Tối hậu thư của Zeek gửi cheater VN

vodanh2012

Newbie
Reactions
14
MR
0.000
Chào mọi người, mình chơi Zeek từ tết đến giờ, làm được 1 thời gian mình đã nảy sinh ý định cheat, thế là làm, vì đơn giản mình nghĩ dù gì cũng là công sức của mình, post ads cũng mệt, nên chắc không sao
Mình có chơi 1 acc trước khi cheat, và kiếm được ít, đối với mình cũng thấy vui rồi, nhưng chưa là gì với nhiều người cùng cheat, cách này hay cách khác, scan chẳng hạn.

Một vài ngày gần đây, 4rum mình có nhiều bài cảnh báo cheat zeek, nhưng chưa ai thấy hậu quả của việc zeek đang càn quét cheater. Mình post bài này không có ý định khuyên gì các bạn không cheat gì đâu, mà cho các bạn suy nghĩ xem có nên cheat không, hoặc có cheat cách khác, đừng như mình.

Mình có cheat 34ac, post cùng 1IP, nhưng mình cũng siêng lắm chứ, ngày nào cũng post ads đều đều, tưởng là ngon lành, rồi đi vay bạn bè mua $ để úp, úp đc 1 ngày, log vào xem có chia lãi không thì như thế này đây.

Thế là mọi mộng mị về zeek của mình tan biến, bây giờ bậm thêm tiền úp acc nữa, không biết tính sao, mọi thứ tan thành mây khói, có lẽ chơi lại 1 acc hoàn chỉnh.

Các bạn nghĩ sao, hay mình xui, hay cách cheat mình nguy hiểm, những ai còn có ý định cheat, tớ nghĩ nên đổi kế hoạch cheat đi, làm sao cũng được, nhưng phải đảm bảo 1acc 1IP thì chắc không có vấn đề gì rồi.

Nếu mà Zeek ban luôn IP VN thì cho mình sr mọi người, nhưng mình chắc cũng không ít người chơi như mình đâu.
Thân!

Nói thật chứ mình nghĩ hơi khó kiếm dc ai giống bạn :| Ko biết mà còn ko tham khảo ý kiến, liều sức liều tiền cho đã vào rồi than thở :|

Upvote 0
Đánh sai acc hoặc pass :

Bác này bị mù về zeek mà :m146: Có biết gì về zeek đâu nên mới nói là sai user hoặc pass :m146:
Thôi khuyên với chả nhủ, nói với chả không, đằng nào thì VN cũng đã có 1 chân vào trong backlist của nó rồi! Tiền từ trang zeek này giờ có hay ko đối với các người từng chiến như ta ko còn qtrong nữa. Vì ai cũng thủ cho 1 mình trang invest riêng và chỉ share cho nội bộ anh em rồi! hết dám share lung tung như zeek để rồi ôm cái chữ banlist VN xấu hết cả mặt :))

Upvote 0
Thì đó mới nói! Đã gọi là cheater thì chỉ là đám chỉ biết ăn gian mà sống! Mặc kệ là đang đập nát nồi cơm của bao nhiêu người :m021: Mà thôi kệ! Nói với tụi cheater thừa quá sức :m131:

Upvote 0
chơi kiểu đó là chết đúng rồi, lạng lách tí chứ, cheat thế khác gì thách thức vs nó

Upvote 0
ối là trời, 34 acc trên cùng 1 IP, thế gọi là cheat à. Tớ nghĩ cậu đừng cheat, chiến lành mạnh đi cho yên tâm.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,407
171,456
Latest member
pvh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week