biết
Là con trai vơ trái cũng có 1 đống gái lo gì không kiếm được người tốt hơn
Nếu bạn còn níu kéo bạn có chắc rằng sau này là vợ bạn cô ấy sẽ không ngoại tình với thằng khác không
Hãy dũng cảm mà nhìn nhận sự thật
Minh tin rằng ai đọc nhưng lời khuyên của mình đều sẽ đồng ý với ý kiến của mình

lâu không thấy anh già đẹp zai :binhsua25:
bạn chủ thớt đừng mềm lòng bởi nc mắt của cô ny kia, suy nghĩ thật kĩ càng, bạn không nên làm to chuyện, chia tay 1 cách nhẹ nhàng thôi :m020:

Chìu nay, mình sẽ xuống nhà cô ấy, và sẽ nói chuyện với ba mẹ của cô ấy. Lúc trước mình vs cô ấy có thai,
ông già mình đã biết và bảo cô ấy viết 1 tờ giấy xin lỗi. MÌNH CÓ NÊN NÓI CHUYỆN NÀY VỚI BA MẸ CÔ ẤY BIẾT KHÔNG.
Cái này lạ thế . cậu làm cô ấy có thai sao ông già cậu bắt cô ấy viết giấy xin lỗi :binhsua146:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,356
171,410
Latest member
huutinh88
Back
Top Bottom