[Tin Tức] CAPCHATYPER..Update thường xuyên tại đây.

Status
Not open for further replies.
Nó bị sao ấy , chắc không phải ban đâu , hôm qua mình làm 60% tài khoản mà hôm nay 100% tài khoản đều ko ra chữ .:binhsua46:

Nó bị sao ấy , chắc không phải ban đâu , hôm qua mình làm 60% tài khoản mà hôm nay 100% tài khoản đều ko ra chữ .:binhsua46:
dùng admin panel đăng nhập www.worker.captchatypers kiểm trs đi có thể bị banned rồi đó. Mình bị nó ban 4rever rồi đây nè. Đăng nhập vào www.captchatypers ko có thông báo đâu.

vào lại bt rồi..ae vào lại đi nhé...

add Y!M admin mà chẳng bao giờ thấy nó online :(
gửi mail thì nín luôn :(

Tình hình sao rồi các bác? :(

Có phải chỉ cần làm tổng > 2$ xong request là có tiền không các bác? Mình request gần 24 tiếng rồi mà chưa có đồng nào, request 2 3 lần luôn @-)

Có phải chỉ cần làm tổng > 2$ xong request là có tiền không các bác? Mình request gần 24 tiếng rồi mà chưa có đồng nào, request 2 3 lần luôn @-)

Chuẩn rồi bác , nhưng cn nó không pay đâu đừng req mắc công , :binhsua38:

Chuẩn rồi bác , nhưng cn nó không pay đâu đừng req mắc công , :binhsua38:

Trời thì ra là cn nó ko pay, thảo nào mãi mà tiền chưa về @@ tks bác nhé :D
Mà mình thắc mắc là số tiền nó pay cho mình tính từ thời điểm trc khi mình bấm Request đúng không? hay mình Request rồi làm tiếp, làm được thêm bao nhiêu nó sẽ pay hết bấy nhiêu :-?

Trời thì ra là cn nó ko pay, thảo nào mãi mà tiền chưa về @@ tks bác nhé :D
Mà mình thắc mắc là số tiền nó pay cho mình tính từ thời điểm trc khi mình bấm Request đúng không? hay mình Request rồi làm tiếp, làm được thêm bao nhiêu nó sẽ pay hết bấy nhiêu :-?
:binhsua50: cn cũng req thứ 2 nó onl là pay liên ko cần req lại

Captchatypers nó không lên chữ :binhsua46:. Không lẽ bọn nó nghỉ ăn tết hả trời :m190:

tiền chưa về sao thanh toán cho mem đây huhuhu , dạo này nó thanh toán trẽ quá giờ này tiền chưa về :binhsua45:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,031
Latest member
autochevroletnet

Most viewed of week

Most discussed of week