[Tin Tức] CAPCHATYPER..Update thường xuyên tại đây.

Status
Not open for further replies.
Mấy bác cho hỏi sáng nay vẫn load bình thường chứ. Của mình đăng nhập vào mà nó ko load. ACC thì ko có thông báo gì. Lo quá!

Cậu pm admin như nào thế ?Mình không thấy nó onl yahoo luôn :| . Nè cậu thử vào admin id của mình = đường link
http://worker.captchatypers.com

Có thể cậu sẽ thấy như mình cái dòng your admin id permantly banned , còn đăng nhập = http://captchatypers.com thì nó không hiện dòng đó đâu , làm ngồi ngóng cả buổi miết thôi . :|

bản thân mình solo 1 ngày 10$ , không biết nó nghĩ mình solo = auto type software hay sao mà nó baned của mình 2 admin id rồi ..... quá chán ... không dám làm luôn .... Mấy ngày đầu còn nghĩ admin id đó bị lỗi ai dè tối hôm qua thửi vào = link http://worker.captchatypers.com thì thấy nó hiện dòng chữ ghi đã baned admin id mình còn vào = link bình thường thì ko có . Cậu có onl gặp được admin thì nói hộ thử vấn đề này xem . Mình làm gì xài auto type soft mà baned mình ????? Send mail thì ko rep , nhắn off mess cũng ko rep ? Cậu pm admin = cách nào thế .!

Không load ra 1 hình luôn. Không biết có phải bị banned ko nữa mà không có thông báo gì trong panel cả.

Xong rồi, nó lại banned rồi. Thằng này bữa nay hay ban thiệt đó. Làm trên soft nhiều mem làm ko kịp nhấn esc thế là nó cho gõ rác ban acc chủ của mình. Lần trc bị 1 lần rồi, giờ xin nữa ko biết nó có cho ko :binhsua156:

Request hơn 60$ mà nó thanh toán có 11,23$ thèn này bây giờ chơi ko đc nữa rồi :m067:

-mẹ ơi.. sao toàn code TAM GIÁC ĐỎ thế này :-<..
-có ai bị như vậy không
-làm web hay soft đều bị thế

1 ngày rưỡi, request 3 lần mới pay :)
You have received a payment to your account U0121329 (nhat4291):

Date: 12/21/2012 4:37 AM
Batch: 124956713
From Account: U2847808 (captchatypers)
Amount: $2.06
Memo: N/A

Thank you.

Thank you.

Sao ký thế! Của mình khác với của bạn. Hình như của bạn paid vào ngày 21

Date: 12/25/2012 4:54 AM
Batch: 125357148
From Account: U8110298 (CT MANAGER)
Amount: $2.04

Thank you.

Sao ký thế! Của mình khác với của bạn. Hình như của bạn paid vào ngày 21

Date: 12/25/2012 4:54 AM
Batch: 125357148
From Account: U8110298 (CT MANAGER)
Amount: $2.04

Thank you.

nó pay vào ngày 21, nhưng acc ban nên ko post lên đc, sao lại khác LR nhỉ:(. request 2 lần lúc 6h pm ko đc, request thêm 1 lần vào 9h am thì 12h tiền về:)

nó pay vào ngày 21, nhưng acc ban nên ko post lên đc, sao lại khác LR nhỉ:(. request 2 lần lúc 6h pm ko đc, request thêm 1 lần vào 9h am thì 12h tiền về:)

Ông tướng này lại hơn 800 post rồi :binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21:

lâu quá không có làm site này, hôm nay vô thấy rate lên tính gõ thử nhưng sao login vô toàn tam giác không

giờ xai soft nào để gõ vậy các bro

lâu quá không có làm site này, hôm nay vô thấy rate lên tính gõ thử nhưng sao login vô toàn tam giác không

bây giờ xài bubu đi bạn, lên rate vào ban đêm, nhưng hạ rate vào ban ngày, mình thì chỉ gõ ban ngày nữa chứ :(

Mình thì sử dụng soft XD thôi!
giờ này load chậm khiếp, lại không đều.

Last edited by a moderator:
mình xài SOFT XD thì toàn tam giác, soft bubu thi toàn bỏ qua,

hay tại lâu quá không làm giờ nó banned rồi nhỉ, cần phải đăng ký lại panel khác không các bạn

mình xài SOFT XD thì toàn tam giác, soft bubu thi toàn bỏ qua,

hay tại lâu quá không làm giờ nó banned rồi nhỉ, cần phải đăng ký lại panel khác không các bạn
Nếu bị banned thì đâu có code mà gõ làm sao có tam giac ...

Thank you.

req 1 lần đợi nó Pay thôi, spam nó nó nổi nóng thì mết đấy :binhsua168:

Status
Not open for further replies.

Announcements