[Tin Tức] CAPCHATYPER..Update thường xuyên tại đây.

Status
Not open for further replies.
có bác nào cap CT k mà im re vậy nhỉ? tình tình thế nào rồi các bác, em nghỉ hơn tuần mới trở lại, thấy thoong báo we are facing problem in receiving your payment request.Working to fix it.So there may be a delay in payment.Thanks for understanding. k biết thế nào?

có bác nào cap CT k mà im re vậy nhỉ? tình tình thế nào rồi các bác, em nghỉ hơn tuần mới trở lại, thấy thoong báo we are facing problem in receiving your payment request.Working to fix it.So there may be a delay in payment.Thanks for understanding. k biết thế nào?

Code vẫn cap bình thường còn không biết khi nào nó paid đây, chắc hôm nay :binhsua38:

[h=1]This admin is pemanently banned from getting captchas for garbage typing. No captchas will load in your admin :binhsua160:[/h]

This admin is pemanently banned from getting captchas for garbage typing. No captchas will load in your admin :binhsua160:

Bạn gõ cái gì mà nó cho là garbage? Tiền trong id đó nhiều không? Xin unban đi bạn!

Bạn gõ cái gì mà nó cho là garbage? Tiền trong id đó nhiều không? Xin unban đi bạn!
bác cho em xin mẩu xin unban với, em cũng bị ban 1panel, trình Anh văn em kém quá, thnaks bác!

bác cho em xin mẩu xin unban với, em cũng bị ban 1panel, trình Anh văn em kém quá, thnaks bác!

thằng này mình bị ban đầu tiên, lúc đó chat với nó 2 ngày năng nỉ nó paid 50% $ mà hông được xu nào :binhsua38:

:binhsua46: mới đầu nay đầu tháng mà đã pending rồi ko biết chừng nào mới được pay đây
Cái dự án này lúc đầu dễ tính từ từ khó tình - còn bệnh thì triền miên
Admin cũng thấy hết tha thiết rồi - tình hình phải kiếm dự án nào đó di tản sớm ko la :binhsua35:

có ai được pay chưa? pót lên ae hóng tý!

có đánh đc đâu mà có $ :((

:binhsua21: ta 2 team vẫn chưa có team nào về

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,039
173,112
Latest member
huudubai

Most viewed of week