tin khẩn cấp pix đã xóa nhưng ID pix done là 0

Status
Not open for further replies.
bác chém mạnh quá làm rúng động lòng dân...

Mờ sự thật thằng pix nó vậy rồi kà,... nói chung chả thoát được đâu, ăn ko yên ngủ ko ngon giấc với nó nè, nói chung bày trò đủ kiểu, gì cũng chơi được, thử dò lại vài sự kiện nè: banned IP, banned server captcha, ko cho reg 2 tuần, forgotpass hổng có được, và bây giờ là chiêu "đặt vài con cá lên thớt rồi xẻo cho zui :))". Sau này sẽ có thêm vài trò mới, nó đang bí mật xây dựng đấy thôi, ko ăn được keo này thì nó bày keo khác lo gì... chuyện pix "xẻo vài con cá" thì là chuyện nhỏ, chuyện lớn hơn thế đang đợi mấy bác phía trước ý hihi, ..

Last edited by a moderator:
Chém gió thôu :-" Chứ làm gì có thật, nếu thật thì anh em dọn nhà catpcha vào chuồng lợn mà ở đê.
Lâu ko thấy "ông thần" xuất hiện mà giờ giọng văn vẫn thế ko có gì thay đổi nhỉ :|, thằng nào bảo xóa các id pic done <50 lần ???? acc 4 codes nó còn chưa xóa đây này :)

Lâu ko thấy "ông thần" xuất hiện mà giờ giọng văn vẫn thế ko có gì thay đổi nhỉ :|, thằng nào bảo xóa các id pic done <50 lần ???? acc 4 codes nó còn chưa xóa đây này :)

Mỗi người mỗi ý kiến mà, sự thật thì vẫn là sự thật đấy =)) ko <50 thì dưới <10, cái nì mới gọi là chém gió còn thiếu chuyên nghiệp, mong các bác ngậm bồ làm ngọt :D

Last edited by a moderator:
bị xóa hết rồi sao, hic mấy id add soft mà chưa gõ (_ _") thế là hết rồi

lol mất 6 cái :))=))

reset cho vui mấy con pri 6-8 =)) tiếc cái toàn mấy k code :(

Mình có vài acc nên chẳng sao :p
@hieu230592 : lấy cái đó làm sign xin bản quyền chưa đó ??? :binhsua33:
@ecapteam: chuyên tung bom thối rúng động lòng dân, có khi cho đi nghỉ mát 1 tháng cho anh em cạp yên ổn nhỉ ???

Mình có vài acc nên chẳng sao :p
@hieu230592 : lấy cái đó làm sign xin bản quyền chưa đó ??? :binhsua33:
@ecapteam: chuyên tung bom thối rúng động lòng dân, có khi cho đi nghỉ mát 1 tháng cho anh em cạp yên ổn nhỉ ???
@ecapteam tung bom thúi ko thể chịu đc đề nghị cho đi công tác:binhsua46::binhsua122:

Đề nghị mọi người đình công để đòi lại ID đi!

pix nó thíu gì ng làm mà bạn đòi đình công , trừ khi bạn có khả năg kêu gọi toàn thể dân cạp pix nó ngưng theo bạn :))
đòi lại id nó ghét nó banned hết mấy id còn lại hoặc nó chặn VN tip thì khóc hận lun ấy chứ đòi :binhsua33:
yên phận mà làm típ thôi bạn ơi

uiza, nó delete mấy id đó rùi, tất cả những email đó trở thành email chưa đăng ký, làm sao đòi lại?
Đề nghị mọi người đình công để đòi lại ID đi!

đòi lại j nửa nó band vĩnh viển rồi ! hix .nó chém 10 cái ids 4 chưa test rồi .hix hix

trời vụ ban ID lớn thế mà giờ mới bít.:))

Dear all!!
Chia buồn cùng anh em chủ group nhé.Rút kinh nghiệm lần sau vậy :D.Ghi chép vào sổ sách cho chắc ăn
Chúc cả nhà sớm kiếm lại những gì đã mất..May mà mình cũng ko có thói quen reset điểm......

Dear all!!
Chia buồn cùng anh em chủ group nhé.Rút kinh nghiệm lần sau vậy :D.Ghi chép vào sổ sách cho chắc ăn
Chúc cả nhà sớm kiếm lại những gì đã mất..May mà mình cũng ko có thói quen reset điểm......
Kính, sách, bút, đèn, pin không bao h lạc hậu mặc dù vào thời điểm hiện tại ko gì là ko thể trên Internet :-"

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,520
171,563
Latest member
Tam9898

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week