[Tin Tức] CAPCHATYPER..Update thường xuyên tại đây.

Status
Not open for further replies.
vậy không biết nếu em sử dụng VCB thì khi tỉ giá tăng thì trung gian có tăng tỉ lệ 20,7 lên không hả bác vì em chỉ solo thôi

Đây là giá cố định không tăng được cậu. Vì chính Admin chỉ định mình phải trả như vậy.
Mình chỉ chịu trách nhiệm thanh toán cho các bạn ở Việt Nam. còn giá thì do Admin quy định.

- - - Updated - - -

hôm nay sao nó ko pay nhỉ :binhsua24:

hôm nay vì gặp một vài sự cố nên không thanh toán. thứ 2 sẽ thanh toán cho mọi người. đã nhận được vài yêu cầu nhận tiền về Bank ở Việt Nam. Thứ 2 sẽ pay hết.

- - - Updated - - -

Xin lưu ý:Mục đích của Giri là mở nhiều cổng cho anh em dễ dàng chọn lựa. chứ không nhất thiết bắt buộc phải chọn thanh toán về Ngân Hàng.

Anh em nào làm ít thì nên thanh toán qua Ngân hàng cho nhanh. còn thanh toán qua WMZ và PM sẽ mất thời gian Exchange

Hiz chỉ có thẻ Đông Á :( Không có 2 cái kia :( Xài PM zậy

Hiz chỉ có thẻ Đông Á :( Không có 2 cái kia :( Xài PM zậy

cậu có thể sử dụng Baokim rùi rút về Đông Á sau cũng được mà.

dự án này load tốt vào lúc nào vậy mọi người.Ai nhận người cho em 1 vé làm với

Đây là giá cố định không tăng được cậu. Vì chính Admin chỉ định mình phải trả như vậy.
Mình chỉ chịu trách nhiệm thanh toán cho các bạn ở Việt Nam. còn giá thì do Admin quy định.

- - - Updated - - -

hôm nay vì gặp một vài sự cố nên không thanh toán. thứ 2 sẽ thanh toán cho mọi người. đã nhận được vài yêu cầu nhận tiền về Bank ở Việt Nam. Thứ 2 sẽ pay hết.

- - - Updated - - -

Xin lưu ý:Mục đích của Giri là mở nhiều cổng cho anh em dễ dàng chọn lựa. chứ không nhất thiết bắt buộc phải chọn thanh toán về Ngân Hàng.

Anh em nào làm ít thì nên thanh toán qua Ngân hàng cho nhanh. còn thanh toán qua WMZ và PM sẽ mất thời gian Exchange

bác nguyendung90 cho hoi tí, mình change thanh toán 2 lần rồi, thành Z -> PM. Bây giờ change tiếp thành baokim đc ko ? Với lại min thanh toán qua Baokim là bao nhiêu ?

bác nguyendung90 cho hoi tí, mình change thanh toán 2 lần rồi, thành Z -> PM. Bây giờ change tiếp thành baokim đc ko ? Với lại min thanh toán qua Baokim là bao nhiêu ?

Chắc đk :D Min 2$.............

Min chung khi về Bank ở Viet Nam bao gồm: VCB, ACB, Baokim là 2$. phí chuyển qua Baokim là 1% thì chắc các bạn đã biết.

Bạn đã chuyển sang Pm vẫn có thể chuyển được nữa. không sao hết.

- - - Updated - - -

dự án này load tốt vào lúc nào vậy mọi người.Ai nhận người cho em 1 vé làm với

em muốn làm thì qua anh cấp tk cho.
website: captcha365.info

tham khảo nhé. load tốt ban đêm. cấp cho em khoảng 15 -20 acc chắc ok ! :binhsua25:

có nhiều bạn p m hỏi cách gửi mail xin chuyển trực tiếp về Bảo Kim.

mình xin hướng dẫn cái mẫu như sau:

email: [email protected]
tiêu đề: change payment infomation

nội dung:

Current info

user: tên panel
pass: mat khau
paygate: ghi các hình thức mà bạn đang có (vd: WMZ, PM)

WMZ: so wmz
PM: số PM

i want to change via payment info with Viet Nam bank.

Paygate: Baokim
account number: địa chỉ email đăng nhập Baokim
account username: tên chủ tk baokim
bank address: ghi đại số địa chỉ của bạn đang ở. (cái này Admin nó không biết và cũng không quan tâm).

please check and change for me !

Thank sir.

vậy bây giờ thanh toán là request payment như bt hay pm bác nguyenduong90 thế :D

vậy bây giờ thanh toán là request payment như bt hay pm bác nguyenduong90 thế :D

cứ quest như bình thường. không việc gì phải pm tớ. tớ chỉ chịu phần thanht oán lại cho các bạn sau khị nhận được danh sách từ admin.

request 2 ngày rồi chưa thấy pay :binhsua21:

bác thay toán cho ai chưa?

haizz hỏi chi vậy ? muốn biết thì lấy số WMZ đã gửi tiền cho cậu. search trên google đi :binhsua26:

haizz hỏi chi vậy ? muốn biết thì lấy số WMZ đã gửi tiền cho cậu. search trên google đi :binhsua26:

bank VN ma` ??????:binhsua19:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week