tin khẩn cấp pix đã xóa nhưng ID pix done là 0

Status
Not open for further replies.
Tin khan cho anh em.pix đã xóa các id pix done là 0 và khác 0 luôn,đang tìm quy luật nó đây,anh em vô gớp ý cái nào.
sao biết đường mà tránh đây::binhsua04:

khác 0 là sao bạn ? nói cho rõ chứ ! mình có bị xóa cai id nào có code done đâu ?:binhsua51:

khác 0 là sao bạn ? nói cho rõ chứ ! mình có bị xóa cai id nào có code done đâu ?:binhsua51:
Pics done trong acc chủ group đó bạn,lần trước cứ nghĩ là mình reset ve 0,thì nó del.ai dè,bua nay vẫn del mấy cái pics done khác 0 luôn.khổ wá

rút kinh nghiệm xóa id pix picdone = 0, lần này mình reset về 5 mà vẫn bị xóa!
còn trong Gruop của mình còn những ID pic done 50 thì vẫn còn, nên mình nghĩ mấy anh em nên lấy mốc này để reset nhé!
tổn hại: 5id pri0 trên 10000pic..hix.
:binhsua51:

1 số kinh nghiệm tránh bị del acc :

- Những bạn khi mua id pri0 thì khi nhận acc hạn chế payout ( done code về 0 ) để tránh bị del acc

- Khi lỡ payout code về 0 thì nên vào làm liền hoặc không để acc trong tình trạng không làm quá lâu

- Đối với group tuyển mem khi reset code thì bảo lưu kết quả, nhưng không nên vội reset code về 0 mà nên chọn thời điểm mem đang làm ( hoặc đã làm đc 1 ít code ) rồi reset, khi đó member cũng đc ít nhiều code, không sợ bị del acc

----
Ai có exp thì gì share lun, chứ pri0-1 vài chục ngàn code mất thì tiếc lắm đấy

đơn giản ko nhầm thì pix đang chơi trò tránh lãng phí tài nguyên use kaka ( đùa thôi)
pix nó chỉ xóa những ních nào không hoạt động trong vòng XXX ngày ( hình như là 3) thì sẽ đi tong nó tránh tình trạng a e găm hàng để chiến đó mà :))

---------- Post added at 12:07 AM ---------- Previous post was at 12:04 AM ----------

đơn giản ko nhầm thì pix đang chơi trò tránh lãng phí tài nguyên use kaka ( đùa thôi)
pix nó chỉ xóa những ních nào không hoạt động trong vòng XXX ngày ( hình như là 3) thì sẽ đi tong nó tránh tình trạng a e găm hàng để chiến đó mà :))

sao mình rs về picdone về 1 mà có bị del đâu , acc bỏ ko cả tuần rùi

sao mình rs về picdone về 1 mà có bị del đâu , acc bỏ ko cả tuần rùi
tẠo acc mỚi Đành khoẢng ĐỘ 20 code. Sau ĐỂ khoẢng 3 hôm xem có bỊ del không ban trẺ

tẠo acc mỚi Đành khoẢng ĐỘ 20 code. Sau ĐỂ khoẢng 3 hôm xem có bỊ del không ban trẺ
2 acc pri0 test được 3 hôm pay về 1 vẫn y xì ,ko tin bạn cứ test

anh em chú ý nhe,có thể tối nay.or tối mai,pix nó delete acc tiếp đó.ai đang có pics done nhỏ hơn 50 hay có id chua test tạo từ trước chủ nhật thì cẩn thận,để tối nay nó sẽ thế nào đây.:binhsua03:

ớ, mình mới chơi :D

oài, acc nào test xong 30 code mà vứt đó, vài ngày là mất tích, acc nào đã gõ rồi thì bỏ đó cả năm cũng chẳng sao.

:binhsua03: có 3 cái acc gõ từ năm này qua tháng nọ, ko sợ bị del mà chỉ sợ bị banned

các bác cho em hỏi bây giờ pix còn delete các id pri 0 ko làm việc sau khi reset code ko

chắc chắn là có rồi, nên lấy mốc la 100 đi, cho chắc an..reset về 0 hay 100 thì cũng giống nhau mà, mình tự qui định thôi! đứng để thằng Pix nó sơi mấy êm pri0 tội nghiệp..hii

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,510
171,548
Latest member
hcmcevents

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week