Ask Hỏi về cài game trên máy ảo

huoucaoco

Hero
Reactions
356
MR
4.708
Anh em nhà mình chắc ai cũng từng chơi game cài auto rồi nhỉ :D

chẳng là mình chơi game Silkroad (conduongtolua) và bị giới hạn số account trên mỗi máy tính
nên nghĩ ra cách cài game trên máy ảo để log được nhiều tài khoản.
nhưng không thấy chạy được.

game này khá là xa xưa rồi nên mạnh dạn đoán nhiều anh em cũng biết về con game này, nên muốn hỏi đã ai cài chạy được trên máy ảo chưa?
ai có cách mình xin cảm ơn và hậu tạ.

bác thử dùng vps xem treo đc k ý, chứ chắc nó giới hạn theo ip rồi. Chạy giả lập chắc phải fake 1 giả lập 1 ip riêng

bác thử dùng vps xem treo đc k ý, chứ chắc nó giới hạn theo ip rồi. Chạy giả lập chắc phải fake 1 giả lập 1 ip riêng
vụ giới hạn ip thì mình fake ip được. còn vụ giới hạn pc, hình như nó check thông số máy tính nên cần chạy trên máy ảo ấy cậu

phần mềm máy ảo đó bác giống vmware nhưng thêm phần fake thông số như máy thật. Giá cũng hơi chát á
chơi game giải trí mà tốn kém quá :((

Đảm bảo rằng máy ảo của bạn có đủ tài nguyên hệ thống để chạy nhiều phiên bản của trò chơi cùng một lúc. Điều này bao gồm bộ nhớ RAM đủ lớn và đủ dung lượng đĩa cứng để chứa các bản sao của trò chơi

Sử dụng phần mềm ảo hóa phổ biến như VirtualBox hoặc VMware và đảm bảo rằng bạn đã cài đặt và cấu hình chúng đúng cách.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,664
170,763
Latest member
mua298
Back
Top Bottom