tin khẩn cấp pix đã xóa nhưng ID pix done là 0

Status
Not open for further replies.

noname01

Senior
Reactions
189
MR
0.130
tình hình là hôm nay quá nhiều người mất ních qua kiểm tra từ nhiều nguồn và của mình thì mới biết . pix đã xóa toàn bộ dữ liệu của các ID pix done là 0 đồng nghĩa với việc ID nào mấy ngày vừa rồi reset điểm về 0 mà không làm việc đến hôm nay thì dù pri bao nhiêu cũng bị xóa . các bác kiểm tra lại ID nhé .
pix chơi quả này đau thật

mnay qá .. nãy h mới gõ hơn 600 code 2 acc mới reset về 0 :d ..
vậy cho hỏi có bị mất acc đó k nhỉ :( mình gõ group thuê

Thế này solo thì ko sao chứ group vỡ mẹt đấy :| . May mình ko có thói quen "pay out" :-s , nó chơi quả thâm thế nhỉ :( ; Reset mấy con vài chục k code thì cũng tèo mất :(

mình không biết nếu login vào lại không được tức là đã ra đi . cứ tưởng asian mới có vấn đề ai ngờ pix giở chứng

Mình sài asian .. reset về 0 từ tuần trước rồi hôm nay mới vào gõ .. nãy h login 2 lần vẫn bình thương :D

Tin buồn
Chúng tôi vô cùng thương tiếc báo tin: Pix đã làm bay dữ liệu :)) vào 7h30 p.m ngày 14/9/2011 nhằm ngày 17/8 năm Tân Mão. Sau khi bay dữ liệu, có điều gì cay đắng, mong các chủ Group ngậm bồ hòn làm ngọt với nhân viên. :))

Tin buồn
Chúng tôi vô cùng thương tiếc báo tin: Pix đã làm bay dữ liệu vào 7h30 p.m ngày 14/9/2011 nhằm ngày 17/8 năm Tân Mão. Sau khi bay dữ liệu, có điều gì cay đắng, mong các chủ Group ngậm bồ hòn làm ngọt với nhân viên.

Cáo phó à :))

50 cái id tạo sẵn đễ dành test ! sai mật khẫu hết =)) !
nhưng ko sao ! tạo lại mấy hồi :binhsua79:

ơ, các bác coi lại thế nào, em 1 đống id đã rset chưa cạp đc chữ nào mà ko bị mất, chỉ mất những id đã add group 24h mà chưa test thôi. =))

Đã đi mất 6 acc

Chưa mất acc nào , acc chủ group pri 8 800 code ngừng đánh 1 tháng chưa sao , còn lại 4 Id con đánh tới mùa quýt năm sau luôn cơ =))

thay vi payout về 0 sao ko thử pay out về 1 thôi thế là vẫn còn code nên ko bị del :->

Hôm qua không gõ, giờ vẫn còn nguyên nhưng 1 ID chuyển từ pri 0 lên pri 2

payout có tác dụng gì vậy các bác,em chơi solo nên ko biết

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,785
170,873
Latest member
asapcanopy1