• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tối hậu thư của Zeek gửi cheater VN

vodanh2012

Newbie
Reactions
14
MR
0.000
Chào mọi người, mình chơi Zeek từ tết đến giờ, làm được 1 thời gian mình đã nảy sinh ý định cheat, thế là làm, vì đơn giản mình nghĩ dù gì cũng là công sức của mình, post ads cũng mệt, nên chắc không sao
Mình có chơi 1 acc trước khi cheat, và kiếm được ít, đối với mình cũng thấy vui rồi, nhưng chưa là gì với nhiều người cùng cheat, cách này hay cách khác, scan chẳng hạn.

Một vài ngày gần đây, 4rum mình có nhiều bài cảnh báo cheat zeek, nhưng chưa ai thấy hậu quả của việc zeek đang càn quét cheater. Mình post bài này không có ý định khuyên gì các bạn không cheat gì đâu, mà cho các bạn suy nghĩ xem có nên cheat không, hoặc có cheat cách khác, đừng như mình.

Mình có cheat 34ac, post cùng 1IP, nhưng mình cũng siêng lắm chứ, ngày nào cũng post ads đều đều, tưởng là ngon lành, rồi đi vay bạn bè mua $ để úp, úp đc 1 ngày, log vào xem có chia lãi không thì như thế này đây.

Thế là mọi mộng mị về zeek của mình tan biến, bây giờ bậm thêm tiền úp acc nữa, không biết tính sao, mọi thứ tan thành mây khói, có lẽ chơi lại 1 acc hoàn chỉnh.

Các bạn nghĩ sao, hay mình xui, hay cách cheat mình nguy hiểm, những ai còn có ý định cheat, tớ nghĩ nên đổi kế hoạch cheat đi, làm sao cũng được, nhưng phải đảm bảo 1acc 1IP thì chắc không có vấn đề gì rồi.

Nếu mà Zeek ban luôn IP VN thì cho mình sr mọi người, nhưng mình chắc cũng không ít người chơi như mình đâu.
Thân!

Cheat là 1 nghệ thuật chỉ đúng trong offer thôi . chắc gì có người cheat mà đã thành nghệ nhân haha

cheat pro :))............................

Upvote 0
cheat ngu như bò đực,cheat như cậu thì rõ ràng là phơi bày cho zeek biết cậu đang cheat. ai không biết cheat là gì thì đừng có làm. vô ích.cheat người ta cheat bài bản.cheat mà cứ như thật.chứ cheat như cậu thì đúng là bó chim:))

nhìn cậu ấy bảo cùng 1 IP mà bá đạo quá :m196:

Upvote 0
34 acc 1 ip......Nói ra là muốn chửi rùi...Vừa làm mất thanh danh Việt Nam..Vừa mất công Cheat :binhsua01: ko mún chửi nặng hơn

Upvote 0
mình chả hiểu chủ thớt lập ra cái topic này để làm gì, đã cheat trên 1 ip thì điều bị ban là đương nhiên, ráng làm ráng chịu còn bảo là tối hậu thư là sao.

Upvote 0
chúa ghét mấy thằng Cheater....nhưng mà có ai chỉ mih cheat ko :binhsua07:

Upvote 0
Không thấy ID hắn để chữ vodanh2012 à !!! Đã ngu rồi mà còn tỏ ra nguy hiêm !!! Mấy thằng này đáng chết

Upvote 0
mình không chơi như có khi tố cáo cho bọn zeek là việt nam 90% cheat biết đâu nó lại cho mình vài nghìn $ :binhsua146:

Upvote 0
mình chả hiểu chủ thớt lập ra cái topic này để làm gì, đã cheat trên 1 ip thì điều bị ban là đương nhiên, ráng làm ráng chịu còn bảo là tối hậu thư là sao.
theo tớ hiểu thì thớt muốn nói là những ai chơi như thớt thì dừng lại, chiến cách khác, tối hậu thư có lẽ là zeek ban ip vn đó, không biết thế nào :m131:

Upvote 0
theo tớ hiểu thì thớt muốn nói là những ai chơi như thớt thì dừng lại, chiến cách khác, tối hậu thư có lẽ là zeek ban ip vn đó, không biết thế nào :m131:

tui cũng hiểu trò mèo này của các pro,rung cây dọa khí nhưng chỉ dọa được gà thôi ;))

P/S: lần sau các ông lấy nick thật mà dọa may người ta tin đưng reg nick mới nói không ai tin đâu ;))

Upvote 0
tui cũng hiểu trò mèo này của các pro,rung cây dọa khí nhưng chỉ dọa được gà thôi ;))

P/S: lần sau các ông lấy nick thật mà dọa may người ta tin đưng reg nick mới nói không ai tin đâu ;))
:m021: ý bác nói e viết bài này chăng :m146:

Upvote 0
cậu có cheat không vậy? hay không biết cheat là gì.? rồi chỉ lẻo mép tiện chém gió? haizz , cheat là cả 1 nghệ thuật, ko cheat thì ngồi mà bốc cám.còn muốn trách thì trách newbie chả biết gì,.nghe bảo cheat nhiều acc là cũng lao vào.trog khi chẳng biết lấy một tí gì về cheat.

Bạn mới là cái thằng bóc cám đó! Biết thì nói ko biết thì im! Cheat như các bợn dc bao nhiêu dữ vậy! Vài chục đến vài trăm đã típ cả mắt rồi hả? Những dạng này chẳng đời nào khá nổi, ko bao giờ dc người khác tin tưởng dc vì cái gì cũng muốn lợi về mình 100% chẳng cần biết người khác đang chết dần vì cái lũ ăn cơm đá bát cháo!

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom