New Kinh nghiệm Adsterra của tôi: Đạt được 145% ROI và Kiếm được $681 lợi nhuận

sbdlu

Banned
Reactions
1
MR
0.057
Chào mọi người, tôi chỉ là một người quảng cáo bình thường và muốn chia sẻ kinh nghiệm của mình với Adsterra.
Đầu tiên, tôi đã chọn lưu lượng Popunder của Adsterra, nhắm đến các trang web hẹn hò chính thống. Tôi đã chọn Ý, Tây Ban Nha và Nga làm địa điểm mục tiêu của mình. Ban đầu, tôi gặp một số thách thức với lưu lượng trộn và kết quả không đến nỗi tệ. Tuy nhiên, sau một số điều chỉnh và tối ưu hóa, cuối cùng tôi đã làm đúng.
Trong hành trình này, tôi đã tình cờ phát hiện ra một công cụ tuyệt vời có tên là morelogin. Nó giúp tôi đối phó với việc phát hiện trình duyệt, cho phép tôi quản lý nhiều tài khoản quảng cáo cùng một lúc mà không sợ bị cấm. Điều này thực sự đã tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian và công sức.
Tôi cũng thử nghiệm với các trang đích trước khác nhau, cuối cùng đã chọn một trang tôi tìm thấy trên Adplexity. Tôi thuê một máy chủ, thay đổi URL và thiết lập trang đích trước của mình trên đó.
Tối ưu hóa là một quá trình liên tục. Tôi tiếp tục thử nghiệm và điều chỉnh cho đến khi tìm ra các cài đặt tốt nhất. Tôi cũng thường xuyên tham khảo ý kiến với các quản lý của Adsterra, họ đã cung cấp những lời khuyên vô giá.
Tóm lại, kinh nghiệm này là một quá trình học hỏi tuyệt vời. Tôi nhận ra rằng để thành công trong việc đặt quảng cáo, bạn không chỉ cần những công cụ đúng mà còn cần kiên nhẫn và quyết tâm. Cảm ơn morelogin và Adsterra đã giúp tôi đạt được điều này.Tôi hy vọng việc chia sẻ của mình sẽ hữu ích cho bạn. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi hoặc gợi ý nào, hãy thoải mái bình luận và thảo luận. Chúc mọi người thành công trong việc đặt quảng cáo của mình!

Hay vậy, t thì có kinh nghiệm dùng bên AdMaven, xin phép giữ bí mật thu nhập nhuwg mà trộm vía rate cao nên ổn lắm nha. Chịu khó xây kênh ban đầu nhưng về sau thì khỏe hơn, tiền tự chảy về túi rồi haha

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,666
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom