Tìm sư phụ dạy offer.

Cẩn thận củi lửa nhóe, đã nợ thì chớ còn bị cho thêm mấy quả cam nữa là lại mệt nha:eek:

mâu thuẫn
max 7 củ > < ngồi gõ cạp
newbie > < trên 7 củ
newbie chơi offer tháng kiếm 5 6tr gọi là kinh lắm rồi bác đòi hơn số đó thì bác là thánh cmnr

mâu thuẫn
max 7 củ > < ngồi gõ cạp
newbie > < trên 7 củ
newbie chơi offer tháng kiếm 5 6tr gọi là kinh lắm rồi bác đòi hơn số đó thì bác là thánh cmnr
mmo mà bác có thầy ngon là fất lên gê lắm ko thì mò vỡ mật cũg ko đc 1tr/m

mmo mà bác có thầy ngon là fất lên gê lắm ko thì mò vỡ mật cũg ko đc 1tr/m
có thầy ngon thì fai có tiền nóng , tỉ lệ thuận thôi bác à , newbie ko 1 fat lên pro dc đâu , ngta học cả dăm 7 năm mới lên dc như vậy

có thầy ngon thì fai có tiền nóng , tỉ lệ thuận thôi bác à , newbie ko 1 fat lên pro dc đâu , ngta học cả dăm 7 năm mới lên dc như vậy
chưa chắ đâu nha , trước e làm offers nè chỉ cần học của support sau 1 thág e test offers cho group lun . còn tuy vào kả năg típ thu nữa nha =))

mâu thuẫn
max 7 củ > < ngồi gõ cạp
newbie > < trên 7 củ
Chả có j là mâu thuẫn cả, nếu là bạn đi làm lương 7 củ tốn tiền xăng, tốn đủ thứ, còn ngồi cạp lương 8 củ k tốn j bạn chọn cái nào.
Cái j cũng có khởi đầu của nó, newbie đâu có đòi hỏi phải trên 7 củ? không lẽ làm 1 năm ko thoát đc newbie à?

cố lên thớt,cùng cảnh ngộ nợ nần sẽ vượt qua thôi,em cũng đang tính làm off

lương 7t cũng ổn rồi cố gắng làm với thêm 1 số công việc nữa . Còn việc offer kiếm vài k$ thì cũng ko phải ko thể nhưng mà kiếm như thế thì vốn captcha ko đủ để nuôi nó 1 tháng đâu từ bỏ đi nó vẫn chỉ là việc làm thêm thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,827
170,901
Latest member
ee88ceo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week