• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tối hậu thư của Zeek gửi cheater VN

vodanh2012

Newbie
Reactions
14
MR
0.000
Chào mọi người, mình chơi Zeek từ tết đến giờ, làm được 1 thời gian mình đã nảy sinh ý định cheat, thế là làm, vì đơn giản mình nghĩ dù gì cũng là công sức của mình, post ads cũng mệt, nên chắc không sao
Mình có chơi 1 acc trước khi cheat, và kiếm được ít, đối với mình cũng thấy vui rồi, nhưng chưa là gì với nhiều người cùng cheat, cách này hay cách khác, scan chẳng hạn.

Một vài ngày gần đây, 4rum mình có nhiều bài cảnh báo cheat zeek, nhưng chưa ai thấy hậu quả của việc zeek đang càn quét cheater. Mình post bài này không có ý định khuyên gì các bạn không cheat gì đâu, mà cho các bạn suy nghĩ xem có nên cheat không, hoặc có cheat cách khác, đừng như mình.

Mình có cheat 34ac, post cùng 1IP, nhưng mình cũng siêng lắm chứ, ngày nào cũng post ads đều đều, tưởng là ngon lành, rồi đi vay bạn bè mua $ để úp, úp đc 1 ngày, log vào xem có chia lãi không thì như thế này đây.

Thế là mọi mộng mị về zeek của mình tan biến, bây giờ bậm thêm tiền úp acc nữa, không biết tính sao, mọi thứ tan thành mây khói, có lẽ chơi lại 1 acc hoàn chỉnh.

Các bạn nghĩ sao, hay mình xui, hay cách cheat mình nguy hiểm, những ai còn có ý định cheat, tớ nghĩ nên đổi kế hoạch cheat đi, làm sao cũng được, nhưng phải đảm bảo 1acc 1IP thì chắc không có vấn đề gì rồi.

Nếu mà Zeek ban luôn IP VN thì cho mình sr mọi người, nhưng mình chắc cũng không ít người chơi như mình đâu.
Thân!

bác thật bá đạo thằng hàng xóm em khác IP vs em nhưng 2 thằng chơi cũng sợ vãi cả ra chỉ sợ 1 ngày nào đó trùng IP

Upvote 0
34 acc. mình mà đọc tin này sớm thì chiều nay về đập con lô 34 thì được ăn ngay :DDDD

lô về 34 kìa:binhsua113: bác có cheat j nữa mai pót tiếp đi để ae đánh lô kiếm tiền

Upvote 0
thôi botay nick nay rồi ca này khó =)) =))

mà ông gây sự trước nhé ,nên đính chính lại lời nói của mình http://mmo4me.com/showthread.php?62742-Toi-hau-thu-cua-Zeek-gui-cheater-VN/page5

Nói năng phải biết suy nghĩ nha bạn,đừng có đổ oan cho người khác
ạc ặc, 2 bác mà ngoài đời chắc chém nhau cũng chừng, đọc hết cm thấy bác gây trước thì phải(#54) :m021:
http://mmo4me.com/showthread.php?62742-Toi-hau-thu-cua-Zeek-gui-cheater-VN/page3

Upvote 0
khốn nạn quá . đấy anh em cheater thấy đó mà làm gương nhé . đừng cheat chí nữa chơi bình thường kiên trì làm ăn đc lâu dài mà toàn dân VN cũng đc nhờ nữa chứ ko chỉ riêng bạn . Nói khong với cheat nhé

Upvote 0
mình nghĩ tình hình là mấy pac pro cheater đang sợ ban ip vn nên tung tin thế đó.để hạn chế cheater lai. mình nghĩ thế nếu k dúng đừng ném đá

Upvote 0
34 acc ta bị band rồi thì thôi rút kinh nghiệm chơi 33acc thử xem sao...... :binhsua146:

Upvote 0
Chia buồn vs bác!! Công nhận bác liều thật... Đã cheat còn dám bỏ $ ra up acc :binhsua113:

Upvote 0
lạy các sư phụ bỏ cheat đi cho con nhờ, ăn được mấy đồng mà để sau này nó cho việt nam ra đảo ! lúc đó mà tiếc thì củng muộn rồi ! Thấy cái lợi trước mắt mà không nghĩ về sau vậy ! tớ rất ít CM nhưng lần này không CM thì không chịu được :binhsua122::binhsua122:

Upvote 0
lạy các sư phụ bỏ cheat đi cho con nhờ, ăn được mấy đồng mà để sau này nó cho việt nam ra đảo ! lúc đó mà tiếc thì củng muộn rồi ! Thấy cái lợi trước mắt mà không nghĩ về sau vậy ! tớ rất ít CM nhưng lần này không CM thì không chịu được :binhsua122::binhsua122:

hạ họa,nóng giận mọc mụn đó em,xấu lắm ;))

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom