[Tin Tức] CAPCHATYPER..Update thường xuyên tại đây.

Status
Not open for further replies.
Payments to all teams are send asusual daily.New admins will be added in another 1 or 2 week.Dont believe rumors and please continue support like before.
We request all teams and all employees not to use any auto typing software for typing captcha. If you do we will delete your id and ban your admin without payment.

dịch :

Thanh toán cho tất cả các đội được gửi asusual daily.New quản trị viên sẽ được thêm vào trong một week.Dont 1 hoặc 2 tin những tin đồn và hãy tiếp tục hỗ trợ như trước đây.
Chúng tôi yêu cầu tất cả các đội và tất cả nhân viên không sử dụng bất kỳ phần mềm đánh máy tự động để gõ Captcha. Nếu bạn làm như vậy, chúng tôi sẽ xóa id của bạn và ban quản trị của bạn mà không cần thanh toán.

giờ mình muốn chơi cái này thì vào group nào được anh em? với lại cái này ban ngày từ 7h sáng đến 10h tối nó load có nhanh không vậy anh em

Payments to all teams are send asusual daily.New admins will be added in another 1 or 2 week.Dont believe rumors and please continue support like before.
We request all teams and all employees not to use any auto typing software for typing captcha. If you do we will delete your id and ban your admin without payment.

dịch :

Thanh toán cho tất cả các đội được gửi asusual daily.New quản trị viên sẽ được thêm vào trong một week.Dont 1 hoặc 2 tin những tin đồn và hãy tiếp tục hỗ trợ như trước đây.
Chúng tôi yêu cầu tất cả các đội và tất cả nhân viên không sử dụng bất kỳ phần mềm đánh máy tự động để gõ Captcha. Nếu bạn làm như vậy, chúng tôi sẽ xóa id của bạn và ban quản trị của bạn mà không cần thanh toán.

capchatyper toàn code đen dài mà phần mềm nào mà đánh được, có đánh cũng sai hết.

Phần mềm cheat tự động. Code có dễ cũng sai hết. Nếu mà đúng được thì nó thuê mình cap làm gì ???

up cho ngày mới..log tốt :D

có phải là log vào từ từ vài id sao đó tăng lên thì sẽ load ổn định đúng ko, hình như quất 1 phát cả chục id nó ko chịu load, hoặc nhanh chậm thất thường :)

capchatyper thấy tối và sáng sáng load nhanh mà nhỉ, đâu phải lúc nào cũng chậm như mega đâu:)

log vào k đc ta....vãi dị

Chán, code rác nhiều vô kể. Toàn những thứ gì gì ấy. Soft ST thì ấn Esc không được. Sai nhiều đâm nản

et et ! toàn là chữ bác sĩ !

Cap 10code đã có tới 7 chữ bác sĩ ! nhấn ESC hoài nguy hiểm wá !:binhsua51:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,037
173,108
Latest member
theroyalresidenc

Most viewed of week