Help Tìm người bạn đồng hành

LoveForex

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Như cái tiêu đề nói rồi. " Người bạn đồng hành"
Mình lập topic ko hy vọng các cao thủ vào chỉ giáo. Cũng ko muốn nhận gạch đá gì. Cái mình muốn là tìm 2 3 người gì đó cũng chơi với mình thôi.
Vì : Cao thủ ah. Chẳng ai mở miệng giúp đâu. Gạch đá thì forum có đây.
Xong chuyện bên lề. Vào mục chính.
Mình mới chơi forex. Nói mới chứ công cụ thì cũng biết hết rồi. Cơ bản nói chung là ok.
Nếu bạn nào cũng như mình. Chúng ta cũng nhau lập 1 hội face riêng ( Hội kín trong thành viên thôi).
Mỗi ngày ai đó vào lệnh hoặc có suy nghĩ gì. Vì sao lại suy nghĩ như thế. Thì post hình + giải thick cho anh em xem.
Cũng nhau phân tích và kiểm tra kết quả. Và mình ở Huế ( Forum chắc Huế ít lắm. Haizzzzz. Ở cũng Huế có gì đi chơi off với nhau lun là ok )
Nếu bạn nào có hứng thú thì để lại địa chỉ face ở đây. Rồi liên lạc sau.
Cái cuối cũng hướng tới là. 3 4 cái đầu. 3 4 suy nghĩ nếu hòa hợp được vẫn hơn 1 cái mà. Đúng ko.

tình hình là mình trade bên etoro, nhưng là invester chứ ko phải trader tại toàn mở lệnh theo mấy pro bên đó thôi còn phân tích này nọ kia thì hoàn toàn mù mờ :p nhưng ý tưởng của bạn nghe hấp dẫn đó nên nếu thực hiện thì cho mình xin 1 slot copy theo nhé :)

tình hình là mình trade bên etoro, nhưng là invester chứ ko phải trader tại toàn mở lệnh theo mấy pro bên đó thôi còn phân tích này nọ kia thì hoàn toàn mù mờ :p nhưng ý tưởng của bạn nghe hấp dẫn đó nên nếu thực hiện thì cho mình xin 1 slot copy theo nhé :)
b invest PAMM hay mua tín hiệu z ?:binhsua02:

b invest PAMM hay mua tín hiệu z ?:binhsua02:

etoro nó có cái openbook bắt chước kiểu facebook, twitter,... có thể nói là kiểu mạng xã hội cho forex :) khi thấy trader nào giỏi thì mình cứ follow người đó mỗi khi người ta mở lệnh nó sẽ hiện thông báo, mình thấy thì mở theo thôi, còn ko đơn giản hơn là đặt 1 số tiền copy theo người đó khi người ta mở lệnh tài khoản mình cũng sẽ mở lệnh theo, và lệnh này do trader đó quản lý hoàn toàn, chỉnh tp, sl, chừng nào đóng lệnh đều theo trader mà mình copy.

etoro nó có cái openbook bắt chước kiểu facebook, twitter,... có thể nói là kiểu mạng xã hội cho forex :) khi thấy trader nào giỏi thì mình cứ follow người đó mỗi khi người ta mở lệnh nó sẽ hiện thông báo, mình thấy thì mở theo thôi, còn ko đơn giản hơn là đặt 1 số tiền copy theo người đó khi người ta mở lệnh tài khoản mình cũng sẽ mở lệnh theo, và lệnh này do trader đó quản lý hoàn toàn, chỉnh tp, sl, chừng nào đóng lệnh đều theo trader mà mình copy.
Cách tính phí của 2 loại như thế nào z b :
1. Dạng follow.
2. Dạng copy.
:binhsua02:

Cách tính phí của 2 loại như thế nào z b :
1. Dạng follow.
2. Dạng copy.
:binhsua02:

miễn phí hết bạn à :) mà tại etoro nó chỉ có webtrader chứ ko hỗ trợ metatrader nên mấy trader pro người ta không thích nó lắm, nếu muốn test chức năng của nó bạn có thể tạo acc trade demo thử.

Mình bên sàn FX3A và POL. Cả hai phần mềm đều rất ổn định, riêng phần mềm POL bên mình mua bản quyền bên Ấn Độ nên không lo trượt giá.Khách bên mình đánh rất ổn định.men nào có máu đầu tư kinh doanh và muốn thử phần mềm bên mình thì alo: 0985.382.110 or nick yahoo: tinhkhongphai_8105

ÄĐiểm mạnh của thị trường:· Kinh doanh lực đòn bẩy 1:100 · Kinh doanh hai chiều (mua-bán)· Tính thanh khoản cao. Mua bán được ngay lập tức· Kiểm soát được rủi ro · Không có sự lũng đoạn của thị trường· Thuận tiện trong giao dịch: 24/24 ( giao dịch qua phần mềm ). Năm ngày / tuần· Có sự hỗ trợ miễn phí của phân tích của chuyên gia tư vấn· Vốn khởi đầu ít chỉ cần 11 triệu VND trở lên.· Được mở tk thử (không phải nộp tiền) giao dịch như thật.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,601
171,644
Latest member
darenliew

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week